Hongera dada Upendo Augustino kwa kupata mtoto wa kiume mchana huu


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
42,605
Points
2,000
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
42,605 2,000
Tumekuwa wngi tukisubiri habari za msiba si haba kushukuru mungu kwa habari za furaha pia furahini kwa kila jambo mchana huu dada yangu upendo augustino mfanyakazi wa rwandair amepata mtoto wa kiume mungu ni mwema na fadhili za ke ni za milele si mbaya ukiwa unaitaji mtoto usomapo furha hii mwombe mungu si mbaya ukapata nguvu na uweza wa mungu kuweka kiumbe tumboni mwako ikawe kwako in jesus name
mungu awabariki mumeo na wote mliowaombea kwa nyakati moja ama nyingine wakati wa ujauzito
sifa kwa mungu
 
K

katalina

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
264
Points
0
K

katalina

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
264 0
Umesahau kutaja baba mtoto ni nani, ni mtoto wake wangapi, ametoa mimba mara ngapi, etc
 
K

kimeloki

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2012
Messages
2,314
Points
2,000
K

kimeloki

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2012
2,314 2,000
hongera zake
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
24,988
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
24,988 2,000
Hongera da Pendo
 

Forum statistics

Threads 1,283,671
Members 493,764
Posts 30,796,443
Top