House girl kaniandikia barua ya mapenzi

House girl kaniandikia barua ya mapenzi

bora hilo kuliko mume. chezeiya uchungu wa mume giLESi!!!!!

mume mchungu mwenzangu wee, dawa ni kumuondoa tu huyo binti.
asije akawaua nyumba nzima kwa ukimwi.
Kuna nyumba fulani walipata katoto kadogo ka kazi, kumbe kaathirika. Baba akatembea na hako kabinti, na kijana wao wa kiume akatembea na huyo binti.
familia ikaishia hapo
 
hahaha platozoom ndo maana nikakuBCC

Na u r right roho wako ni wa kweli, maslahi ninayo sana tu...mi ni mtetezi wa haki za binadamu, hasa walio kwenye makundi 'yaliyosahaulika'...hapana chezeya
yani hiyo bold imenifahya nicheke kwa sauti ujue!KHA!sasa nikajiuliza
waliosahaulika kufanywaje?
kupendwa?
kurushwa maji?
kupurushwa?
kuliwa rujo?
kufededwa?
kupigwa deki?
kupewa mti ngozi?
yani nimejiuliza maswali mengi!
ila mi mwalimu wako kwa maswali jamani!lol
haya Kaizer nimeipata CC yako!
 
Last edited by a moderator:
Kabisaa..
mtu ukiwa unaonesha sura ya kazi sio tu housegirl...hata officemate hakuletei habari hizo...
sasa huyu housegirl keshamsoma na anajua anachokifanya....kazi ipo...

The Boss umesema kweli tupu ukionyesha uso wa kazi , hata mkeo anaogopa kukusogelea iwe housegirl? MM nimeshangaa sana nahisi kuna kitu kati yao.
 
mume mchungu mwenzangu wee, dawa ni kumuondoa tu huyo binti.
asije akawaua nyumba nzima kwa ukimwi.
Kuna nyumba fulani walipata katoto kadogo ka kazi, kumbe kaathirika. Baba akatembea na hako kabinti, na kijana wao wa kiume akatembea na huyo binti.
familia ikaishia hapo

too sad kwakweli...... wanaume nao macho juu juu kwa hgs.
 
mume mchungu mwenzangu wee, dawa ni kumuondoa tu huyo binti.
asije akawaua nyumba nzima kwa ukimwi.
Kuna nyumba fulani walipata katoto kadogo ka kazi, kumbe kaathirika. Baba akatembea na hako kabinti, na kijana wao wa kiume akatembea na huyo binti.
familia ikaishia hapo
Yaani baba anatembea na Housegirl, mkewe na mtoto wake wa kike
Halafu mtoto wa kiume anatembea na Housegirl na dada yake

mtoto wa kiume alipata kufanya hayo baada ya kubaini baba anatembea na housegirl na dada yake akawachimba bity kuwa wasipompa atasema kwa mama ikabidi naye apatehuduma hiyo.

hiyo familia iliteketea yote! wakati huo tunaishi National Housing Upanga.
 
ujasiri ameutoa wap? na kwann afanye hivyo?,tatzo liko kwako,mazingira ya ujaisiri wote umetokana na mwenendo wako.duuh
 
unajua kasheshe za kutafuta wadada wa kazi siku hizi?

Acha asikwambie mtu tena wengine wanakuja ni vimeo kweli week hakai eti kakumbuka kwao. tumehsbadilisha mahg nafikiri wanafika ishirini ukihesabu kutoka january na wale wakutapeliwa unambiwa tuma nauli anakaa wiki eti kakumbuka kwao,mara naitwa niende shule kumbe ni recycling wanatoka hapa hapa bongo mwingine kakimbia baada ya siku mbili usiku wamanane kaacha begi kumbe ni wa hapo kimara katuma mtu aje achukue begi nikamwambie arudisha ile hela ya nauli sijawaona tena huu mwezi watano.
 
Hii kali
Acha asikwambie mtu tena wengine wanakuja ni vimeo kweli week hakai eti kakumbuka kwao. tumehsbadilisha mahg nafikiri wanafika ishirini ukihesabu kutoka january na wale wakutapeliwa unambiwa tuma nauli anakaa wiki eti kakumbuka kwao,mara naitwa niende shule kumbe ni recycling wanatoka hapa hapa bongo mwingine kakimbia baada ya siku mbili usiku wamanane kaacha begi kumbe ni wa hapo kimara katuma mtu aje achukue begi nikamwambie arudisha ile hela ya nauli sijawaona tena huu mwezi watano.
 
Angalie kasije kakawa kachawi ukajikuta umeingia kwenye line zake. Kwanza umechanganyikiwa nini! huyo ni mdogo wako-hivyo muonye na mrudishe kwao kwani at 16 kamashejua mambo makubwa Hivyo! Pengine ametumwa kuwa hata yeye anaweza kuolewa.
 
Back
Top Bottom