Ushauri wako muhimu tafadhali ununuzi wa Incubator

Ushauri wako muhimu tafadhali ununuzi wa Incubator

Trinity

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2017
Posts
1,894
Reaction score
3,657
Kichwa cha uzi cha husika, nipo njia panda kwa sababu sina uzoefu bali naamini humu JF (kichaka cha maarifa) nitapata ushauri bora.

Natarajia kuanza ufugaji wa kuku wa kienyeji lkn ili ni speed up production na profit generation nimewaza nipate incubator ya angalau maya 200-

Kuna mashine za incubator za kichina na hizi walizosuka wabongo lkn pia hizi za kichina ipi ni brand bora maana nikiingia mtandaoni naona kila mmoja anavutia kwake.

Natanguliza shukran zangu za dhati kwako mshauri nami naahidi kuufanyia kazi.
 
Kichwa cha uzi cha husika, nipo njia panda kwa sababu sina uzoefu bali naamini humu JF (kichaka cha maarifa) nitapata ushauri bora.

Natarajia kuanza ufugaji wa kuku wa kienyeji lkn ili ni speed up production na profit generation nimewaza nipate incubator ya angalau maya 200-

Kuna mashine za incubator za kichina na hizi walizosuka wabongo lkn pia hizi za kichina ipi ni brand bora maana nikiingia mtandaoni naona kila mmoja anavutia kwake.

Natanguliza shukran zangu za dhati kwako mshauri nami naahidi kuufanyia kazi.
Chukua ndg utafika mbali
 
Kichwa cha uzi cha husika, nipo njia panda kwa sababu sina uzoefu bali naamini humu JF (kichaka cha maarifa) nitapata ushauri bora.

Natarajia kuanza ufugaji wa kuku wa kienyeji lkn ili ni speed up production na profit generation nimewaza nipate incubator ya angalau maya 200-

Kuna mashine za incubator za kichina na hizi walizosuka wabongo lkn pia hizi za kichina ipi ni brand bora maana nikiingia mtandaoni naona kila mmoja anavutia kwake.

Natanguliza shukran zangu za dhati kwako mshauri nami naahidi kuufanyia kazi.
Nunua yenye body la chuma....usinunue zile za plastick( nyingi hazitunzi joto wala unyevu).
 
Kichwa cha uzi cha husika, nipo njia panda kwa sababu sina uzoefu bali naamini humu JF (kichaka cha maarifa) nitapata ushauri bora.

Natarajia kuanza ufugaji wa kuku wa kienyeji lkn ili ni speed up production na profit generation nimewaza nipate incubator ya angalau maya 200-

Kuna mashine za incubator za kichina na hizi walizosuka wabongo lkn pia hizi za kichina ipi ni brand bora maana nikiingia mtandaoni naona kila mmoja anavutia kwake.

Natanguliza shukran zangu za dhati kwako mshauri nami naahidi kuufanyia kazi.
Nunua ya kusuka ni nzuri na rahisi kurekebisa endapo ikazingua hizi za ki chini ni digital na spare mara nyingi kupata ni shida kiasi
 
Back
Top Bottom