hodiiiiiiiii


N

nkole

Member
Joined
Oct 14, 2012
Messages
20
Points
0
Age
38
N

nkole

Member
Joined Oct 14, 2012
20 0
habari zenu ma bibi na ma bwana,mi jamani ni mgeni hapa nahijati ku share nayi mambo mbalimbali,natanguliza shukran za dhati
 
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,615
Points
2,000
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,615 2,000
Karibu sana nkole.
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,074
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,074 2,000
karibu mgeni, ila hiki chumba ulichoungia huwa wanalala baba na mama, pita barazani kwanza
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Ingia na uketi jamvini ila sheria za hapa ni kuwa mwangalifu na maneno yako unayotaka kuyasema lasivyo itapata ban.
 
Majigo

Majigo

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
5,416
Points
1,250
Majigo

Majigo

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
5,416 1,250
Wewe Jinsia Gani?
Maana Uku Tunambuana Kwa Jinsia!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,074
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,074 2,000
sitaingia chumbani bila ruksa jamani usihofu
huku ulipoingia ndio chumbani kwenyewe, au we huoni baba mwenye nyumba nilivyopozi na mama yeyooo hapa



 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,710
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,710 2,000
Karibu sana JF kiongozi...
 

Forum statistics

Threads 1,296,016
Members 498,494
Posts 31,230,843
Top