Hongera e.lowassa kwa kuozesha

Hongera e.lowassa kwa kuozesha

Pdidy

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2007
Posts
61,787
Reaction score
37,993
kila lenye baya alikosi kuwa na jema'
hongera EL kwa kuozesha kimwana cha pale Temeke hospital
tunashukuru kwa uvumilivu wako kwa kumkabidhi kijana mtoto
wako ...natumaini aikuangaliwa shekeli kukubali...na natumaini
kijana hatakuwa katika walimwengu wa ufisadi,,,la asha atafwata nyayo
za mkwewe kwa kula chake mapema...hongera tena mzee
SIFA KWA YESU
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom