kirumonjeta
JF-Expert Member
- Feb 9, 2008
- 3,966
- 1,968
Aisseeee! nawachukia sana house girls hasa wasojitambua!
kumekua na thread nyingi sana humu wanaume wengi wanazungumzia kuwamega ma house girls. Hivi nyie ni wanaume mliokamilika kweli!!! ulijari sio kusimamisha na kudunbukiza kwenye kila shimo mwisho wa siku mtapanda hadi ndugu zenu na wanenu.
Mi huwa nawadharau sana wanaotembea na mahousegirl coz hata kufua chupi hawajui sembuse kusafisha u^chi???? hivi wanawake huko nje wameisha hadi umchukue house girl?! mara ooh kanivalia kanga moja... ooh kaniambia nipange zamu!! shenx type !!
Mkome mkomae na ujinga wenu! btw michepuko sio dili baki njia kuu!!!
Kwa akili yako hiyo unadhani ndiyo utatuzi wa jambo.kuna thread nimechefua dats y! mi nikimfumania hacra zangu hazitaishia hapa nitamchukua hb wa ukwel alokamilika tukishaanza mambo nampigia cm aje afumanie coz dawa ya moto ni moto
Na kama ulimfata kwa tamaa tu,hata akipanda cheo au kuondolewa hapo nyumbani Hakuna atakayekuja umuache salama.
This coming from a woman, i
I like it....we r making progress
tutatembea nao sana mpaka mtakapojirekebisha maana nyie wake zetu mkishafunga ndoa basi mnajiachia hata kunyoa mavuziz ni ishu yaani unakuwa mchafuuu huko chini hakufai kisa upo kwenye ndoa, minuno ya kufa mtu nani anataka tabu na house girl yupo around wacha tuwape mishedede.
Yani watu kama nyie ni.....Huo mfano wa Hg na "mtoto wa kuzaa" hauendani kabisa...hg ilmuradi hana uhusiano wa damu na wewe ni halali tu kama unavyomla Mama House...Sharti ni kuwa ifanywe kwa uangalifu ili Watoto na Mama House wasielewe chezo linavyokwenda...
I am speaking from experience, it's a long story ila hakuna kinachotia hasira kama kumwona mtu anamdharau mwanadamu mwenzake just because they feel like it and think they are superior to others. And oh, just so she knows, some of us way back had to work as househelps as a means of survival ila Mungu mkubwa, somewhere along the way i found a sponsor who put me through school, and today here i am working as a sales manager. And this goes out to all the people out there, respect everyone you cross paths with coz you never know if at some point in life they will be the ones on the serving end.
hawezi hata siku moja kurukia housegal. Namaliza zooooteeee sibakishi hata kidogo
Platinum!!!! Post of the year!!!!
I am speaking from experience, it's a long story ila hakuna kinachotia hasira kama kumwona mtu anamdharau mwanadamu mwenzake just because they feel like it and think they are superior to others. And oh, just so she knows, some of us way back had to work as househelps as a means of survival ila Mungu mkubwa, somewhere along the way i found a sponsor who put me through school, and today here i am working as a sales manager. And this goes out to all the people out there, respect everyone you cross paths with coz you never know if at some point in life they will be the ones on the serving end.
Kwanza acha kudharau kazi za wenzako! Uchafu/usafi ni tabia tu...mwanamke anaweza kuwa mrembo na kazi nzuri lakini mchafu kupindukia! Kwa mantiki yako nikichepuka na bosi wangu "hapa benki" itakuwa sawa tu kwako!?..Mi huwa nawadharau sana wanaotembea na mahousegirl coz hata kufua chupi hawajui sembuse kusafisha u^chi???? hivi wanawake huko nje wameisha hadi umchukue house girl?! mara ooh kanivalia kanga moja... ooh kaniambia nipange zamu!!