Hujafa Hujaumbika...!


PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Jana nililazimika kumtembelea huyu rafiki yangu, amelazwa pale Hospitali kuu ya Rufaa ya KCMC.
Yuko ICU.
Yuko hoi bin taaban. Mtu mwoga hutamtazama kwa sekunde 10!
Mipira kadha imeingizwa mwilini kupitia puani.
Haongei, hasogezi kiungo, hatazami.
Ngozi yote ya asili ya mwili wake imeumuka, imetoka, kama vile amemwagiwa uji wa moto, au kama mnyama aliyechunwa ngozi, tayari kwa kitoweo!
Kwa ufupi, ni kwamba hawezi, anasikitisha!

Ni mwajiriwa wa TANAPA, ni dereva.
Jumatano iliyopita23/2/2010 ilikuwa asafiri kuwapeleka wakuu wake kwenda Mkoa wa Pwani kwaajili ya vikao, lakini jumanne yake ghafla alianza kuumwa sana.
Akakimbizwa Seliani Hospitali, ambapo walipomwangalia, moja kwa moja walimpa rufaa ya KCMC baada ya kuona ugonjwa wake si wa kawaida, na anabadilika kwa kasi ya ajabu kila sekunde zinapoongezeka, anakuwa critical!

Kwa mujibu wa ndugu zake, madaktari hawajagundua ugonjwa, zaidi ya kususpect allergy!

Tukiwa hapo Hospitali, kama kawaida kila anayeingia kumwona akitoka anasema lake!..Lakini kilichonivuta ni kauli za wengi wakisema :
-Safari iliyokuwa afanye huyu ndugu, kuwapeleka wakuu wake Pwani ndiyo inayomponza!
-Wengine wakisema, ni gari jipya alilokabidhiwa aliendeshe, ndo linalommaliza!

Mimi si muumini wa uSHIRIKINA, lakini kauli na simulizi za watu hawa zinatisha!
Wadau niambieni, kuna ukweli gani katika dhana nzima ya kauli kama hizi?

 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,078
Likes
1,269
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,078 1,269 280
Poleni sana jamani.Ungekuwa DSM ningekwambia kamuulize sheikh yahya!!
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
-Wengine wakisema, ni gari jipya alilokabidhiwa aliendeshe, ndo linalommaliza!
Chineke, kwani gari kapewa ya kwake au ni ya ofisi na ndio kazi yake ya udereva.....hey
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Poleni sana jamani.Ungekuwa DSM ningekwambia kamuulize sheikh yahya!!
Mkuu Bulesi,
Du hii ni kali tena!...Uko serious?
Unamwamini kisa alitangaza kwamba atakayegombea na Kikwete atakufa?..au kuna sababu zingine.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Husiweke thanks kwenye maandiko yangu, nimepokea za Invisible na hansomeboy pekee kwa heshima zao hapa JF. Sitaki nyingine
Hiyo ni signature ya bwana PAZIA (hapo juu).
Tuheshimu matakwa yake PLZ!
 
senator

senator

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
1,927
Likes
4
Points
133
senator

senator

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
1,927 4 133
Kwa kweli ushirikiana especially kwa madereva na wengine wenye kazi za kipato kidogo upo kabisa.Nakumbuka kuna dereva mmoja wa serikali alikuwa anamuenda mnene mmoja.Yule bwana kila siku alikuwa kwenye gari yake anachoma ubani na kunuia nia zake azijuazo mwenyewe.Binafsi si muuumin wa USHIRIKIANA ila haya mambo yapo na mtu hulazimishwi kuyakubali mpaka yatakapokutokea.
Pole sana kwa maswahibu yaliyomkumba huyo dereva
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
mleteni hapa ufufuo na uzima ubungo, ndani ya mda mfupi atapokea uponyaji
 
K

Kabengwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2009
Messages
242
Likes
6
Points
35
K

Kabengwe

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2009
242 6 35
Duh Pole sana ndugu!

Kwani madaktari hapo KCMC wameshindwa kutambua kabisa ni ugonjwa gani?!
Kama wanasema ni allergy, huwa kuna sindano unachomwa ambayo baada ya half an hour unaanza kuona matokeo, amechomwa hyo sindano?!

Kama hawaoni kitu na jamaa anazidi kuzidiwa itabidi mumpeleke kwenye maombi ya kweli, kama watu wa Charismatic Catholic wapo pande hizo nashauri muwaombe wawasaidie, au Mwakasege?! All in all, itabd aombewe big time kama hospitalini hawataona chochote!

Kwasasa jipeni moyo na kuamini kuwa ni allergy au ugonjwa wa kawaida, tusikimbilie kuwa kachezewa...
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
Mimi si muumini wa uSHIRIKINA, lakini kauli na simulizi za watu hawa zinatisha!
Wadau niambieni, kuna ukweli gani katika dhana nzima ya kauli kama hizi?
wala USIJARIBIWE KIIMANI mkuu PIIJEEII!nakuombea kwa mwenyezi mungu AKUKINGE NA YULE MWOVU!...nduguyo ANAUMWA ALERG YA KAWAIDA TU.....they will need sometimes to gundua it!

POLE SANA MNDUGU!mpe pole na nduguyo...!

YOTE YAWEZEKANA KWA IMANI,YOTE YAWEZEKANA KWA IMANI
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,387
Likes
3,136
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,387 3,136 280
mleteni hapa ufufuo na uzima ubungo, ndani ya mda mfupi atapokea uponyaji
Huyu mgonjwa si wa kubebwa na kusafirishwa, kama nimemuelewa vema PJ. Kwani hapo kanisani hamuwezi kumuombea akapona akiwa kulekule? Hakuna waumini wa kanisa lenu kule Moshi wamwombee?
Ughwe Nnyambala bhule bhule?
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
Hiyo ni signature ya bwana PAZIA (hapo juu).
Tuheshimu matakwa yake PLZ!
Haswaaa!!!
Ila huyo mgonjwa jaribuni kumpeleka pale YMCA kuna dokta mmoja ni mtaalamu sana wa masuala ya mzio(allergy)

Pia msidharau dawa za kienyeji, zinahusika sana, sijasema mkapige ramli, la hasha
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
31
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 31 0
Daa,pole yake.Ni kweli kabisa kabla hujafa hujaumbika.Rejea Mudhihiri(MB) na wengine wengi.
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
Kuna mijitu haijui hii msemo "hujafa hujaumbika" wanajiona wao ndio wao ndio mwisho wa dahari.
 
Hassani

Hassani

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
278
Likes
47
Points
45
Hassani

Hassani

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
278 47 45
Ndugu kama unaamini Mungu yupo,pia amini uchawi upo na mtu anaweza kurogwa.Cha msingi aendelee kuwa hapo hospitalini,mara kwa mara walokole hupita hapo kuwaombea wagonjwa.Hakuna sekta inayoongoza kwa kurogana kama madereva wa kitanzania.
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
Ndugu kama unaamini Mungu yupo.Cha msingi aendelee kuwa hapo hospitalini,mara kwa mara walokole hupita hapo kuwaombea wagonjwa.
I prefer this zaidi
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Ndugu kama unaamini Mungu yupo,pia amini uchawi upo na mtu anaweza kurogwa.Cha msingi aendelee kuwa hapo hospitalini,mara kwa mara walokole hupita hapo kuwaombea wagonjwa.Hakuna sekta inayoongoza kwa kurogana kama madereva wa kitanzania.
Actually kuna myth nyingi sana juu ya mienendo mibaya ya kishirikina ya madereva!..

Nilipata kuambiwa kuwa kuna dereva mmoja anapokaribia kwenda likizo gari yake inaharibika na kuwa grounded hadi atakapomaliza likizo, na anakuja kuiendesha mwenyewe!!

Sijui mambo haya yanaashiria nini!
 
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2010
Messages
2,033
Likes
8
Points
135
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2010
2,033 8 135
mungu wa mbinguni aishie milele amponye kwa jina la yesu.. Amen
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Huyu mgonjwa si wa kubebwa na kusafirishwa, kama nimemuelewa vema PJ. Kwani hapo kanisani hamuwezi kumuombea akapona akiwa kulekule? Hakuna waumini wa kanisa lenu kule Moshi wamwombee?
Ughwe Nnyambala bhule bhule?
Huyu mgonjwa habebeki, kwa ufupi maneno ya kamusi ya kiswahili hayatoshi kuelezea hali anayoipitia huyu ndugu!

Kama alivyosema Mkuu Idimi, nami nijuavyo mimi ni kwamba Nguvu za Mungu hazina mipaka, wala mkoa wala kabila!..Zinatenda kazi kwa sala tu!

Hivyo, watu wa Mungu popote mlipo, tumwombee huyu mtu ili aponywe, mtabarikiwa sana!
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
mungu wa mbinguni aishie milele amponye kwa jina la yesu.. Amen
Amen!!! Napenda watu wanaomtanguliza MUNGU kwenye maisha yao!!! PakaJimmy kuwa na uhakika kuwa huyo mgonjwa wako amepona kwa maombi haya ya hapa yanatoa tumaini. YESU KRISTO NI MPONYAJI NA ANASIKIA MAOMBI YA WATU WANAOMAANISHA!!! Glory to GOD
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Amen!!! Napenda watu wanaomtanguliza MUNGU kwenye maisha yao!!! PakaJimmy kuwa na uhakika kuwa huyo mgonjwa wako amepona kwa maombi haya ya hapa yanatoa tumaini. YESU KRISTO NI MPONYAJI NA ANASIKIA MAOMBI YA WATU WANAOMAANISHA!!! Glory to GOD
Naamini kabisa!..AMEEN!
 

Forum statistics

Threads 1,237,267
Members 475,501
Posts 29,283,086