Mahakama zimewekwa matakoni na watawala. Ndiyo maana hata wakijambiwa uharo na watawala wanabugia tu bila kujua kuwa wanadhalilika.wala sijashituka na maamuzi ya leo. That was the obvious! And many "OBVIOUSNESS" WILL HAPPEN.
Time will tell! Keep this post
Siku akitiwa hatiani na kunyongwa ndio mtajua Serikali haiongozwi na kelele za mitandaoni na inabidi iheshimiwe! Nyambafuwala sijashituka na maamuzi ya leo. That was the obvious! And many "OBVIOUSNESS" WILL HAPPEN.
Time will tell! Keep this post