How deep is your love? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How deep is your love?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PetCash, Apr 10, 2012.

  1. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,662
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Habari zenu wadau?
    Leo nimekaa sehemu naumwa jino, mawazo fulani yakanijia; what if ningeling'oa? then what if ningeng'oa meno yote mdomoni na hivi sijaoa, what woman will love me?
    Nikakumbuka nimewahi sana kujiuliza kweli kumpenda mwenzi wako kiukweli ni vipi? na je kama akiwa disfigured on the course of our life together how far naweza kuchukuliana naye...nitampenda hadi stage gani?
    Naomba niwaulize swali hili tafadhali , labda kama ni mwenzi wako kupoteza viungo fulani fulani je wewe unaweza kuvumilia hadi stage gani?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    dru hill?
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    So deep that you can't get under it!
     
  4. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,025
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    love is a parcel.., sio kitu kimoja ina mambo mengi sana physical appearance ni mojawapo tu.., (ndio maana hata bibi na babu zetu unakuta bado wanapendana ingawa waliyempenda kwa sura na mvuto sio wa sasa hivi)

    Hivyo basi hata mtu akipata ajali akabadilika kama bado character yake ipo bado kuna bond za kuwaweka pamoja.., Cha maana be true to yourself na sio kujifanya somebody else kumvutia mtu.., ukishamnasa anagundua kwamba he/she married a different person.

    ndio maana unakuta watu wakishaoana wengine wanachokana baada ya kuanza kuona true colours za wenza wao ingawa appearance wise wanaweza wakawa wamependeza zaidi. Therefore hata ukipenda mtu jitahidi kumpenda zaidi ya appearance base more on their characters na palilia pendo lizidi kukua kila siku
     
  5. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,662
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Thank you! Ila sasa what if tabia nazo zitabadilika akawa tofauti kabisa na compatibility haipo tena na ushaoa-will you still love her?
     
  6. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,025
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Kama akibadilika kila kila kitu basi atakuwa a totally different person ambae sikutegemea kuwa nae..., ila kama tabia inabadilika sababu ya ajali au ugonjwa basi obligation itanifanya niendelee kuwa nae milele..., our past and what we have will make me remember and carry on to the future.., (hapo atakuwa my own na mimi nikimtupa nani atampokea..?) taishi nae na kumtreat with care hopefully atapunguza hasira asipopunguza...., well thats life and everyone has got their own problems to take care of.
     
  7. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,544
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Swali lako na fikra zako zinaendana na upetty cash wako.
     
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ...apoteze tu hata vyote ila KIUNGO kikuu kikiwepo simuachi ng'o!
     
  9. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,662
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Samahani ntaendelea kukuuliza tena-Kwa hiyo kumbe akibadilika kabisa kwa hiyari hapo ndio mwisho wa upendo?
     
  10. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,662
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Asante bibie kwa kuchangia, Ila wewe unaonyesha uko cash oriented which is not bad kwa sababu itakufanya uwe walewale tu! i am not my money and what makes me is much more than the money i have...
     
  11. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,025
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    unajua kama vyote ulivyompendea vimebadilika kwa hiari (basi sina obligation ya kuendelea kuwa nae wala roho haitanisuta) lakini kama ni kwa bahati mbaya (ugonjwa n.k.) siwezi kumwacha pia kumbuka huruma pia ni emotion kama ilivyo upendo na chuki, hivyo basi hurumu na wajibu utafanya niendelee kuwa nae na bado nitampenda kwa kukumbuka na kujua kwamba deep down niliyempenda bado yupo.

    Ni kama ambavyo mzazi ni vigumu kumuacha / kutokumpenda mtoto wake hata kama wengine wote wanamuona hafai
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 180
    Inategemea na kiungo atakachopoteza.
     
  13. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ocean deep!
     
  14. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,025
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    :) nadhani akipoteza kiungo tena ndio itakuwa ngumu kumuacha... (sababu ya wajibu na roho itakusuta, huruma ita-take over)

    Ila akibadilika tabia ghafla na kuwa mtu wa ajabu ni rahisi kujenga chuki na kumchukia, lakini kupoteza kiungo / ajali huruma itafanya iwe ngumu kumuacha
     
  15. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,944
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Inter the dru!.
     
  16. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,791
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    hili somo linawafaa zaidi wanaume...wengi wanaoa mabeauty queens wakidhani watabaki hivyo milele.....kesho na keshokutwa wakishazaa na kuanza kunenepa,maziwa kuanguka....wanaanza tena kusearch dogo dogo...........lol
     
  17. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Meno muhimu jaani, sipati picha nikimkiss bogoyo
     
  18. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Meno muhimu jamani, sipati picha nikimkiss bogoyo
     
  19. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,662
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Hahaha!
    Kwa hiyo mwali wangu ndo hivyo tena, mwenzio niandike maumivu bila meno yangu ya barazani
     
  20. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,662
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Serious wengine tunaingia kichwakichwa bila kufikiri yatakayotupata mbeleni
     
Loading...