Hizi biashara zake za Dubai zinanipa mashaka sana

Hizi biashara zake za Dubai zinanipa mashaka sana

We jamaa una fix,c juzi hapa ulituambia kuwa we ni HR na kuna demu kamwaga ugali we ukataka kumwaga mboga?

Kwa hiyo wachangiaji wote humu wamesahau kuwa mm ni hr na nilirusha hiyo post? Kiasi kwamba ww peke yako ndo umekumbuka?

Wote waliochangia humu wanakumbuka hiyo post na iliyofuata hadi watu tumeasahau sasa

Ulitaka kwa kuwa binti kazini kwangu kanikataa basi siendelei na mengine nakaa tu, hakuna tena mapenzi, na nimegusia hiyo post unayoisema kwamba baada ya huyo binti kunikataa sasa nimepata msichana mfanyabiashara ulichoshindwa kuelewa nini hapo?

Nyinyi ndo huwa mnafeli mitihani hivi hivi, mtu hata kusoma post na comments husomi unarukurupuka tu kuchangi
Re check ur thinking capacity
 
$5000 duu hii ela kwa maisha ya dubai inatosha kweli?

kama unaenda kibiashara na utafikia hotel za wafanyabiashara za pale Deira ambazo ni kama 50$ per night inatosha sana, tena mzigo ambao utarudi nao huwezi ata kuubeba ktk ndege ni wa kuja kwa meli kumbuka hapo tunaongelea 10 Million why not isitoshe? kuna watu wanaanza na mtaji wa 3000$ na wanafanikiwa
 
I believe that imagination is stronger
than knowledge. That myth is more
potent than history. That dreams are
more powerful than facts. That hope
always triumphs over experience. That
laughter is the only cure for grief. And I believe that love is stronger than
death.
 
Wakuu nawasalimu wote,

Baada ya kuhangaika na wasichana wa kazini kwangu kwa muda mrefu bila mafanikio nikaona nibadilishe hali ya hewa, nitoke nje ya shirika kidogo. Nikapata binti mzuri na mrembo sana, shughuli zake ni mfanyabiashara, yeye husafiri kufuata vitu mbali mbali na kuleta kuuza hapa Dar, vitu hivyo huvinunua Dubai, Thailand, istanibul na Hong Kong mfano ni nguo za kike na za kiume na vitu vingine mbali mbali.

Huyu binti ndie hutuletea na kutuuzia nguo kazini kwetu wanawake kwa wanaume pindi akirudi na mzigo kutoka arabuni au Hong Kong ni katika kutuletea nguo ndipo nilipomtongoza na akanikubali, sasa hivi tuna miezi kama minne hivi kwa relationship. Ingawa mimi nilikua na binti hapa kazini lakini hakua akinipenda ni kama nilikua na force hivi so tukashindwana na nikaendelea na huyu mfanyabiashara.

Tatizo:-
Tatizo la huyu mfanyabiashara ni kuwa, juzi juzi nimekutana na mshkaji mmoja Mwarabu anasafiri sana dubai ,tulikua pamoja na huyu demu, tukaongea kidogo mshkaji akasepa baadae akanipigia simu akaniambia huyo ni demu wako nikamwambia hapana ni friend, akapumua kidogo akasema afadhali, akaniambia yeye na washikaji zake wameshapiga sana pale, kwamba demu ana group yake ya kibiashara wakifika Dubai huwa hawalali hoteli hufikia kwa mabwana zao wenye mageto huko ili kuokoa gharama mtaji usikate.

Kwa kweli nimekata tamaa sana, nilitegemea something like marriage will materialise katika uhusiano huu.Nimezungumza nae kuhusiana na tetesi hizi surprisingly hakukanusha, alichoniambia tu ni kwamba sasa hivi yeye hafanyi mambo hayo, aliyafanya zamani wakati anaanza biashara ya kusafiri maana mtaji ulikua mdogo baadae aliacha mtaji ulipokua mkubwa.

Hivyo anaomba nisimwache kwa taarifa hizo za zamani.Yeye kwa sasa anataka mm na yy tu settle down and have a family of our own. Wadau bado akili yangu ina mashaka sana na huyu binti, sio kwamba nimeshamshika na mtu au la bali ni shuhuda za watu kuwa wasichana wenye kusafiri kwenda arabuni wanakua malaya sana.

Hofu nyingine ni uwezo wake kitandani, hata nikisema niwapange wanawake wote niliowahi kuzini nao hawawezi kumfikia huyu binti kwa vyuma vizito mno alivyo navyo.Swali langu amevijuaje hivi vitu? Nani alimfundisha na amepata wapi uzoefu huo?Wakuu inafikia pahala nalia kama mtoto kitandani Kayajulia wapi haya kama sio huko Dubai?

Naomba msaada wenu wa mawazo

NB: Haombi hata senti amejijenga kuliko Maelezo, wazazi wake wanaishi Tanga hakusoma, aliishia form four.
Should i be worried about all these?

Help please

Naona Umeirudia Vile Vile Kama Ulivyoisimulia Ktk Kipindi Chako Cha Ala Za Roho Cha Jumanne Hii Ya Juzi. Nimefurahi Kufahamu Kuwa Kumbe Dada Yetu Na Shemeji Yetu Kwa Nyepesi Kabwe Hii Ndiyo ID Yako Mpya Humu Jamvini. Karibu Sana.
 
usije ukaruhusu mkeo au demu wako aende china au dubai kule ni full kujiuza kuna wake za watu wengi wanaenda kule kuchukua mzigo anakaa mwezi kwanza kuuza k akipata hela ndio anarudi haya nimeyashuhudia mwenyewe guazhou china wafrika full kujiuza kwa nite ni dola 100 hadi 50 ..

..hapo guazhou kumejaa wafrika balaa wengi wake za watu wabongo ndio usiseme kwa hio biashara wateja wakubwa ni wanigeria.......china maisha yao yapo chini sana hasa guanzhou ambako lipo soko kubwa la wafrika ..

...accomadation ni rahisi sana kuliko hata bongo pamoja na msosi tatizo ni hela ya mzigo na nauli ..hapo ndio hupelekea dada zetu wengi kujiuza ili arudi bongo na zigo la maana ..

Umemaliza Kila Kitu Na Kula Gwala.
 
Ukitaka uinjoi Mapenzi basi we JITOE UFAHAMU TU...Ishi kama hakuna LOGIC duniani na usijiulize-ulize maswali kutaka kuchambua SITUATIONS na kujaribu kutumia Akili kwenye Mapenzi... Ukitaka kutumia Akili nenda kawe Mwanasayansi utusaidie Kuvumbua Dawa za Surua na Pepopunda... Ukiwa Penzini au Ukiwa unataka kuingia Penzini kaziache akili zako LABORATORY zisaidie kukuza minyoo...

Kila mtu anataka MPENZI WA PEKE YAKE lakini kila mpenzi unayegusa unakuta JAMAA WALIPITAGA ZAMANI na hawana idadi...Na ukijifanya kutumia AKILI kumuuliza"Umewahi kulala na Wanaume wangapi before me", Jibu lao huwa ni rahisi kweli...."Wawili tu yaani we ndo wa 3", Wakati kumbe wewe ni kijamaa cha 54... Ana MAEX 53... Mtu ana MAEX 53 atakuwaje MPENZI WA PEKE YAKO??? Ina maana wewe ndo unasugua na Steel Wire au??

Kashaguswa na kila type, Pingili za Mihogo, Ndizi Kisukari,Tango,Tambi ya Jiko, Kinukta, Mnara wa Simu, Dudukila, na kila type na LAZIMA mmoja kati ya hawa MAEX alimfeel sana japo IT DIDNT WORK OUT wakaachana ingawa deep down wana feelings za kimyakimya... Kuambiwa wewe UNAPENDWA haimaanishi hamna EX ambaye kila akimuona ANALOWANA! Na MAEX wengine hawana huruma, hata wasipoonana Miaka 2, siku wakikutana

ANALOWA jamaa anapitisha Dekio,na atarudi home atakutext, "I love you babe mi ndo nalala, Nakupenda sana"Ukiamua kupenda WE PENDA TU, ila ukitaka kujua yanayojiri ndani ya Penzi lako UTAWEKEWA DRIPU BURE... Shkamoo wewe hapo ambaye EX WAKO WA 36 kila mkikutana lazima mpashe kiporo japo unampenda mmeo.. Shkamoo Sana...Mapenzi matamu sana!

Ukianzisha Kikundi Cha Komedi Kitabamba Sana Mkuu Kwani Una Elements Zote Za Uchalechale a.k.a Uchekeshaji. Yaani Nimecheka Hadi Basi.
 
caxton

Ukweli ni kwamba, usimuache msichana peke yake katika safari hizo hata kama kaacha, huko kuna ibilikisi mkubwa, nimepata case nyingi sana kama yako, wanawake wanapatiwa kamtaji kidogo ili wasafiri, wakifika njee na hao walio wainua, wanawafumua vibaya sana, wakati Mwengine unaweza kujiuliza, hio biashara ana pata bei gani? Wakati anakuja na bag mbili tu za kilo 40, toa gharama za ticket na hotel?

Utakuta anakwenda huko kutembea tu, sasa hio ni kazi kwako, nakupa ushauri mmoja tu just exam, mwache huyo bint asafiri, kama una uwezo akifika dubai, na wewe next day upo dubai surprise, mpigie simu muulize hotel gani upo ujoin nae, utapata majibu,

Wewe Naona Unataka Jamaa AFE Tu Kwani Unamtia NDIMU Na KUMTANGULIZA Kaka Wa Watu Wakati Unajua Fika Kuwa Huko China Dada Zetu Wanafumuliwa Sana MARINDA. Mtoa Mada SIKUSHAURI UENDE UKAFE Kwa Wivu Huko China Bali Wewe Acha ABANDULIWE Tu Huko China Na Akirudi Jijini Na Wewe UNABANDUA Kwani Wala Haipunguzi Hadhi Ya Kiumeeee!
 
Unapiga kavu au na condom? Kapimeni kama mko salama basi mwachishe biashara atulie kisha mwishi pamoja.wanawake wengi wanaosafiri si ndani tu hata nje ya nchi niwepesi sana kukubali..nimewagonga wengi sana wakitegemea kupata unafuu wa biashara..wanaamin ukiwa unasafiri nje basi mambo yao wanayofanya wanakuja huru sana wakiamin hakuna mtu atakayejua
 
nothin to worry, km kuliwa madem wote wanaliwa sana tuu
 
Mkuu lakini tabia yake na yako si mnafanana tu.
We ulikuwa na mtu kabla ya yeye na yeye hivyo.
Kwa hiyo mmekutana pipa na mfuniko endeleeni tu.
 
Duh hii kali labda unitumie namba yake ya simu naweza kukusaidia.
 
Naona Umeirudia Vile Vile Kama Ulivyoisimulia Ktk Kipindi Chako Cha Ala Za Roho Cha Jumanne Hii Ya Juzi. Nimefurahi Kufahamu Kuwa Kumbe Dada Yetu Na Shemeji Yetu Kwa Nyepesi Kabwe Hii Ndiyo ID Yako Mpya Humu Jamvini. Karibu Sana.

unamaanisha the boooooooos?
 
kujua mapenzi co umalaya unaweza kua malaya na ucjue kitu ushasema wazazi wako tanga na tanga ndo mapenz yalikozaliwa y asijue maloveee
 
hakuna aliye msafi kama vile ambavyo wewe hukua msafi hasa kwa wadada wa ofisi moja. ukichambua sana hutakaa uoe, bora huyo ulomjua mapema, ili ujipange jinsi ya ku deal na mapungufu yake kuliko alojifanya msafi halafu ukamjua baada ya kumuweka ndani. uzuri alikiri na kukupa sababu na kua kaacha. Kama unampenda oa. Halafu uache dharau pia, kwani form 4 sio elimu? maana umesema eti hakusoma kaishia form 4. wangapi wana degree zao 2-3 lakini mpaka vocha wanataka kununuliwa. huyu mwenye kujitegemea ndio mke ambaye una uhakika mtasaidiana kimaisha. ushasema ni mtanga hivyo usishangae kua mtaalam kitandani, wanafundwa kwenye hiyo nyanja, ni moja ya mila la desturi zao. kama ulishazoea akina "ukimalisa funika" lazima uchanganyikiwe. kazi kwako.
 
Back
Top Bottom