Hongera Mahakama kufunguliwa MwanaHalisi

Hongera Mahakama kufunguliwa MwanaHalisi

sijui kama mahakama itaheshimiwa , kama tetesi itakuwa ni ya kweli , maana pamoja na BASATA kumfungia shilole lakini yaliyotokea jangwani kila mtu ni shahidi .
 
Duh tulikumbuKIE
 

Attachments

  • mwanahalis.jpg
    mwanahalis.jpg
    48.8 KB · Views: 610
Natamani limalizie kisa cha Dr. Ulimboka na Ramadhan Ighondu, maana hii ndio ilikuwa makala ya mwisho na ndio simulizi ambayo huenda ilipelekea serikali kulifungia hili gazeti.

Kama sikosei Kubenea alituhaidi angeivua nguo TISS kuhusu namna ambavyo walishiriki kumpa kibano Ulimboka

Kama ni.kweli nitaamini kuwa Taifa linaenda kukombolewa ,,, maana Saed kubebea atakuwa mbunge wa Ubungo kazi wanayo
 
Napendaga sana habari za said kubenea, safi sana kama limefunguliwa
 
Nimefurahi sana tena sana kwa habari njema kwa mwanahalisi kuwa hewa ni tena
Je litatoka Jumatano kama kawaida yake au
 
Nimefurahi sana tena sana kwa habari njema kwa mwanahalisi kuwa hewa ni tena
Je litatoka Jumatano kama kawaida yake au
 
Utaratibu wa kufungia Magazeti ni mbaya. Unawafanya wana habari wawe na wasiwasi muda wote.


Uhuru una mipaka! unapohatarisha Amani... unapofanya any means ya kuzuia serikali kutekeleza majukumu yake , unapozusha habari na kuleta machafuko ... ACHA MFUNGIWE TU !
 
Kama ni kweli Basi limefunguliwa wakati muafaka...
 
Limefunguliwa kwa maana maalum...ha ha ha !!presdaa anataka aondoke eti bila lawama wakati hilo halikwepeki.
 



Uhuru una mipaka! unapohatarisha Amani... unapofanya any means ya kuzuia serikali kutekeleza majukumu yake , unapozusha habari na kuleta machafuko ... ACHA MFUNGIWE TU !

ua alone,kama limeandika habar za machafuko wangelishtak......always tabaka tawala hupenda kusifiwa si kukosolewa
 
Back
Top Bottom