Hotuba ya Rev Fernandes dhidi ya wanaoliibia taifa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotuba ya Rev Fernandes dhidi ya wanaoliibia taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fimboyaasali, Jan 16, 2011.

  1. f

    fimboyaasali JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,343
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Live mtume fernandes anatoa hutuba kali dhidi ya watu wezi wanaoliibia taifa,anasema kikwete usiwaogope watu wako
     
  2. z

    zamlock JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,850
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    du hata mimi nimeisikia anazungumzia dowans na kumtaka kikwete asiwaingize wantanzania kwenye mzigo wa kulipa dowans wakati wao wenyewe wanamaisha magumu sana
     
  3. m

    mzambia JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 882
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Safi
     
  4. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kila kona ccm itakabwa,
     
  5. z

    zamlock JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,850
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    da namuona hapa mchungaji anafanya maombi kwa ajili ya taifa zima na amewaombea watumishi wa ikulu wote pamoja na kikwete
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,625
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ni kweli panatakiwa msaada wa Mungu aliye hai kulikomboa taifa hili. Namfurahia sana huyu mtumishi wa Mungu maana anafanya kile ambacho watumishi wa Mungu wanatakiwa kukifanya. Si mara ya kwanza kusikia akikemea uovu wa wakuu wa dola hii.
     
  7. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Ama kweli nchi inapita kwenye wakati mgumu sana. Mungu tuvushe kwa wema wako.
     
  8. e

    emalau JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2011
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 1,101
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    For the president whose legitimacy is questionable, his leadership is doomed to failure. Tulimchagua mtu wetu yeye akachukua kwa nguvu kwa kuwatumia makame na kiravu. Mungu hawezi kuwekea utawala wa namna hii baraka zake !! Tutegemee mabaya kuliko tunayoona!!!!!!!!!
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Huyu Goa nae ni mtume?
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,041
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    huku niliko TV hazikamatiki, I hope anaomba ili wafe, maana ni bora mmoja akafa kwa ajili ya wengi, matendo yao ya kifisadi yamesababisha vifo vya walala hoi wengi na wasomi hapa nchini.
     
  11. H

    Hute JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,056
    Likes Received: 2,331
    Trophy Points: 280
    yaani hata wewe bwabwa fimboyambali kumbe unaangaliaga na watumishi lakini hutaki kubadilika?
     
  12. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,148
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Manabii na Mitume wa kweli ndio walivyo, Hukemea maovu katika nchi, hukemea mapungufu katika utawala. Tuombe Mungu atuongezee watumishi wa kweli.:A S crown-1:
     
  13. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyo ni nani?
     
  14. D

    DENYO JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huwezi kuwa kiongozi wa dini safi halafu ukahubiri uchafu au ukabariki uchafu, mtumishi fernandes amenena na haogopi kwa sababu ananena kwa roho ya utume, sasa anayetaka kupambana nae ajitokeze aone moto wake.
     
  15. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    kweli kabisa....rais 'wa umma wa watanzania' Mungu anamlinda na ndio maana analionyesha taifa kuwa utawala uliopo ni wa kuiba uhalali, ni uovu na sii kwa matakwa ya umma, na utaangamia....yetu macho! kuna maafa makubwa yatakayowakumba viongozi hawa kama adhabu ya Mungu...

    Makame na Kiravu walishakufa au bado wapo?......kwanini wametoweka kiania, au wamewekwa nje ya nchi kula 'shukrani kwa kuliwekea taifa 'janga' na kuiangamiza neema na nyota ya uhai wetu?
     
Loading...