Hizi tabia ni za wanyama kama fisi

Emma M Bai

Emma M Bai

Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
85
Points
125
Emma M Bai

Emma M Bai

Member
Joined Feb 11, 2019
85 125
Watanzania utalii unatuharibu tukija kwenye uhalisia wa maisha ni vyema ukienda kutalii ama kuangalia kwenye TV mambo mengine tusiyalete kwenye jamii ni aibu sana

Nilikuwa nimekaa sehemu napata chakula pande za Arusha tulikuwepo wabongo Na colour tofauti zingine za watu sikujua ni wa wapi naweza kusema ni watalii walikuwa

Alikuja mtu mmoja mwafrika sitotaja jinsia yake akaagiza chakula Na nyama, nyama ile nadhani alikuwa ni kuku yule ila sikujua kama broiler ama lag

Kero yangu yule kuku alipo anza kuliwa kelele za mifupa utazani machine ya kokoto mtu anakula mpaka mifupa inabaki unga akianza kuitoa mifupa mdomoni sasa anaingiza mkono afu nyama ina pilipili nyingi muda wote anafanya aaaaah ishhiii aaaaah ishhiii kamasi sasa mpaka macho analia mara akohoe ajipige kifuani

Wale rangi tofauti wamegeuka kumwangalia yeye wamekunja sura kuonesha ile ni kero kwao lakin mbongo yule hakuona haya kabisa

Nilisikia mtu akisema Kwa kiingereza uliona kule wanyama walivyokuwa wanakula akasema ndiyo!!!!!

Tubadilike jamani kwani ukila ukaacha mifupa kuna nini jamani haikupunguzii chochote

Kero sana hii tena inakuja Kwa kasi ipo siku tutaomba mifupa ni aibu kubwa
 
Mr Devil

Mr Devil

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2019
Messages
431
Points
1,000
Mr Devil

Mr Devil

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2019
431 1,000
mwandishi una waonea aibu MABEBERU
 
City owl

City owl

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
1,705
Points
2,000
City owl

City owl

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
1,705 2,000
Ni makuzi mura.. watu tumekua tunakula ule uroto wa ndani ya mifupa!
 
Perfectz

Perfectz

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2017
Messages
5,491
Points
2,000
Perfectz

Perfectz

JF-Expert Member
Joined May 17, 2017
5,491 2,000
PESA YAKE MWACHENI ALE KWA KUJINAFASI KILA WATU NA TAMADUNI ZAO UZUNGU WAO WAPELEKE KWAO
Mwingine utamu wa nyama anaupata kwenye mifupa
 
carcinoma

carcinoma

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2017
Messages
3,731
Points
2,000
carcinoma

carcinoma

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2017
3,731 2,000
Jamaa hakujiheshimu..
Lakini hao mabeberu kumfananisha na mnyama ni ukuda uliotukuka..
Mimi tungebadirishana majengo ya serikali aiseeh
 
kukumdogo

kukumdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
1,745
Points
2,000
kukumdogo

kukumdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
1,745 2,000
Watanzania utalii unatuharibu tukija kwenye uhalisia wa maisha ni vyema ukienda kutalii ama kuangalia kwenye TV mambo mengine tusiyalete kwenye jamii ni aibu sana

Nilikuwa nimekaa sehemu napata chakula pande za Arusha tulikuwepo wabongo Na colour tofauti zingine za watu sikujua ni wa wapi naweza kusema ni watalii walikuwa

Alikuja mtu mmoja mwafrika sitotaja jinsia yake akaagiza chakula Na nyama, nyama ile nadhani alikuwa ni kuku yule ila sikujua kama broiler ama lag

Kero yangu yule kuku alipo anza kuliwa kelele za mifupa utazani machine ya kokoto mtu anakula mpaka mifupa inabaki unga akianza kuitoa mifupa mdomoni sasa anaingiza mkono afu nyama ina pilipili nyingi muda wote anafanya aaaaah ishhiii aaaaah ishhiii kamasi sasa mpaka macho analia mara akohoe ajipige kifuani

Wale rangi tofauti wamegeuka kumwangalia yeye wamekunja sura kuonesha ile ni kero kwao lakin mbongo yule hakuona haya kabisa

Nilisikia mtu akisema Kwa kiingereza uliona kule wanyama walivyokuwa wanakula akasema ndiyo!!!!!

Tubadilike jamani kwani ukila ukaacha mifupa kuna nini jamani haikupunguzii chochote

Kero sana hii tena inakuja Kwa kasi ipo siku tutaomba mifupa ni aibu kubwa
Huo ndio umbea sasa. Wewe ulitumwa kumuangalia si ungeendelea na yako
 
O

ommy15

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
454
Points
1,000
O

ommy15

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
454 1,000
PESA YAKE MWACHENI ALE KWA KUJINAFASI KILA WATU NA TAMADUNI ZAO UZUNGU WAO WAPELEKE KWAO
Mwingine utamu wa nyama anaupata kwenye mifupa
Hela zenyewe tunazipata kwa shida bado upangiwe namna ya kula
 
Kimwerymdodo5

Kimwerymdodo5

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2019
Messages
829
Points
1,000
Kimwerymdodo5

Kimwerymdodo5

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2019
829 1,000
Vunja mifupa kama meno ipoo.
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
30,158
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
30,158 2,000
Ni tabia mbaya sana kukera wengine nyakati za kula...

Kuna wale pia ambae hunywaga chai kwa mluzi...


Cc: mahondaw
 
fundi bishoo

fundi bishoo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2018
Messages
5,763
Points
2,000
fundi bishoo

fundi bishoo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2018
5,763 2,000
Unawaonea aibu wazungu mkuu??? We kula tu wakizngua chomoa betry
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
14,221
Points
2,000
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
14,221 2,000
Ipo siku tutaomba mifupa? Mbona hilo tusi tushatukanwa na wazungu kuna documentary/ movie inaitwa Darwin's Nightmare itafute uone
 

Forum statistics

Threads 1,326,685
Members 509,566
Posts 32,230,994
Top