Hongera Mahakama kufunguliwa MwanaHalisi

Hongera Mahakama kufunguliwa MwanaHalisi

Nakupongeza sana kwa weledi wako na usahihi wa habari zako kwani nakumbuka kunahabari ya kujiuzulu kwa Dk Slaa wengi tulikupinga.Hongera sana nakutakia maisha mema.

Kwani MANYEREre si kada maalum ?
 
Last edited by a moderator:
Kwa ufupi

Lakini leo, Jaji Salavatory Bongole wa Mahakama Kuu ametoa uamuzi huo na kusema kuwa waziri hakufuata hatua za kisheria ambazo alitakiwa kuzifuata kabla ya kulifungia.

Source: Mwananchi
 
Bora limefunguliwa aisee. Maana lilikuwaa na habari tam za ufisadi wa lichimond. Likimgusa zaid. Ed naomba aendelee na ile mada bana
 
Hivi lilifungiwa na mahakama au Idara ya habari Maelezo Manyerere Jackton

Waziri aliyelifungia pamoja na kuwa na mamlaka hayo hakufuata taratibu. Hawezi kuamka tu na kufungia gazeti. Kuna taratibu alitakiwa kuzifuata. Judge ameliona hilo na kutengua kifungo hicho.
 
Last edited by a moderator:
Kwa habari hii hongera sana mahakama. Aibu yao aibu yao wenyeweeeeeeeeeee habari maelezo chini ya kile kiazi
 
​Hii ni habari nzuri sasa nitaanza kuweka bajeti ya gazeti!!!!!!
 
Mwendo mudundo:
MwanaHalisi J3
Mawio: Alhamis
Tuone sasa Uhuru na Star Tv mtachomokea wapi?
MwanaHalisi: MAGUDULI + JK na Kashifa zao +Meremeta+ Escrow + EPA. Bila kusahau Mchakato wa Urais Dodoma (CCM).

MAWIO: Mwigulu, Kinana, Nape, Masaburi (UDA)+ Richmond+ Unga + ARV FEKI
 
Dar es Salaam. Mahakama Kuu ya Tanzania leo imetoa hukumu yake na kulipa ushindi gazeti la Mwanahalisi baada ya mahakama hiyo kujiridhisha kuwa Waziri wa Habari na Utamaduni, Dk Fenella Mukangara hakufuata taratibu la kukifungia chombo hicho cha habari.

Gazeti la Mwanahalisi lilifungiwa Julai 30, 2012 kwa amri ya Dk Mukangara kwa kutumia mamlaka aliyopewa na Sheria ya Magazeti ya mwaka 1976.

Akitangaza kulifungia gazeti hilo mwaka 2012, Kaimu Mkurugenzi wa Idara ya Habari (Maelezo), Fabian Rugaimukamu alisema kuwa gazeti hilo limefungiwa kwa sababu limekuwa na mwenendo wa kuandika habari na makala za uchochezi na zinazojenga hofu kwa wananchi.

Lakini leo, Jaji Salavatory Bongole wa Mahakama Kuu ametoa uamuzi huo na kusema kuwa waziri hakufuata- hatua za kisheria ambazo alitakiwa kuzifuata kabla ya kulifungia.

Wakili wa Kampuni ya Hali Halisi -Publisher , Rugemaleza Mashamala amesema ingawa hawajapewa hukumu mkononi- lakini kutokana na ushindi waliopewa na mahakama ni halali na wana haki ya kuendelea na uchapishaji.

-Hata hivyo alisema ni lazima upande wa serikali waone uamuzi wa kimaandishi uliotolewa ili kujiridhisha na kuendelea na taratibu nyingine.

-
Sources: Mahakama Kuu yatengua adhabu ya kufungiwa gazeti la Mwanahalisi - Kitaifa | Mwananchi
 

Attachments

  • 1441388481208.jpg
    1441388481208.jpg
    30.4 KB · Views: 813
Back
Top Bottom