How much water do you need a day?

Kifulambute

JF-Expert Member
May 8, 2011
2,544
738
mimi hii calculation bado sijaielea.....mimi nakunya chupa 10 za kilimanjaro beer per day na glass 2 za maji sasa hapo nashindwa kuelewa niongeze hizi kilimanjaro pia ama ? maana najua nazo zina maji ndani
 

Mamndenyi

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
35,822
36,955
mimi hii calculation bado sijaielea.....mimi nakunya chupa 10 za kilimanjaro beer per day na glass 2 za maji sasa hapo nashindwa kuelewa niongeze hizi kilimanjaro pia ama ? maana najua nazo zina maji ndani

kwenye hili la bia sijui akipita dr. riwa huku atakupa fomula yake.
 

Mamndenyi

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
35,822
36,955
ina maana watu hawanywi maji kihivi, moderators naomba unibadilishie heading ya thread yangu ili walao waione, please.
 

Mkirua

JF-Expert Member
Sep 9, 2010
5,649
2,482
Thank you very much for useful info. Dah mimi lita 3 na ushee kwa siku ntaweza? labda ukijumlisha na serengeti kadha ....
 

Mamndenyi

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
35,822
36,955
jamani angalia fomula ya maji unayotakiwa kunywa kwa siku au mpaka upata ushauri wa daktari???????????:becky:
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

2 Reactions
Reply
Top Bottom