House girl kaniandikia barua ya mapenzi

House girl kaniandikia barua ya mapenzi

Huyo hg hakufai,tafuta mwingine. Kwa kuikataa offer yake anaweza kuja kumwambia mkeo the opposite na akawa ameleta mgogoro mkubwa katika ndoa yako.
 
nakushauri usimkaripie, just muiite kaa naye chini umueleze kwa utaratibu na umfanye aelewe kwamba wewe unamchukulia kama mtoto na kamwe huwezi saliti ndoa yako. tumia busara mkuu usipanic
 
Ha haa haa alikuwa anakula vichwa sio?

siku hizi unaletewa housegirl ana Blackberry ....huku mkeo ana Nokia tochi...
housegirl asubuhi anakwambia ' maambo uncle'?
huku kavaa ki pedo lol
haha,umenikumbusha mbali,kuna housegirl alikuja kuomba kazi....swali alilouliza lilisababisha tusitishe hiyo nafasi...eti "je mna DSTV?,maana kuna kipindi nafuatilia"........tukachoka kabisa
 
Jeuri ya watu kujaa nyumbani kwako ni kuwapa kazi, just buni miradi wakusaidie kuzalisha na wavivu watakimbia wenyewe. Lakini usimtese ndugu yako kwani damu nzito kuliko maji.
ha haaaaa, tena ikiwezekana anapeana likizo ma-housegirl..... wao ndo wanabaki wenyewe, utaona kama watajazana........
nakumbuka kuna dada yetu fulani alikuwa anafanya hivi..... mabinti wakija kwake tu mahousegirl wanarudishwa kwao, kwa hiyo utakuwa housegirl kipindi utakachokaa kwake
 
Kasije kuwa kalikuwa kachangu mitaa ya uwanja wa Fisi na huko kijijini kamesingizia tu, bali ni kenyeji hapa town.

Nakumbuka mwaka juzi nililetewa house girl ambaye alikuwa ni Bar maid maeneo ya Mbagala na sisi hatukujua na alikuwa na heshima kweli zile za kijijini. tuliishi naye kama miezi miwili,hivi tukijua katokea kijijini na kila akienda sokoni ni lazima ajitande ushungi hasa.

Sasa siku moja nikatembelewa rafiki yangu aishie Mbagala na alipomuona tu alishtuka sana, hakutoka sebuleni na kila akiitwa ili kutumwa alikuwa anatoka lakini uso wake ulitawalaiwa na aibu sana. wakati namsindikiza mgeni ndipo akanijuza kuwa yule binti alikuwa ni Bar maid huko Mbagala na alikuwa anakula vichwa mbayaaa....

Nilipomweleza mke wangu alishtuka sana, lakini tukapanga tuishi naye kwa akili na ikifika mwisho wa mwezi tumruhusu aondoke na tulifanya hivyo lakini hatukumwambia sababu zaidi ya kumweleza kuwa hatuhitaji tena msichana wa kazi.


Mzee mwenzangu, hata mimi niliwahi kukumbwa na kadhia inayofanana na hii ya kwako! Ila wa kwetu tulimchukua kijijini lakini kumbe alikuwa hapa hapa dar kama bar maid na kisha baada ya maisha ya mjini kumshinda akaamua kurudi kijijini na tulivyoenda kutafuta housegel huko kijijini tukamkuta huyo na kuja naye tukafikiri tumepata kumbe ........!!!!
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Ha ha aha ha ha ha ha ha ha haha ha

Haouse girl of the year!

haha,umenikumbusha mbali,kuna housegirl alikuja kuomba kazi....swali alilouliza lilisababisha tusitishe hiyo nafasi...eti "je mna DSTV?,maana kuna kipindi nafuatilia"........tukachoka kabisa
 
haha,umenikumbusha mbali,kuna housegirl alikuja kuomba kazi....swali alilouliza lilisababisha tusitishe hiyo nafasi...eti "je mna DSTV?,maana kuna kipindi nafuatilia"........tukachoka kabisa
ha haaaaaaaaaaaaaaaa, huyo sasa kiboko
ila hizi DSTV kuna channel ile ya bongo movie huwa inasababisha mambo mengi sana yasifanyike.
kuna siku nilikuwa naenda ofisini, nikaamua kupita sehemu (bar) kununua juice, nikaenda straight counter maana nilitaka kununua box na kuondoka nayo..... sasa nikakuta wahudumu wooote wapo hapo wanaangalia bongo movie..... nilisimama kwa dakika kadhaa hakuna hata mwenye mpango nami, nikatoka na hakuna aliyeshtuka.
 
Wife yuko mkoani kwa ajili ya kujifungua. Tuliamua aende huko kwa kuwa ni uzazi wake wa kwanza na hapa mjini hatuna ndugu wa kuweza kusaidia mambo ya kumkanda, kumpikia na huduma nyingine kwa mama mzazi.
Akiwa anajiandaa kuondoka, tuliletewa kasichana kadogo ka kazi umri miaka 16.
Kwa kweli sina mazoea nako na muda mwingi niwapo home nautumia kufanya kazi zangu za ofisini.
Leo asubuhi nilimwambia mtoto aniandikie orodha ya vitu tunavyohitaji kwa matumizi ya nyumbani.
Muda huu ndio binti kanipa hiyo orodha ili kesho nikafanye shopping.
Nimeipitia list, na nilipoguza ukurasa wa nyuma ndipo nkakutana na hiyo barua ya mapenzi.
Binti kaanza kwa kunisifia, akamaliza kwa kusema yuko tayari kuwa mpenzi wangu, na anasema tufanye iwe siri mke wangu asijue.
Anadai atahakikisha anamheshimu na kumtii mke wangu.
Hapa nilipo nimechanganyikiwa, maana katoto haka ni kadogo sana sijui ujasiri kameuptata wapi?

Yaani ukiwa kama baba mwenye upendo wa dhati kwa mkeo, na mwenye uelewa wa lipi baya na lipi zuri.....binti wa miaka 16 anakuambia hivyo! Kwanza kacharaze viboko kwanza, halafu inaelekea kamekuzoea zoea sana hako, ukiwa kama baba usikubali kabisa vibinti vya kazi vikuzoee zoee kiasi hicho bwana......lazima uoneshe msimamo mkuu. Yaani mpaka kanaweza kukwambia hivyo ujasiri huo kamepata wapi? lazima katakuwa kamekuzoea zoea sana hako.

Mimi nakushauri mpende, mjali na umuheshimu mkeo bwana, kabeba kiumbe chako yule mkuu, hako kabinti kasikuzingue kabisa tena kama vipi katimue kabisa kasije kakavuruga ndoa yako. Nahapo usipoangalia mkuu.....yaani ukijaribu tu unaweza ukajikuta unacheza penati na jamuhuri ya muungano wa Tanzania.
 
Wife yuko mkoani kwa ajili ya kujifungua. Tuliamua aende huko kwa kuwa ni uzazi wake wa kwanza na hapa mjini hatuna ndugu wa kuweza kusaidia mambo ya kumkanda, kumpikia na huduma nyingine kwa mama mzazi.
Akiwa anajiandaa kuondoka, tuliletewa kasichana kadogo ka kazi umri miaka 16.
Kwa kweli sina mazoea nako na muda mwingi niwapo home nautumia kufanya kazi zangu za ofisini.
Leo asubuhi nilimwambia mtoto aniandikie orodha ya vitu tunavyohitaji kwa matumizi ya nyumbani.
Muda huu ndio binti kanipa hiyo orodha ili kesho nikafanye shopping.
Nimeipitia list, na nilipoguza ukurasa wa nyuma ndipo nkakutana na hiyo barua ya mapenzi.
Binti kaanza kwa kunisifia, akamaliza kwa kusema yuko tayari kuwa mpenzi wangu, na anasema tufanye iwe siri mke wangu asijue.
Anadai atahakikisha anamheshimu na kumtii mke wangu.
Hapa nilipo nimechanganyikiwa, maana katoto haka ni kadogo sana sijui ujasiri kameuptata wapi?

aah, aah; JF is never boring bwana!
 
Hivi wajemeni,

Huyo House Girl amekosea wapi kuandika barua?

Ukiacha suala la umri, HG ni binadamu na zaidi Mwanamke...ana hisia kama wanawake wengine, ana HAKI na UHURU wa kuelezea hisia zake kama wanawake wengine..

Kwamba ni HG hakumfanyi awe NUSU mtu hivi, the way wengi wetu tunavojaribu kumwakilisha kwenye huu uzi.

Mtanisamehe lakini nadhani anapaswa kpata nasaha juu ya umri na wajibu wake wa kazi.

Kutokuwajibika zaidi kupo kwa hao 'mabosi' wake...zama hizi mkeo anaenda kujifungulia kwao, kisa na maana? kama suala la kukanda mkandaji si aje hapo nyumbani? utapata lini 'uchungu' wa mtoto kama usiposhiriki hizo sleepless nights na mkeo? hilo ndio kosa

Nawaomba hebu tufikirie tena, tumpe some dignity huyu "HG"....hajavunja katiba.... (msinambie hapa oooh kuna ndoa hapo anaingilia ndoa ya watu..ni juu ya mwanaume kukataaa/kukubali......)

CC: The Boss, @FP, gfsonwin, King'asti, snowhite, Mtambuzi, snochet, Nasema,
BCC Asprin, platozoom cacico, lara 1 Karucee, Madame B
 
Last edited by a moderator:
kulikuwa kuna mazoea hapo hawez akaandika barua kama hyo ghafla bin vuu au ni mtego wa mkeo anakuona haueleweki!!!
 
huyo hg anahitaji counseling, isitoshe ameshakusoma udhaifu wako anatumia nianya hiyo kukunasa heshimu ndoa yako
uwamuzi wako ni upi kwa sasa
 
Mzizi umeshituka ghafla baada ya kusoma post yako!.ilipofikia kwa usalama wako kula bila woga huyo ni mkubwa mwenzio tena huenda umeletewa makusudi ili usitoke nje hizo ni siri za nyumbani hazizungumzwi katika vikao.ila kwa kumsaidia mtafutie kozi yoyote ajifunze ili baadae ajitegemee atakuheshimu kuliko kawaida na siri hiyo haitatoka kabisa kama alivyokujulisha mwenyewe kwani inawezekana hana msaada au mahali popote pa kuegemea au kumjengea kujiamini na ndiyo sababu yuko kwako anafanya kazi za ndani pia atakuwa msaada mkubwa kwako.Ila ukimtosa katika hali hiyo aliyonayo hivi sasa atakufanyia visa vya ajabu hata kukulisha uchafu hata ukimfukuza ataendelea kukupakazia na utakuwa adui yake mkubwa hataacha kukuongelea vibaya maishani hiyo ndiyo philosophy ya House girl wote ilivyo,tunasema haya kwani yameshawahi kututokea na yakaisha salama salmin na wife hajui chochote hadi leo.
 
Hivi wajemeni,

Huyo House Girl amekosea wapi kuandika barua?

Ukiacha suala la umri, HG ni binadamu na zaidi Mwanamke...ana hisia kama wanawake wengine, ana HAKI na UHURU wa kuelezea hisia zake kama wanawake wengine..

Kwamba ni HG hakumfanyi awe NUSU mtu hivi, the way wengi wetu tunavojaribu kumwakilisha kwenye huu uzi.

Mtanisamehe lakini nadhani anapaswa kpata nasaha juu ya umri na wajibu wake wa kazi.

Kutokuwajibika zaidi kupo kwa hao 'mabosi' wake...zama hizi mkeo anaenda kujifungulia kwao, kisa na maana? kama suala la kukanda mkandaji si aje hapo nyumbani? utapata lini 'uchungu' wa mtoto kama usiposhiriki hizo sleepless nights na mkeo? hilo ndio kosa

Nawaomba hebu tufikirie tena, tumpe some dignity huyu "HG"....hajavunja katiba.... (msinambie hapa oooh kuna ndoa hapo anaingilia ndoa ya watu..ni juu ya mwanaume kukataaa/kukubali......)

CC: The Boss, @FP, gfsonwin, King'asti, snowhite, Mtambuzi, snochet, Nasema,
BCC Asprin, platozoom cacico, lara 1 Karucee, Madame B

Mimi sikumlaumu GH ndio maana hata wengine wamemnyooshea kidole "baba"
BTW Kaizer kuna karoho kananiambia una maslahi kwenye huu uzi!!
 
Wife yuko mkoani kwa ajili ya kujifungua. Tuliamua aende huko kwa kuwa ni uzazi wake wa kwanza na hapa mjini hatuna ndugu wa kuweza kusaidia mambo ya kumkanda, kumpikia na huduma nyingine kwa mama mzazi.
Akiwa anajiandaa kuondoka, tuliletewa kasichana kadogo ka kazi umri miaka 16.
Kwa kweli sina mazoea nako na muda mwingi niwapo home nautumia kufanya kazi zangu za ofisini.
Leo asubuhi nilimwambia mtoto aniandikie orodha ya vitu tunavyohitaji kwa matumizi ya nyumbani.
Muda huu ndio binti kanipa hiyo orodha ili kesho nikafanye shopping.
Nimeipitia list, na nilipoguza ukurasa wa nyuma ndipo nkakutana na hiyo barua ya mapenzi.
Binti kaanza kwa kunisifia, akamaliza kwa kusema yuko tayari kuwa mpenzi wangu, na anasema tufanye iwe siri mke wangu asijue.
Anadai atahakikisha anamheshimu na kumtii mke wangu.
Hapa nilipo nimechanganyikiwa, maana katoto haka ni kadogo sana sijui ujasiri kameuptata wapi?

Sio kwamba unakatolea sana macho mkuu! kakaona apa nshapendwa tayari!

Sent from my BlackBerry 9360 using Jamie's
 
Mimi sikumlaumu GH ndio maana hata wengine wamemnyooshea kidole "baba"
BTW Kaizer kuna karoho kananiambia una maslahi kwenye huu uzi!!

hahaha platozoom ndo maana nikakuBCC

Na u r right roho wako ni wa kweli, maslahi ninayo sana tu...mi ni mtetezi wa haki za binadamu, hasa walio kwenye makundi 'yaliyosahaulika'...hapana chezeya
 
Last edited by a moderator:
Wife yuko mkoani kwa ajili ya kujifungua. Tuliamua aende huko kwa kuwa ni uzazi wake wa kwanza na hapa mjini hatuna ndugu wa kuweza kusaidia mambo ya kumkanda, kumpikia na huduma nyingine kwa mama mzazi.
Akiwa anajiandaa kuondoka, tuliletewa kasichana kadogo ka kazi umri miaka 16.
Kwa kweli sina mazoea nako na muda mwingi niwapo home nautumia kufanya kazi zangu za ofisini.
Leo asubuhi nilimwambia mtoto aniandikie orodha ya vitu tunavyohitaji kwa matumizi ya nyumbani.
Muda huu ndio binti kanipa hiyo orodha ili kesho nikafanye shopping.
Nimeipitia list, na nilipoguza ukurasa wa nyuma ndipo nkakutana na hiyo barua ya mapenzi.
Binti kaanza kwa kunisifia, akamaliza kwa kusema yuko tayari kuwa mpenzi wangu, na anasema tufanye iwe siri mke wangu asijue.
Anadai atahakikisha anamheshimu na kumtii mke wangu.
Hapa nilipo nimechanganyikiwa, maana katoto haka ni kadogo sana sijui ujasiri kameuptata wapi?



Its not possible just from nowhere mtoto kama huyo akuandikie barua ya mapenzi,lazima kuna mlango ambao ulishaufungua akauona,akakusoma akaona unaingilika tu kirahisi.Kama ungemwonyesha uso wa mbuzi from the beginning asingethubutu kufanya hivyo,hapa kuna namna and you need to tell us more!!!!!!!!!!!!!!
 
Back
Top Bottom