How many will say AMEN to this?

How many will say AMEN to this?

Heaven Sent na Khantwe zamani pale Jolly club kuna wimbo ulikuwa unapigwa na live band moja kila ijumaa nilikuwa naupenda sana ulikuwa unaimba hivi

Itakuwaje kutupenda wawili
Hali najua una moyo mmoja
Najua utadanganya mmoja
Kama yeye kama mimi sijui.....
 
Last edited by a moderator:
Heaven Sent na Khantwe zamani pale Jolly club kuna wimbo ulikuwa unapigwa na live band moja kila ijumaa nilikuwa naupenda sana ulikuwa unaimba hivi

Itakuwaje kutupenda wawili
Hali najua una moyo mmoja
Najua utadanganya mmoja
Kama yeye kama mimi sijui.....

Hahahaaa mi namjua anayedanganywa hapa
 
Last edited by a moderator:
Heaven Sent na Khantwe zamani pale Jolly club kuna wimbo ulikuwa unapigwa na live band moja kila ijumaa nilikuwa naupenda sana ulikuwa unaimba hivi

Itakuwaje kutupenda wawili
Hali najua una moyo mmoja
Najua utadanganya mmoja
Kama yeye kama mimi sijui.....

Me huwa sina maneno mingiiiiiiiii, Viol speak the truth and ashame the zilipendwa
 
Last edited by a moderator:
Njoo nikukaze kifuani huku tukisiliza huo wimbo ndo utaamini ni wimbo tu

Aaaah hayo yatafata baada ya wewe kukiri nani ni baby wako. Na kukuonesha tu kuwa nipo serious, chumba nimeshahama na huduma zote kutoka kwangu nimezisitisha until further notice.
 
Awww thats my darlin. Baby nimerudi chumbani kwetu eeeh na huduma zangu kwako zimeboreshwa mara kumi zaidi

Zilipendwa bi mkubwa Khantwe nafikiri muarobaini utakuwa tiba yako kwa mshtuko wa usiku huu.
 
Last edited by a moderator:
Awww thats my darlin. Baby nimerudi chumbani kwetu eeeh na huduma zangu kwako zimeboreshwa mara kumi zaidi

Zilipendwa bi mkubwa Khantwe nafikiri muarobaini utakuwa tiba yako kwa mshtuko wa usiku huu.

Ulishawahi kuona mtu penzi jipya linamchanganya anatukana hadi mzazi...bas ndo huyu
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom