Msitari wa pambizo
JF-Expert Member
- Sep 25, 2014
- 3,098
- 5,478
Mnakula ninyi wakujaMara mbona kuna mabanda ya viepe kama vyote tena viepe vya huko ni vitamu
Mnakula ninyi wakujaMara mbona kuna mabanda ya viepe kama vyote tena viepe vya huko ni vitamu
Hapana, nawanyesha nyie vijana tata wa Dar mnaopenda starehe bila kufanya kazi!Ndo tabia zako za kujinyea hizo sio sawa endelea
ArushaHizi ndio sehemu zangu bora nilizokula chipsi nikaenjoy kwa mwaka huu 2020.
1. American chips-- kinondoni
2. Kwa mpemba-- k/nyama
3. sele bonge : Morocco
Haya leo tutajiane sehemu zingine bora ambazo ukigonga kiepe lazima utafune kidole kwa bahati mbaya ili 2021 tutembelee
UPDATES
machimbo ambayo hupaswi kukosa mwaka 2021
-mwedi chicken chips:arusha ngarenaro
-kwa bonge : corner bar
-kwa shirima : upanga
- kwa hamijei : k/njama
-kwa njoroge : mzumbe university
-kwa masangati : temeke