Hizi text za kidini za kufowardiana...!!!


donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,632
Likes
5,671
Points
280
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,632 5,671 280
Salam wakuu,
Za mchana! Kuna huu mtindo umeenea siku hizi wa kufowardiana hizi sms za kidini sijui tuma kwa watu 10 ndani ya dakika kadhaa utapata muujiza na ukipuuzia utalaaniwa. Hizi sms zinanikera sana kwa kweli, halafu hazizingatii swala la salio lako au vp ilimradi tu nilazima kuwaforwardia na wewe wenzako. Mimi hua nazidelete sababu kwanza hazijatoka kwa Sir God mwenyewe, halafu sijawahi kusikia baraka za lazima. Halafu na vile vitisho vyake kwamba sijui uisipotuma utakua na miaka 7 ya shida na tabu. Wai? Kiruuu!
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,606
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,606 280
mi sizipendi kabisaaaaaa.......msg zozote za kuforwadiana sizipendi
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,107
Likes
1,495
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,107 1,495 280
Tupa kuleeeee......
 
Chocolate

Chocolate

Senior Member
Joined
Feb 5, 2009
Messages
117
Likes
9
Points
33
Chocolate

Chocolate

Senior Member
Joined Feb 5, 2009
117 9 33
Kwakweli zinakera sana na kumalizia chaji tu
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,848
Likes
5,209
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,848 5,209 280
hata mimi pia ....
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,504
Likes
224
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,504 224 160
Weka picha.. hahahahaha.....
 
mpalu

mpalu

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,502
Likes
89
Points
145
mpalu

mpalu

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,502 89 145
Mwishoni huishia na mkwara mbuzi ETI.....Bw. Bujibuji wa JF CC alidharau kutuma ujumbe huu matokeo yake kesho yake akafukuzwa kazi........ Bw. Baba V wa mwisho wa lami Lumo alituma ujumbe huu kwa watu 10 baada ya siku mbili akashinda bahati nasibu ya mamilioni na kupandishwa cheo ofisini kwake .....tuma ujumbe kwa watu wengi kadiri uwezavyo
 
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,632
Likes
5,671
Points
280
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,632 5,671 280
Mwishoni huishia na mkwara mbuzi ETI.....Bw. Bujibuji wa JF CC alidharau kutuma ujumbe huu matokeo yake kesho yake akafukuzwa kazi........ Bw. Baba V wa mwisho wa lami Lumo alituma ujumbe huu kwa watu 10 baada ya siku mbili akashinda bahati nasibu ya mamilioni na kupandishwa cheo ofisini kwake .....tuma ujumbe kwa watu wengi kadiri uwezavyo
Hahahah af ni kweli mkuu zina biti moja la hatari!
 
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
4,418
Likes
100
Points
160
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
4,418 100 160
mi sizipendi kabisaaaaaa.......msg zozote za kuforwadiana sizipendi
Umeonae wanaoforwad nao wanachosha acha tu maana no editting,zingine wanatuma asubuhi anasema nakutakia usiku mwema,keroooooo waache mara moja kwakweli
 
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
4,621
Likes
118
Points
145
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
4,621 118 145
mi sizipendi kabisaaaaaa.......msg zozote za kuforwadiana sizipendi
Hata mimi huwa sipendi kufowadiwa sms kwani naona muhusika kama hakua na nia ya kunijulia hali au kuwasiliana na mimi. Hizo sms za vitisho hazitokani na Mungu ni kudelete tu. Wengine hadi email unakuta kakufowadia huwa najiuliza kwanini usikae kimya tu kama huna muda wa kuandika mawazo yako . Email type hiii huwa sijibu kabisa.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,504
Likes
224
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,504 224 160
Mwishoni huishia na mkwara mbuzi ETI.....Bw. Bujibuji wa JF CC alidharau kutuma ujumbe huu matokeo yake kesho yake akafukuzwa kazi........ Bw. Baba V wa mwisho wa lami Lumo alituma ujumbe huu kwa watu 10 baada ya siku mbili akashinda bahati nasibu ya mamilioni na kupandishwa cheo ofisini kwake .....tuma ujumbe kwa watu wengi kadiri uwezavyo
Mimi huwa simalizii hata kuzisoma..
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,504
Likes
224
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,504 224 160
Mwishoni huishia na mkwara mbuzi ETI.....Bw. Bujibuji wa JF CC alidharau kutuma ujumbe huu matokeo yake kesho yake akafukuzwa kazi........ Bw. Baba V wa mwisho wa lami Lumo alituma ujumbe huu kwa watu 10 baada ya siku mbili akashinda bahati nasibu ya mamilioni na kupandishwa cheo ofisini kwake .....tuma ujumbe kwa watu wengi kadiri uwezavyo
Mimi huwa simalizii hata kuzisoma..
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,606
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,606 280
Mwishoni huishia na mkwara mbuzi ETI.....Bw. Bujibuji wa JF CC alidharau kutuma ujumbe huu matokeo yake kesho yake akafukuzwa kazi........ Bw. Baba V wa mwisho wa lami Lumo alituma ujumbe huu kwa watu 10 baada ya siku mbili akashinda bahati nasibu ya mamilioni na kupandishwa cheo ofisini kwake .....tuma ujumbe kwa watu wengi kadiri uwezavyo
hahahha nimecheka sana eti Baba V alituma akafanikiwa...tuma kwa watu wengi kadri uwezavyo

U MADE MY MORNING
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,251,972
Members 481,948
Posts 29,791,858