Huawei Conference live muda huu

Huawei Conference live muda huu

Wachina na wahindi wana mentality Fulani kwamba vitu vya west Ni Bora zaidi na wanapenda Sana kuvicopy, na Wala hawaoni aibu wapo proud kabisa,

China Ili simu iuze Sana inabidi iige shepu Fulani Hivi ya iPhone, ama Samsung etc nadra Sana kukuta wanafanya vitu vyao original, hata hio os ya Huawei subiri ianze kuonekana kwenye simu utaona.

Huwezi ukawa na Technology imara Bila kufanya tafiti za ukweli.

Leo hii Japan akikohoa Kidogo tu mataifa kibao yanatetemeka kutokana na technologies anazomiliki. Hana waandishi wa habari wanaompamba, Hana Mashabiki wanaomsifia Kila sehemu online, ila ana technology ya kuitingisha nchi yotote duniani.

Bila China kufikiria out of box na kugundua vitu vipya ataendelea kuburuzwa Kila siku.
Nadhani unafuatilia kinachoendelea mkuu
 
Mbio za 5G
Mkuu huawei anauza tu vifaa vya 5g bei rahisi ila linapokuja kwenye gunduzi, na technology ya 5g kwa ujumla ni player mdogo sana.

Hizi ni kampuni za 5g kwa value ya Technology zao.
960x0-2020-03-06T175324.503.png


Ili kujua kama Huawei ni player Mdogo angalia simu zao tu wanategemea walisence kampuni kama Nokia na Qualcomm ili zifanikishe.

Katika maisha yako yote umewahi sikia kampuni fulani imelicence tech za huawei ili itengeneze kifaa cha 5g? Zaidi ya mitandao ya simu kununua vifaa vya bei rahisi?
 
Asante, ila mimi siongei kishabiki kama wewe. Nimekuwa nikifuatilia msugusno ulioo kati ya Trump na Huawei na let me tell you, tangu Trump ajichanganye kuifungia Huawei, mauzo yake yamepaa. Watu wengi huko ulaya na Marekani walishauri huawei waznzishe OS yao kumaliza monopoly ya android. Bahati njem kwa huawei walishaona kuwa siku moja hili litatokea, wakawa wameshajiandaa.

Sasa wewe unayejadili ushabiki endelea, huna unalojua zaidi ya kutaja components za simu. Hujui hata siasa iliuopo kwenye hivi vits. Hujui kama huawei inashambuliwa kwa kuwazidi technology Samsung na Iphone. Hujui kuwa mnunuzi mkubwa wa chip toka Silcon Valley ni nani. Hujui lolote kuhusu soko kubwa la Samsung ni wapi. Hujui kuwa Google wanategemea wapi kuendelea kudumu sokoni.

Endelea kutaja ram, chip, memory, camera n.k. Ndio upeo wako ulipoishia
Usilinganishe Samsung na takataka.
 
Back
Top Bottom