Hudhuria msiba

Hivi wewe mzima kichwani kweli?!
 
[emoji87][emoji87][emoji87][emoji87][emoji87][emoji44][emoji44][emoji44][emoji44][emoji44][emoji848][emoji848][emoji848][emoji144][emoji144][emoji144][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
Jr[emoji769]
 
Kama Mshana ni mkristu, huenda ulisomea upadre ukaacha maana hizo ni nasaha za kipadri. Huenda watu wengine wanaamini binadamu anakufa kama mnyama asiye na utashi, ndio maana ushetani umezidi. Kwa nini mtu anamuua mwenzake akijua nae atakufa? Tukitumie hekima ulizoandika tunaweza kugundua kitu na kuacha uovu. Ubarikiwe!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni kweli mkuu haya maneno.. Lakini Mi sielewagi sijui kwanini Yale maneno yanayosemwaga pale huwa yana gusa Sana hisia, mpk unasema Leo mwisho . Lakini ukishageuka tu tumesahau kabisa.. Hivi ni Mimi tu ?

Sent using Jamii Forums mobile app

Sio wewe tu mkuu[emoji24][emoji24]


Happy dude [emoji67]‍[emoji538]
 
Mie nimeondokewa na Wazazi wangu wote wawili, Baba na Mama. Lakini aliyeniuma kuliko kawaida ni Baba yangu, mama haikuniuma sana maana nilikuwa mdogo kipindi anafariki kwahiyo sikuumia sana. Baba yangu anafariki mimi ndio nimepata kazi na nina mwezi mmoja kazini. Nilitamani sana Baba angu ale jasho alilolipigania kipindi mie nasoma O level na A level mzee wangu alikuwa yupo tayari nyumbani walale njaa siku hiyo ila anitumie pesa ya matumizi au michango shuleni.
Kwa mimi, kama ingelikuwa ni uhakika ukifa unaenda kuonana na ndugu waliotangulia mie ningechagua kifo kinichukue nikamuone mzee wangu, Shujaa wangu.
Pumzika kwa Amani Baba[emoji24]


Happy dude [emoji67]‍[emoji538]
 
AMINA

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bado ninawaza mpaka Leo.

Hapa nililia lia kweli mkanipa nauli. Nikaenda Mbeya.

Yaliyonipeleka kubwa ni kupeana mkono na mume wangu wa ndoa ambaye tuliishi miaka kama 18 Kwa kutengana.

Nilimkuta, kweli zoezi likafanikiwa. Asanteni sana mlionipa nauli.

Nilichoshangaa, asubuhi tumeenda rufaa kama kawaida. Bahati mbaya Mungu akawa ameshamchukua mtu wake.

Ile nimerudi pale nyumbani sasa tumeshaatenga msiba.

Kuna uchungu mkubwa sana uliniingia kwenye uti wa mgongo nikazimia.

Wazazi wangu waliondoka sikuwahi kuzimia, hebu niambie Mshana Jr ni kwanini ikawa vile.



Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
Jr[emoji769]
 
Nitakurejea @mamndenyi
Jr[emoji769]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…