Chief-Mkwawa
Platinum Member
- May 25, 2011
- 32,278
- 44,416
Wachina na wahindi wana mentality Fulani kwamba vitu vya west Ni Bora zaidi na wanapenda Sana kuvicopy, na Wala hawaoni aibu wapo proud kabisa,Lazima tukubali kuwa mchina sio muafrika kivyovyote anawekeza katika njia ya kujitegemea zaidi na ukweli atafika sababu anajituma sana
China Ili simu iuze Sana inabidi iige shepu Fulani Hivi ya iPhone, ama Samsung etc nadra Sana kukuta wanafanya vitu vyao original, hata hio os ya Huawei subiri ianze kuonekana kwenye simu utaona.
Huwezi ukawa na Technology imara Bila kufanya tafiti za ukweli.
Leo hii Japan akikohoa Kidogo tu mataifa kibao yanatetemeka kutokana na technologies anazomiliki. Hana waandishi wa habari wanaompamba, Hana Mashabiki wanaomsifia Kila sehemu online, ila ana technology ya kuitingisha nchi yotote duniani.
Bila China kufikiria out of box na kugundua vitu vipya ataendelea kuburuzwa Kila siku.