antjpm
JF-Expert Member
- Jul 13, 2016
- 673
- 640
Uchwara apingwe maana ikuru anajua ni sehemu ya kupigia PUSHUPSNdo maana Magamba hayampendi Mbowe! Baba Jesca kapigwa beat la kufa mtu. Eti leo wanawasambaza askari barabarani, ili iweje?
Uchwara apingwe maana ikuru anajua ni sehemu ya kupigia PUSHUPSNdo maana Magamba hayampendi Mbowe! Baba Jesca kapigwa beat la kufa mtu. Eti leo wanawasambaza askari barabarani, ili iweje?
Kyela HAMNA UKUTA
Kwani kila anayeandamna atakuja na mke wake?
Wewe punguani maandamano yapo pale pale jiandae kushikilia UKUTA tarehe 01.09.2016Si mkaandamane kelele za nn
Komrade Mwigulu najua atakuwa anasubiria kwa hamu kuubwa siku hii. Tena polisi wakae mkao wa kula.Magufuli ameshawaambia watangulie viongozi wa chadema kwenye maandamano wakione cha mtema kuni
Lowassa na summae sio watu au ni MASHETANI YA MKULU UCHWARAMbowe uwa yupo imara kosa alilolifanya ni kumkaribisha Lowassa na Sumaye
Dj ni mdebwedo, hajawahi pigwa bomu hata siku moja. Ungesema Dr SlaaMbowe uwa yupo imara kosa alilolifanya ni kumkaribisha Lowassa na Sumaye
Uchwara lazime apingwe mpaka atakapo jua kiingereza cha kuombea majiKomrade Mwigulu najua atakuwa anasubiria kwa hamu kuubwa siku hii. Tena polisi wakae mkao wa kula.
Uchwara anajua ikulu ni sehemu ya kupigia PUSHUPS NA KUFANYA MAZINGAOMBWEDj ni mdebwedo, hajawahi pigwa bomu hata siku moja. Ungesema Dr Slaa
UKUTA UTAJENGWA IMARA mpaka uchwara ajue ikulu sio sehemu ya KUPIGIA PUSHUPSWewe punguani maandamano yapo pale pale jiandae kushikilia UKUTA tarehe 01.09.2016
U
Habari Mkuu,Ben saanane!!
Nasubiri updates za kina pamoja na Kauli rasmi ya Maandamano ya Tar 01.Asiishilie kuwataka wananchi katika maandamano tu,bali nitafarijika kama atasema tutakuwa Mstari wa mbele na wake zetu,Nategemea siku hiyo kumuona Mama Lowassa,Mama Mbowe,Mama Lissu na wake za viongozi woote wa UKUTA.
Hawa vijana wa uchwara ni MAITI HAZIOJI CHOCHOTESoma vizuri