gomz120
JF-Expert Member
- Sep 8, 2017
- 681
- 385
location plz
Ma pork masters tupo[emoji200][emoji241][emoji201]
Ma pork masters tupo[emoji200][emoji241][emoji201]
Na anakula hizo chips zilizojaa grease/mafuta ya transformer huku akijisifia kuwa ni mpenzi mkuu wa chips na anakula na kujilamba vidole huku akikodoa mimacho kwa wanaume wenzake kama afanyavyo Babumawe. Wanaume wa Dar kwa kweli ni shida tupu, ukitaka kuwajuwa kiundani hautawasalimia kuhofia shombo la mavi.Mwanaume unakula chips[emoji848][emoji848][emoji15][emoji15]
Ila wanaume wa dar mweeh[emoji1751][emoji1751]
Sele bonge ni funga kazi. Chips tamu balaa.
Acha maneno yako ww sasa unataka mtu apende unachokipenda wewe kila mtu ana uhuru wake kwani si kila mtu anatafuta hela yakeNa anakula hizo chips zilizojaa grease/mafuta ya transformer huku akijisifia kuwa ni mpenzi mkuu wa chips na anakula na kujilamba vidole huku akikodoa mimacho kwa wanaume wenzake kama afanyavyo Babumawe. Wanaume wa Dar kwa kweli ni shida tupu, ukitaka kuwajuwa kiundani hautawasalimia kuhofia shombo la mavi.
Sawa mkuu we hujiulizi huo utamu unatokea wap wakat viaz ni hvyo na mafuta ni hayo..wengi wanalishwa vidole vya watu, kope za macho, mabao ya watuAcha kuwatisha watu ww
Hahaaa..Mumeo si Mwanaume wa Dar?Mwanaume unakula chips[emoji848][emoji848][emoji15][emoji15]
Ila wanaume wa dar mweeh[emoji1751][emoji1751]
Aunt Babumawe we kula tu hizo chips zilizokaangwa na mafuta ya transformer, usije kutulaumu baadaye au kutoa tenda ya kutaka mwanamme wa kukushughulikia kunako 6 kwa 6 hapo baadaye.Acha maneno yako ww sasa unataka mtu apende unachokipenda wewe kila mtu ana uhuru wake kwani si kila mtu anatafuta hela yake
Nijikute tu[emoji57][emoji57]Hahaaa..Mumeo si Mwanaume wa Dar?
Haaahaaaa haaahaaaNa anakula hizo chips zilizojaa grease/mafuta ya transformer huku akijisifia kuwa ni mpenzi mkuu wa chips na anakula na kujilamba vidole huku akikodoa mimacho kwa wanaume wenzake kama afanyavyo Babumawe. Wanaume wa Dar kwa kweli ni shida tupu, ukitaka kuwajuwa kiundani hautawasalimia kuhofia shombo la mavi.
Kwa nini unasema hivyo?
Utamu wa kiepe ni jinsi kinavyopikwa acha imani zako zingineSawa mkuu we hujiulizi huo utamu unatokea wap wakat viaz ni hvyo na mafuta ni hayo..wengi wanalishwa vidole vya watu, kope za macho, mabao ya watu
Sent using Jamii Forums mobile app
Tunapenda sana kuwashikisha adabu wanaume tata kama wewe....subiri tu, ukijiingiza kwenye anga zangu utajinyea mpaka basiWasukuma bhana