Hodi huku jamani,Mama V nimekuja


Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,821
Points
2,000
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,821 2,000
Wapendwa habari zenu,nilikuwa nafuatilia hili jukwaa kama guest kwa muda mrefu,nimeamua kuingia rasmi humu,kama kuna nyumba ndogo za my husband naomba tujuane kabisaa kiroho safi
Baba V Kakuruhusu uje humu...??
Karibu sana.
 
Last edited by a moderator:
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,167
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,167 2,000
Wapendwa habari zenu,nilikuwa nafuatilia hili jukwaa kama guest kwa muda mrefu,nimeamua kuingia rasmi humu,kama kuna nyumba ndogo za my husband naomba tujuane kabisaa kiroho safi
Hv huyo mmeo Baba V hakupitia jandoni?
Nitaja muharibu shape yake.
Mpe onyo.
Mwambie anikome kunivunjia ndoa yangu.
Anituweeeeeeeeeeee...........!!!!!!!!!!!!!
Mwambie SIMTAKIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII...............!!!!!!!!!!!!
Nina wangu.
 
Last edited by a moderator:
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Hahahah mamito mbona wamkaribisha shosti kwa mkwara? Sheeni 2 bana kiroho safi...
Hv huyo mmeo Baba V hakupitia jandoni?
Nitaja muharibu shape yake.
Mpe onyo.
Mwambie anikome kunivunjia ndoa yangu.
Anituweeeeeeeeeeee...........!!!!!!!!!!!!!
Mwambie SIMTAKIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII...............!!!!!!!!!!!!
Nina wangu.
 
Last edited by a moderator:
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 1,225
Tunamsubiri Baba V aku'confirm vinginevyo hatutakuelewa!
Mtu yeyote anaweza ku'create id na kujitambulisha apendavyo.
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Tunamsubiri Baba V aku'confirm vinginevyo hatutakuelewa!
Mtu yeyote anaweza ku'create id na kujitambulisha apendavyo.
Mkuu Judgement huyu ndo yeye kabisaa, orginale!!!
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Hv huyo mmeo Baba V hakupitia jandoni?
Nitaja muharibu shape yake.
Mpe onyo.
Mwambie anikome kunivunjia ndoa yangu.
Anituweeeeeeeeeeee...........!!!!!!!!!!!!!
Mwambie SIMTAKIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII...............!!!!!!!!!!!!
Nina wangu.
Ndo mapepo ya uzushi aliyoyakemea Pombekali hayo!!!!, una UHAKIKA NA UNACHO KINENA!???
 
Last edited by a moderator:
Chilli

Chilli

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2011
Messages
1,655
Points
1,225
Chilli

Chilli

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2011
1,655 1,225
Mkuu Judgement huyu ndo yeye kabisaa, orginale!!!
Mh! Haya haya sasa muviishakua tamu. Ngoja nimPM mambo yako yoote unayoyafanya humu.
 
Last edited by a moderator:
Chilli

Chilli

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2011
Messages
1,655
Points
1,225
Chilli

Chilli

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2011
1,655 1,225
Afu wewe dogo bado una maumivu ya kibuti cha Madame B wewe, bi mdogo gani unayemsema hapa
Ngoja kwanza nimPM mkeo umeniwekea kauzibe sana kwa Madame B hadi mkongoman kanipiku, lazima nikulipizie.
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Mh! Haya haya sasa muviishakua tamu. Ngoja nimPM mambo yako yoote unayoyafanya humu.
Kama una UHAKIKA NA UNACHO KINENA si uweke hapa hadharani na wadau wengine waone uongo wako uje usutwe ukiwa umevishwa kanga na sidiria na kupakwa wanja na lipstick
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,400
Points
1,225
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,400 1,225
Tunashangaa mwanamke anakuja amebeba furushi kishwani mkononi bonge la kikapu,miguu vumbi tupu,kichwani ushungi,kushangaa mtu anatugongea ktk gari letu na mpenzi wangu Madame B,akatuomba ela ya nauli kumuangalia vizuri tukamfananisha ndo tumeamua tumlete mme wake Baba V amtambue.kwa nini mwananume anakula raha huku mke wake kachoka hivyo jmn?


Afu mkongomani na Madame B mbona mmekua wa kwanzakwanza kudeal na huu uzi? Mie chale cheja! Nahisi kuna mkono wa mtu hapa !
 
Last edited by a moderator:
Chilli

Chilli

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2011
Messages
1,655
Points
1,225
Chilli

Chilli

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2011
1,655 1,225
Kama una UHAKIKA NA UNACHO KINENA si uweke hapa hadharani na wadau wengine waone uongo wako uje usutwe ukiwa umevishwa kanga na sidiria na kupakwa wanja na lipstick
Hayo utayasema na mkeo mzee, mi siyaelewi.
 

Forum statistics

Threads 1,285,940
Members 494,834
Posts 30,879,791
Top