How many will say AMEN to this?

How many will say AMEN to this?

Amen.......!!!!!!!? Hapana hapana hapana hapana hapanaaaaaa...........................!
 
Heaven Sent na Khantwe zamani pale Jolly club kuna wimbo ulikuwa unapigwa na live band moja kila ijumaa nilikuwa naupenda sana ulikuwa unaimba hivi

Itakuwaje kutupenda wawili
Hali najua una moyo mmoja
Najua utadanganya mmoja
Kama yeye kama mimi sijui.....
Mkuu unafahamu jina la.huu wimbo!?nimeusaka kwelikweli
 
Heaven Sent na Khantwe zamani pale Jolly club kuna wimbo ulikuwa unapigwa na live band moja kila ijumaa nilikuwa naupenda sana ulikuwa unaimba hivi

Itakuwaje kutupenda wawili
Hali najua una moyo mmoja
Najua utadanganya mmoja
Kama yeye kama mimi sijui.....
Mkuu Mshana huu wimbo nani aliuimba (mtu/band) na jina lake unaitwaje? Nimeusaka sana miaka kadhaa huko nyuma hadi leo sijafanikiwa kuupata. Naupenda sana unanikumbushaga enzi hzo za The Jolly Club when starehe was starehe!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom