Hongera CHADEMA; Kutoka kura 900 hadi 5000

Hongera CHADEMA; Kutoka kura 900 hadi 5000

ferre.g

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Posts
2,215
Reaction score
329
Wakuuu kama mtakuwa watu wa statistics hutapata shida kuelewa hatua inayopigwa na CHADEMA jimboni Kalenga.

2010 - Kura 900

2015 - kura 5000

Hii ni hatua kubwa sana.
 
Wakuuu kama mtakuwa watu wa statistics hutapata shida kuelewa hatua inayopigwa na chadema jimboni kalenga.
2010....kura 900....
2015...kura 5000...hii ni hatua kubwa sana.

Mtajipa moyo sana lakini mshachezea koki.
Hizo kura 5000 mmepata kwa mbinde, chopa na CDM yote yote ilihamia Kalenga na bado makapata kura 5000 na leo mnajipongeza.
 
Kweli kabisa ni hatua kubwa kuelekea kupotea katika duru za siasa, kasi ya kifo cha CDM ni kubwa kutoka 900-5000 kwa siku
katika ukweli uwe mstaarabu dada angu..... kaangalie takwimu za uchaguzi mkuu ulopita
 
Ndio tathmini ya kisayansi mliyokuja nayo? Na bado, subirini chalinze
 
Wakuuu kama mtakuwa watu wa statistics hutapata shida kuelewa hatua inayopigwa na chadema jimboni kalenga.
2010....kura 900....
2015...kura 5000...hii ni hatua kubwa sana.

Mkuu hata mimi nawapongeza sana CDM, huu ni ushindi mkubwa sana tena mkubwa ukizingatia kuwa walikuwa na madaftari yao mapya ya 2014 ya wapiga kura fake wa SSM. Kama haki ingetendeka na kama Mgimwa angeshinda basi ingekuwa kwa asilimia 50.1 na si vinginevyo au chini ya hapo maana kulikuwa na chama kingine tena. Ni wapi mtu unashinda uchaguzi kwa kura zote hizo bila hata wananchi kufurahia?? Cha msingi CDM msikate tama, 2015 si mbali, watabaki wana kalenga bila mamluki na haki itatendeka. Endeleeni kuweka elimu huko Kalenga hasa kuhamasisha wapenzi wa CDM kujiandikisha na kuipiga kura.
 
Mtajipa moyo sana lakini mshachezea koki.
Hizo kura 5000 mmepata kwa mbinde, chopa na CDM yote yote ilihamia Kalenga na bado makapata kura 5000 na leo mnajipongeza.
Ushindi ni wetu nyie mmepora kura zetu.... magari manne ya police alokuwa nayo mwigulu ya nn? tafakari
 
katika ukweli uwe mstaarabu dada angu..... kaangalie takwimu za uchaguzi mkuu ulopita
Una ngozi ngumu kweli, viherehere wenzio akina yeriko,sa8 kurugenzi ya habari hadi sasa bado wamezirai hawajazinduka
 
Kweli kabisa ni hatua kubwa kuelekea kupotea katika duru za siasa, kasi ya kifo cha CDM ni kubwa kutoka 900-5000 kwa siku

Wajua ni ongezeko la asilimia ngapi?Tunaokokotoa mahesabu kama biashara yako ikipanda toka Tzs.900 kufikia Tzs.5000 ni ongezeko la asilimia ngapi?Ukiwa makini utaona ni jinsi gani chama kimepoteza mvuto,pamoja na kutumia mabavu bado mmenyangaywa wapiga kura 5000.Lazima mjitathmini.Na hapo ukizingati hakuna HAKI wala UHURU wa kupigia vyama vya upinzani.
 
Ndio tathmini ya kisayansi mliyokuja nayo? Na bado, subirini chalinze

Chalinze ni jimbo la kurithishana!!!! Prince Pablo Escobar ni lazima ashinde!!! Tena ningeshauri hata CDM wasingweka mgombea kabisa!!! Chalinze mbunge wanachaguliwa jina na wao wanalipigia kura!!! Unakumbuka JK alipoondoka alimwachia nani? Alipochukua Bwanamdogo je Maneno sasa ni nani? Hata wale walomsindikiza Prince kuchukua form a.k.a wagombea wenzake walikuwa pale kumpa support tu!!! Habari ndiyo hiyo.
 
Una ngozi ngumu kweli, viherehere wenzio akina yeriko,sa8 kurugenzi ya habari hadi sasa bado wamezirai hawajazinduka

Yericko amezinduka lakini anaongea vitu vya zamani kama story za shule ya msingi n.k
 
Kila chama kina maeneo yake ya kujidai - Kwa kalenga huo ulikuwa mchezo wa nyumbani kwa CCM. Ni sawa na CCM uwaambie eti watarajie kushinda kwenye majimbo ya Arusha mjini, Ubungo, Kawe hiyo itakuwa ndoto kwao. Cha msingi lazima ujipime kwa mshindani wako, kama CDM wasingeenda Kalenga kwa kujua kwamba CCM wana nguvu sana jimboni pale je wangewezaje kuziona alama zao na kufanya masahihisho? Binafsi nasema CDM wamejua ni wapi wamejikwaa na kazi gani ifanyike sasa!! Mbali na daftari la wapiga kura linalowanyima vijana (wanamabadiliko) kushiriki kwenye hizi chaguzi ndogo lakini pia ni muhimu kuwaelimisha wananchi juu ya elimu uraia, hili ndilo tatizo kubwa mno.
 
Wakuuu kama mtakuwa watu wa statistics hutapata shida kuelewa hatua inayopigwa na chadema jimboni kalenga.
2010....kura 900....
2015...kura 5000...hii ni hatua kubwa sana.
nasikitika sana kuishi na watu kama nyie:mvutaji: hapa duniani.
 
Pamoja na kuhonga mmeangukia pua. Yule mungu wenu vipi?

CDM walimhonga nani?? Kuna mwanachadema yeyote anashikiliwa kwa kesi ya kutoa hongo? Au ni wale ambao mnawakamata na polissm wenu mnawafungulia kesi za kubambikiza? 2015 zitakuwa zaidi ya 5,0000 na mwisho wa siku stronghold zenu zitakuwa historia mkuu ifweero.
 
Wajua ni ongezeko la asilimia ngapi?Tunaokokotoa mahesabu kama biashara yako ikipanda toka Tzs.900 kufikia Tzs.5000 ni ongezeko la asilimia ngapi?Ukiwa makini utaona ni jinsi gani chama kimepoteza mvuto,pamoja na kutumia mabavu bado mmenyangaywa wapiga kura 5000.Lazima mjitathmini.Na hapo ukizingati hakuna HAKI wala UHURU wa kupigia vyama vya upinzani.

Kwani nimebisha na hata mgonjwa akizidiwa mahtuti watu uongezeka kumuona.Zote ni hesabu tu za kisayansi.
 
Back
Top Bottom