Lipo mkuu hasa kwenye hotel za kisomali ,Kama mpo wawili watatu mnajuana mnaweza agiza Sinia moja , na mkeka wenu wa kukaa mnapewa,Hakuna sinia la kushea jamaa tu kaleta umasikini wake
sasa mtu kama wewe unaekula chips yai daily utaweza kumaliza?Biriani wawili msimalize labda wagonjwa
Pia na wanaume wa Dar kama mleta uzi.Huu Uzi naimani ni maalumu kwa wanawake.
Niungue tyuuuh.Utaungua vidole bhana
sasa si Bora ule sahani moja tu ya ugali, shida yote ya nnMi nakula chipsi yai sahani tatu haya unataka kusemaje
nyama ilio ukwa kKufunikwa na foil yenyewwUgali foil ni manini hayo
Mimi syo mpenzi wa viepe ila nmezurula sana na watu wa kupenda chipsHebu tujadili chimbo za chips, tusitoke nje ya mada lol.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
kwa hiyo unapenda chips[emoji58]Sasa unazani mi nakula ili nijaze tumbo mi nakula kitu nakipenda
Tanxieeeh, ila me sio mpenz wa kununua chips machimboni, huwa napika mwenyeweeh.Mimi syo mpenzi wa viepe ila nmezurula sana na watu wa kupenda chips
Ngoja nkupe machimbo kwa barafa ilala,
Kualalumpar sinza,kwa albabu kino pale jengo la tarimba.....
American chips ahh ilikuwa zamani sahv naona kama kapwaya
Chimbo lingine msasani mitaa ya eddo,mbezi beach kwa zena (kwa mpemba)
Duh list ndefu
Ova
Sent from my SM-N920T using JamiiForums mobile app