Hongera CHADEMA; Kutoka kura 900 hadi 5000

Hongera CHADEMA; Kutoka kura 900 hadi 5000

Kila chama kina maeneo yake ya kujidai - Kwa kalenga huo ulikuwa mchezo wa nyumbani kwa CCM. Ni sawa na CCM uwaambie eti watarajie kushinda kwenye majimbo ya Arusha mjini, Ubungo, Kawe hiyo itakuwa ndoto kwao. Cha msingi lazima ujipime kwa mshindani wako, kama CDM wasingeenda Kalenga kwa kujua kwamba CCM wana nguvu sana jimboni pale je wangewezaje kuziona alama zao na kufanya masahihisho? Binafsi nasema CDM wamejua ni wapi wamejikwaa na kazi gani ifanyike sasa!! Mbali na daftari la wapiga kura linalowanyima vijana (wanamabadiliko) kushiriki kwenye hizi chaguzi ndogo lakini pia ni muhimu kuwaelimisha wananchi juu ya elimu uraia.

Mkuu umegonga kabisa. Kwa kura 5,000 kwenye stronghold ya SSM hakika CDM ni kidume. Kila maeneo ni lazima washiriki ili kujipima na kujua nguvu waelekeze wapi. Bravo CDM.
 
WAPIGA KURA 2010 waliojiandikisha ni 71alfu waliopiga kura majuzi ktk uchaguz mdogo ni 28alfu.ni zaidi ya60%hawapo.
 
WAPIGA KURA 2010 waliojiandikisha ni 71alfu waliopiga kura majuzi ktk uchaguz mdogo ni 28alfu.n zaid ya60%hawapo.JIULIZE
 
Wewe ni kichaa sana huyu mama alipata kura 10,000 mwaka 2010.leo kagombea kupitia Chagadema zimeshuka mpaka,5800 sasa huoni kuwa,mama huyu Chadema imemcost?
 
Kweli kabisa ni hatua kubwa kuelekea kupotea katika duru za siasa, kasi ya kifo cha CDM ni kubwa kutoka 900-5000 kwa siku

Katika hesabu zangu hili ni ongezeko kubwa sana!!! zaidi ya mara tano ya kura za 2010. Tena ukizingatia katika daftari la wapinga kura kuna wanachama wa CDM wanakuwa declared dead wakati ni wazima!!!! Wengine wameondolewa na mapya ambayo hata kalenga hawapo wamepachikwa!!!! Sasa uchaguzi kamili ni 2015!!! Labda mkahamishe watusi na wahutu kuja kupiga kura!!!! Hapa assuming na Denominator remains the same hapa kuna ongezeko la asilimia approx. 455.6% exceeding the normal 100%.
 
Wewe ni kichaa sana huyu mama alipata kura 10,000 mwaka 2010.leo kagombea kupitia Chagadema zimeshuka mpaka,5800 sasa huoni kuwa,mama huyu Chadema imemcost?

Hebu statistics official za 2010 kwa vyama vyote!!! Wizi mtupu Kalenga.
 
Chagadema ni vichaa hamtaki kuzungumzia huyu mama mlivyomshusha kutoka kura 10,000 hadi 5000
 
Katika hesabu zangu hili ni ongezeko kubwa sana!!! zaidi ya mara tano ya kura za 2010. Tena ukizingatia katika daftari la wapinga kura kuna wanachama wa CDM wanakuwa declared dead wakati ni wazima!!!! Wengine wameondolewa na mapya ambayo hata kalenga hawapo wamepachikwa!!!! Sasa uchaguzi kamili ni 2015!!! Labda mkahamishe watusi na wahutu kuja kupiga kura!!!! Hapa assuming na Denominator remains the same hapa kuna ongezeko la asilimia approx. 455.6% exceeding the normal 100%.
Mkuu Zogwale mbona hayo yote hatakuyasikia kabla? pokeeni matokeo kama changamoto na kujipima.Haiwezekani Chadema ikaingia katika chaguzi kwa hali ya sasa ikashinda.
 
WAPIGA KURA 2010 waliojiandikisha ni 71alfu waliopiga kura majuzi ktk uchaguz mdogo ni 28alfu.ni zaidi ya60%hawapo.

Waliondolewa ndiyo maana watu wengi majina hawakuyakuta, tena wengine wakiwa wamesafiri umbali mrefu sana. Eti wengine wameandikwa kama deceased wakati wako hai. Ujanja wa SSM.
 
Mkuu Zogwale mbona hayo yote hatakuyasikia kabla? pokeeni matokeo kama changamoto na kujipima.Haiwezekani Chadema ikaingia katika chaguzi kwa hali ya sasa ikashinda.

Mkuu Mingoi, ni kweli inawezekana isishinde kwa sasa kwa kuwa SSM wamekuja na mbinu mpya ya kuwafanya wapiga kura wafu. Ila pia kama haki ingetendeka kwa wapiga kura halali nina hakika CDM wangepata kura nyingi zaidi hata kama wasingekuwa washindi. Kalenga ni stronghold ya CCM kwa muda mrefu hivyo kuiondoa si kazi ndogo hata kidogo hata kama CDM hali ingekuwa shwari sana. Mambo yanaoendelea CDM ni ule ule mchezo wa SSM kudhoofisha upinzani kupitia mamluki kama walivyofanya kwa masalia, MMs na wengine ndani ya CDM ambao wataondolewa taratibu. Cha msingi CDM wajipange na wananchi bado wana imani kubwa sana na CDM. Tuko mitaani na tunasikia na kushiriki vijiwe na mambo mengi ya wananchi kwa hiyo hali si shwari kwa CCM pia.
 
Tunawasubiri chalinze...njooni kwa kasi hiyo hiyo na mumkumbushe na babu yenu kuwa chalinze ni mwisho wa uzee..!!
 
Itawachukua miaka 50, ili watanzania wajue lengo na nia ya chadema... Ungeweka na gharama mnazopoteza kwenye kila uchaguzi...ccm sio mchezo!!!
 
Wajua ni ongezeko la asilimia ngapi?Tunaokokotoa mahesabu kama biashara yako ikipanda toka Tzs.900 kufikia Tzs.5000 ni ongezeko la asilimia ngapi?Ukiwa makini utaona ni jinsi gani chama kimepoteza mvuto,pamoja na kutumia mabavu bado mmenyangaywa wapiga kura 5000.Lazima mjitathmini.Na hapo ukizingati hakuna HAKI wala UHURU wa kupigia vyama vya upinzani.

Je, ume break even? hizo bado n gharama za uendeshaji tu. faida bado sana.
2015 ukipata kura 7000 kati ya wapiga kura 29000 utakuwa na JIMBO?
mnajifanya vichwa kumbe vilaza. dont forget the principle of ceteris peribus.
 
Back
Top Bottom