mi naona tunajizonga wenyewe tu, lkn kila kitu kiko wazi!
Au nyinyi hamjaona ile barua ya BOT ilivojieleza? Kwa wateja waliofungua account 2007 kwenda nyuma, na ktk hao ikiwa mteja file lake liko sawa haina haja ya kupeleka chochote tena bank.
Updating maana yake ni kuwasilisha new information zako bank kwa sababu mabadiliko yanatokea kwa customers bt hawapeleki taarifa bank.
Kuna wengine wako njje ya nchi kwa sasa lkn hawakuwahi hata kutoa taarifa km wanabadilisha address zao, sasa hapo kweli tutalaumu bank au na sisi wenyewe hua tunachemsha???