Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Honeymoon

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Edmund, Nov 14, 2011.

  1. E

    Edmund Senior Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nataka kujua SIFA za watoto wote wa kiume na kike ambao mimba zao zinatungwa wakati wazazi wao wakiwa kwenye Fungate la NDOA yaani (HONEYMOON), nipo kwenye ka UTAFITI kidogo nadhani Machi 2012 nitaleta matokeo hapa bila kuchakachua kitu.

    Nawasilisha.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,239
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    umekimbilia kuoa
     
  3. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 6,091
    Likes Received: 726
    Trophy Points: 280
    Nafikiri matokeo hayataweza kuelezea unachokitaka kwani honeymoon is just a holiday and has nothing to do with influencers of someone's ability and behaviour.

    Wenzako waliwahi kuangalia tofauti kati ya watoto wanaozaliwa ndani ya miezi saba na tisa wakiwa watu wazima. Malezi ya mzazi mmoja na wote wawili. wale wanaolelewa na walezi. nje ya ndoa.
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,379
    Likes Received: 2,171
    Trophy Points: 280
    napita njia.
     
  5. E

    Edmund Senior Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni "title" yangu na hiyo ya miezi saba na tisa ni "title" nyingine na ni watu wawili tofauti acha tu niendelee na ka Utafiti kangu huo ni utafiti wa mambo ya kijamii tu.
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tusubiri waliopata hizo mimba kwenye fungate mie nilipata baada ya mwaka..sikua na haraka nayo.
     
  7. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,411
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu mbona hiyo ni ngumu sana! Ngoja wenye watoto waje kutupa maexperience.
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,178
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Hii kali....lakini mie nadhani tabia za watoto waliozaliwa kipindi hiki zitakuwa zatofautiana kwani honeymoon inaweza kuwa kuanzia jan-dec...mimba ikatungwa asubuhi,mchana,usiku au alfajiri...
    Pia eneo ilipofanyikia honeymoon...inaweza kuwa nje ya nchi nk....
     
  9. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    unapita wapi huko hamna njia mamdogo mwe!!!
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,589
    Likes Received: 2,371
    Trophy Points: 280
    nasubiri hiyo march 2012 nipate live bila chenga
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,369
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    jinsi watu wanavyoanza kufanya mapenzi wakiwa wadogo zimepelekea HONEY kuisha na kubaki MOON tu. Nalog off
     
  12. E

    Edmund Senior Member

    #12
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nashukuru kwa kuniongezea "methodology" mpya za kufanya hako kautafiti kangu kwa kuzingatia WAKATI wa siku, MWEZI, NDANI AU NJE ya nchi nitawaweka kulingana na makundi hayo pia.
     
Loading...