Hongera CHADEMA; Kutoka kura 900 hadi 5000

Hongera CHADEMA; Kutoka kura 900 hadi 5000

Una ngozi ngumu kweli, viherehere wenzio akina yeriko,sa8 kurugenzi ya habari hadi sasa bado wamezirai hawajazinduka

Binti ifweero
Unadhani kila mtu kaajiriwa kitengo cha propaganda kwa malipo ya buku 7? Hiyo ni kazi yako kushinda humu; na wenzako wana majukumu yao.
 
Yericko amezinduka lakini anaongea vitu vya zamani kama story za shule ya msingi n.k
Teh teh, vya kuzimuni..mana amekuja na mpya kwamba hakuna mungu baada ya yule mungu wao kuwakimbia kalenga

yeriko na wengine wamelitaja jina la Mungu kwa usahihi katika siasa za Chadema. Mungu hajamkimbia mtu Kalenga.

kama unayo Biblia, au kama kuna jirani yako anayo, nakuomba--hapo nimetumia neno nakuomba--fungua Kitabu cha Biblia kinachoitwa Mhubiri kwenye eneo hili: MHUBIRI 3:1-16.

CHADEMA ni mpango wa Mungu kwa wakati alioupanga yeye Mungu. Sio mpango wa Mungu kwa wakati alioupanga Mingoi, Ifwero na Yeriko Nyerere. Na ni kwa sababu hiyo ndiyo maana kila jambo linalotokea katika nchi yetu ni Mpango wa Mungu. Hata wizi wa kura ni mpango wa Mungu kulifikisha taifa kwenye maamuzi sahihi yaliyopo katika mpango wake huyo Mungu.

Yatafikiwa maamuzi sahihi katika taifa hili kama alivyopanga Mungu kwa kuwa kila jambo lina wakati wake. Soma kifungu hicho katika Biblia takatifu kujua kwanini CHADEMA ni mpango wa Mungu. Mungu ndiye anayechagua wakati sahihi kwa kila jambo! Kila linapotokea tofauti na fikra zako huo huwa tu ushahidi kuwa wakati wa Mungu kuruhusu jambo linalokusudiwa na roho ya Mwanadamu haujafika. Kila jambo lina wakati wake katika mpango wa Mungu.
 
Wakuuu kama mtakuwa watu wa statistics hutapata shida kuelewa hatua inayopigwa na chadema jimboni kalenga.
2010....kura 900....
2015...kura 5000...hii ni hatua kubwa sana.

Acha porojo, chenga "twawala ila tumefungwa", "sizitaki mbichi hizi", ...., Wana CDM sera zenu zimefikia mwisho
 
attachment.php
 
Kweli kabisa ni hatua kubwa kuelekea kupotea katika duru za siasa, kasi ya kifo cha CDM ni kubwa kutoka 900-5000 kwa siku

Hivi watu wengine utadhani shule hamkwenda. Just simple mathematics unaongea utumbo. Au baba yako ni moja wa mafisadi na ujangili? Hopeless
 
Wakuuu kama mtakuwa watu wa statistics hutapata shida kuelewa hatua inayopigwa na chadema jimboni kalenga.
2010....kura 900....
2015...kura 5000...hii ni hatua kubwa sana.
Khaa!!! Hata analysis ndogo kama hii inakushinda!! Hizi si kura za CDM ni kura za huyu mama ndiyo maana CDM ilimnunua. Sasa jiulize 2010 alipata ngapi na sasa amepata ngapi?
 
yeriko na wengine wamelitaja jina la Mungu kwa usahihi katika siasa za Chadema. Mungu hajamkimbia mtu Kalenga.

kama unayo Biblia, au kama kuna jirani yako anayo, nakuomba--hapo nimetumia neno nakuomba--fungua Kitabu cha Biblia kinachoitwa Mhubiri kwenye eneo hili: MHUBIRI 3:1-16.

CHADEMA ni mpango wa Mungu kwa wakati alioupanga yeye Mungu. Sio mpango wa Mungu kwa wakati alioupanga Mingoi, Ifwero na Yeriko Nyerere. Na ni kwa sababu hiyo ndiyo maana kila jambo linalotokea katika nchi yetu ni Mpango wa Mungu. Hata wizi wa kura ni mpango wa Mungu kulifikisha taifa kwenye maamuzi sahihi yaliyopo katika mpango wake huyo Mungu.

Yatafikiwa maamuzi sahihi katika taifa hili kama alivyopanga Mungu kwa kuwa kila jambo lina wakati wake. Soma kifungu hicho katika Biblia takatifu kujua kwanini CHADEMA ni mpango wa Mungu. Mungu ndiye anayechagua wakati sahihi kwa kila jambo! Kila linapotokea tofauti na fikra zako huo huwa tu ushahidi kuwa wakati wa Mungu kuruhusu jambo linalokusudiwa na roho ya Mwanadamu haujafika. Kila jambo lina wakati wake katika mpango wa Mungu.
Khaa!! Akili fupi sana hizi. Halafu mnakanusha udini. Hivi ninyi mlisoma shule gani? RIP
 
Mama asigombee tena kalenga sababu 2015 atapata 0
 
Wakuuu kama mtakuwa watu wa statistics hutapata shida kuelewa hatua inayopigwa na chadema jimboni kalenga.
2010....kura 900....
2015...kura 5000...hii ni hatua kubwa sana.

Ona mlivyowaongo kwa watanzania, huyu kijakazi wa Slaa hapa anasema tofauti na wewe unaongea maneno ya kiganga ya kienyeji.
Alipokua naibu katibu mkuu chama kilipata kura 3000 kalenga.Leo sio Naibu Katibu Mkuu tuna kura zaidi ya 5000 pamoja na hujuma zote
 
Je, ume break even? hizo bado n gharama za uendeshaji tu. faida bado sana.
2015 ukipata kura 7000 kati ya wapiga kura 29000 utakuwa na JIMBO?
mnajifanya vichwa kumbe vilaza. dont forget the principle of ceteris peribus.

Sina tabia ya kujibishana na watu wanaona matusi ndiyo tija.
 
Nataka kuweka kumbukumbu sawa humu jamvini...

Wanajf kama mtakumbuka vema mwaka 2010 cdm tulipata kura 900..
tu lakini hivi sasa katika uchaguzi mdogo huu tumeongeza wanacdm wengi sana hadi kufikia kura 5000....hii ni hatua ya kujivunia kwani cdm inakuwa kwa kasi sana.

Asanteni
 
-ukweli ni kwamba chadema inasinyaaa kwa kasi kubwa sana
-mafanikio ya vyama vya siasa duniani kote ni kuwa na viti vingi bungeni na sio kuongeza kura
-kwa chama kinachojinasibu kuwa ni chama kikuu cha upinzani chenye miaka zaidi ya 20 tangu kianzishwe kinaposhindwa hata kufikia robo ya kura zote zilizopigwa huko ni kusinyaaa!!!
KATIKA MFUMO WA VYAMA VINGI WHAT COUNTS IS THE NUMBER OF SEATS KWENYE PARLIAMENT MENGINEYO NI MWEMBWE ZISIJO NA TIJA
 
Revocatus kashaga..... pale hawakupiga kura wananchi bali walisombwa wakaletwa wakiwemo green gurd... hawa ndo walopiga wenyeji ni wachache sana
 
Tena nyingi sana hizo,maana hata 2008 CCM waliibuka washindi kule Bihalamuro na hawahawa buku 7 project walikuja na kejeli nyingi sana lakini miaka miwili jimbo lile likachukuliwa na Chadema. Rai yangu kwa wanachama na wapenzi wa chama pendwa chama cha wazalendo Chadema tusivunjike mioyo,tuamini hata mbuyu ulianza kama mchicha, kutoka kura 900 mwaka 2010 mpaka kura 5000 mwaka 2014 si haba.
 
-ukweli ni kwamba chadema inasinyaaa kwa kasi kubwa sana
-mafanikio ya vyama vya siasa duniani kote ni kuwa na viti vingi bungeni na sio kuongeza kura
-kwa chama kinachojinasibu kuwa ni chama kikuu cha upinzani chenye miaka zaidi ya 20 tangu kianzishwe kinaposhindwa hata kufikia robo ya kura zote zilizopigwa huko ni kusinyaaa!!!
KATIKA MFUMO WA VYAMA VINGI WHAT COUNTS IS THE NUMBER OF SEATS KWENYE PARLIAMENT MENGINEYO NI MWEMBWE ZISIJO NA TIJA

Wewe ndo kichwa chako kimesinyaa sana, bila kura majimbo utayapata kwa wizi tu, hivyo CDM kuongeza kura ni hatua sahihi hata kama wewe binafsi hupendi, jimbo bila kura ni CCM pekeee inaweza
 
ni sawa na kusema "hongera sana timu yangu, tumefungwa 10-0, lakini chenga tumewala!"
 
CDM wajipange ila kama wanataka wawe wapinzani wa kudumu waendelee na sera zao za kibinafsi! Binafsi nilikuwa na matumain nao sana nikiwa mmoja wa mapatriot wachache tunaoiombea mema nchi yetu lakin siku zinavoenda napoteza imani nao!
 
ndo analysis zenu za hv! Za kuona watoto wamejaa kwenye chopa mkajua ndo wapiga kura
 
Back
Top Bottom