Hizi chuchu za hawa wadada, mmh lawama

imma.one

JF-Expert Member
Sep 10, 2011
544
195
Unakuta dada anamaziwa mazuri kama ndo saa 7,chuchu zimesimama kama koni.halafu amevaa sidiria transparent(inaonesha) maziwa yote du. Wenyewe wanaona ni stail ila du wananichanganya.
Du hii lawama.
Au wenzangu unalichukuliaje?
 

uporoto01

JF-Expert Member
May 23, 2008
4,723
1,225
Unakuta dada anamaziwa mazuri kama ndo saa 7,chuchu zimesimama kama koni.halafu amevaa sidiria transparent(inaonesha) maziwa yote du. Wenyewe wanaona ni stail ila du wananichanganya. Du hii lawama.Au wenzangu unalichukuliaje?
we Imma usitutanie sio wewe una bwabwa lako linalokuja maskani na mnalala wote ? sasa chuchu za kina dada we tuachie sie.
 

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,312
2,000
Unakuta dada anamaziwa mazuri kama ndo saa 7,chuchu zimesimama kama koni.halafu amevaa sidiria transparent(inaonesha) maziwa yote du. Wenyewe wanaona ni stail ila du wananichanganya.
Du hii lawama.
Au wenzangu unalichukuliaje?

so many dudus...a a.......
 

BPM

JF-Expert Member
Mar 10, 2011
2,761
2,000
sasa hapo ziko kwenye sindiria je zikiwa wazi si utabaka????
 

Apollo

JF-Expert Member
May 26, 2011
4,907
2,000
Weka picha basi ili na sisi 'tufaidi' hata kwa macho jamani! Sio kufikirika!
 

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Feb 27, 2011
6,771
1,195
Wengine uwa wanachora maziwa Tatoo! Sijui wakizeeka itakuwa jinsi Tatoo litakavyoonekana lol!
 

Leonard Robert

JF-Expert Member
Apr 22, 2011
10,120
2,000
Umenikata stimu,nilifungua nawaza kifua cha mdada mwenye chuchu konzi,kumbe maneno matupu aaghhiii!
 

ntamaholo

JF-Expert Member
Aug 30, 2011
12,432
2,000
Unakuta dada anamaziwa mazuri kama ndo saa 7,chuchu zimesimama kama koni.halafu amevaa sidiria transparent(inaonesha) maziwa yote du. Wenyewe wanaona ni stail ila du wananichanganya.
Du hii lawama.
Au wenzangu unalichukuliaje?

kama gvipi baka mmoja nyote mwisho wa siku mtajifunza jambo.
 

Power G

JF-Expert Member
Apr 20, 2011
3,896
1,225
Unakuta dada anamaziwa mazuri kama ndo saa 7,chuchu zimesimama kama koni.halafu amevaa sidiria transparent(inaonesha) maziwa yote du. Wenyewe wanaona ni stail ila du wananichanganya.
Du hii lawama. Au wenzangu unalichukuliaje?
Unasumbuliwa uroho tu. Kama unaona wanakusumbua kawaangalie halafu kimbia bafuni chukua sabuni uanze ..... ukiwa unawafikiria.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom