Hongera Patrobas, ila umenielewa vibaya

Hongera Patrobas, ila umenielewa vibaya

Juliana, binafsi sikufahamu kabisa zaidi ya kusoma maandiko yako humu jukwaani . Uandishi wako wa leo umenifanya nitamani kukufahamu zaidi. Nataka kuamini kuwa wewe ni moja kati ya mabinti mliojaliwa vipaji na mwenyezi Mungu. Kwa sasa niko kijijini navuna viazi vyangu nikija mjini nitakutafuta tufahamiane zaidi. Huenda nikapata kitu cha ziada kutoka kwako.
 
Chaah! Sasa Ben Saanane nilifanyaje Jully?

Kwa kumbukumbu,Hayo Maneno uliyoweka hapo niliandika siku nilipotangaza kuwa sitagombea Uenyekiti kwa sababu zile

Siku hiyo Patrobas hakua amechukua fomu

na alikuja kuchukua Fomu Jumatatu yake. Hayo maneno niliandika Jumamosi

Nimekua nae tangu kabla hajachukua fomu na hata katika kampeni na baada ya Uchaguzi

Sasa mbona kama vile unataka kuleta uzushi kiaina Benazir?
Mkuu nishamwambiaa juliana asipende kupost uzi wakTi Yuko katika days zake......
 
Dah! Mahaba haya. Tubu urudi tu mama. Mkia ni halali yako kuwa nao
 
....hivi Shonza na hizi kelele zako zote kuhusu Chadema, umeshawahi kuuliza kwa nini mwenyekiti wa ccm huwa anapewa uenyekiti kama peremende?!, umeshawahi kuwauliza kwa nini huwa hawafuati katiba?

...punguza kiherehere binti!, unajitutumua tu, huku huna lolote!
Unaweza kutuambia ni taratibu zipi zikitumika kumpa Lowasa kugombea Urais ndani ya Chadema.?
 
ha ha ha Shonza ntakutafuta hakika umefuzu vizuri. kati ya watu waliokudharau mojawapo ni mimi ila ulikaza sana kamba hatimae ukatoboa.

hakika kukata tamaa ni dhambi hongera sana Bibie.

ila hayo uliyosema Bavicha wafanye mbona UVCCM hawafanyi? wao kazi yao ni kujibu mapigo ya bavicha tu?
ivi yule sijui SHAKA HAMIDU SHAKA afanya nini?
Kwa kweli kujua kama UVCCM wako bora ama laa kunategemea zaidi unafananisha na UVCCM ya kipindi gani..?

Na kwa sababu sijaiishi UVCCM kama nilivyoiishi BAVICHA ukweli utabaki kuwa naijua zaidi bavicha kuliko Uvccm...tena naijua ndani nje.

Lakini naiona UVCCM, naisikia kwenye vikao vya Chama na naisikia katika hoja na mabaraza ya kitaifa...

Nawaona vijana wengi wanaofanya vizuri na wanaakisi taswira ya Ujana wengi ni zao la UVCCM. Nikimtazama Makonda anavyolimudu jiji Mama la Dar es salaam naiona UVCCM..nikimtazama Hapi akiwa ameimeza Kinondoni na naiona UVCCM...naiona UVCCM leo na katika Tanzania ya kesho...ila siioni BAVICHA popote
 
Ruttashobolwa,

Sasa kama BAVICHA ni weak na ovyo si ndio mngekaa kimya na kufurahi zaidi?

Poleni sana. Vijana wanajenga Taasisi. And their Chairman Patrobas is doing the right thing at the Right time.
Hawa jamaa wakiona mtu au taasisi ni kweli dhaifu, kama alivyo Lyatonga na Cheyo, huwa wanapongeza haswa. ukiona wanakosoa, ujue wanapata shiida
 
Hawa jamaa wakiona mtu au taasisi ni kweli dhaifu, kama alivyo Lyatonga na Cheyo, huwa wanapongeza haswa. ukiona wanakosoa, ujue wanapata shiida
Inawezekana...!!
Na ndio maana mnaishia kuburuzwa kwa kudhani kuwa mkishauriwa mnapotezwa.
 
kwa nini musimalize mambo yenu kwenye mikutano ya ndani ya chama chenu? hivi huku munjenga chama au munavua nguo chama?kweli mambo ni ya msingi mnayoongelea lkn mnawapa nafasi maadui zenu au tayari mmehongwa pesa!
 
Bila kuitaja chadema...huwez ishi vizur ...halafu una tatiso kubwa sana Shoza .....la stress nenda kamuone daktari wa saikolojia,uondoe stress...huwez kuwa mshauri ,wakati ww ni failure nikisema hivi vijana wenye maono wananielewe......
 
Bila kuitaja chadema...huwez ishi vizur ...halafu una tatiso kubwa sana Shoza .....la stress nenda kamuone daktari wa saikolojia,uondoe stress...huwez kuwa mshauri ,wakati ww ni failure nikisema hivi vijana wenye maono wananielewe......
Hapo kwenye RED...neno wenye maono umelitumia kwa maana ile ile niliyokuwa naitumia mimi ama mmebadilisha maana kwa sasa..?
 
Chaah! Sasa Ben Saanane nilifanyaje Jully?

Kwa kumbukumbu,Hayo Maneno uliyoweka hapo niliandika siku nilipotangaza kuwa sitagombea Uenyekiti kwa sababu zile

Siku hiyo Patrobas hakua amechukua fomu na alikuja kuchukua Fomu Jumatatu yake. Hayo maneno niliandika Jumamosi

Nimekua nae tangu kabla hajachukua fomu na hata katika kampeni na baada ya Uchaguzi

Sasa mbona kama vile unataka kuleta uzushi kiaina Benazir?


Ben Saanane huyu benazir wako anhamisha mjadala kujaribu kupunguza nguvu ya UKUTA,hawa ndio vijana wa chama chao wanakipigania chama kwenye mtandao mwambie hata mwenyekiti wa BAVICHA asimjibu kabisa
 
UMBWE1,

Achana nae bhana.Nimemtumia message kumkaribisha Kongamano la BAVICHA pale Karimjee siku ya Ijumaa

Watoa Mada Prof.Baregu, Dr.Lwaitama nami nitakuwepo
 
Kwa kweli kujua kama UVCCM wako bora ama laa kunategemea zaidi unafananisha na UVCCM ya kipindi gani..?

Na kwa sababu sijaiishi UVCCM kama nilivyoiishi BAVICHA ukweli utabaki kuwa naijua zaidi bavicha kuliko Uvccm...tena naijua ndani nje.

Lakini naiona UVCCM, naisikia kwenye vikao vya Chama na naisikia katika hoja na mabaraza ya kitaifa...

Nawaona vijana wengi wanaofanya vizuri na wanaakisi taswira ya Ujana wengi ni zao la UVCCM. Nikimtazama Makonda anavyolimudu jiji Mama la Dar es salaam naiona UVCCM..nikimtazama Hapi akiwa ameimeza Kinondoni na naiona UVCCM...naiona UVCCM leo na katika Tanzania ya kesho...ila siioni BAVICHA popote



wakina lizaboni na jingalao wanafanya vizuri sana ukipewa fadhira lazima uzirudishe kazana na bavicha muda si mrefu uwaziri.
 
Back
Top Bottom