Hizi biashara zake za Dubai zinanipa mashaka sana

Hizi biashara zake za Dubai zinanipa mashaka sana

Wanaokuwa maraya ni wale wanaotoka hapa na dollar 200 na ticket tu, niambie unatoka hapa una 5000$ unaenda dubai unakaa 4 days unarudi, kwanza muda wa kufanya umalaya utaupata wapi? maana ukiamka saa 3 asubuhi na madukani mpaka saa 4 usiku ndio unarudi hotelini kwako, rekebisha kauli yako ya kuwa unasikia wasichana wanaoenda uarabuni ni maraya sana,

wengine tunaenda huko kila mwezi na bado hatuwajui wanaume wa huko kabisa kwasababu kinachotupeleka ndio tunachoendea, ila kama huyo tayari ana historia ya kuwa alifanya hayo hakufai sababu huwezi kwenda kutafuta mtaji kwa njia ya haram hiyo, kwanini hakutafuta mtaji hapa dar ndio akasafiri? siku hizi bank kibao zinakopesha kwanini hakuchukua ata mkopo? hakufanya sababu akitafuta mtaji alifanya sababu ndio hobbie yake
 
Wanaokuwa maraya ni wale wanaotoka hapa na dollar 200 na ticket tu, niambie unatoka hapa una 5000$ unaenda dubai unakaa 4 days unarudi, kwanza muda wa kufanya umalaya utaupata wapi? maana ukiamka saa 3 asubuhi na madukani mpaka saa 4 usiku ndio unarudi hotelini kwako, rekebisha kauli yako ya kuwa unasikia wasichana wanaoenda uarabuni ni maraya sana,

wengine tunaenda huko kila mwezi na bado hatuwajui wanaume wa huko kabisa kwasababu kinachotupeleka ndio tunachoendea, ila kama huyo tayari ana historia ya kuwa alifanya hayo hakufai sababu huwezi kwenda kutafuta mtaji kwa njia ya haram hiyo, kwanini hakutafuta mtaji hapa dar ndio akasafiri? siku hizi bank kibao zinakopesha kwanini hakuchukua ata mkopo? hakufanya sababu akitafuta mtaji alifanya sababu ndio hobbie yake

Nimefuta kauli mama yangu
Kumbe si wasichana wote ni baadhi
 
caxton

wanawake wana uwez mkubwa saana wa kulghai.. be care, na kosa kubwa unalofanya ni kupata habari kuhusu mwanamke halafu unamuuliza yeye mwenyewe.. hiyo iliwahi kunicost saaaanaaa..

afu mkuu niPM huyo demu namjua..
 
Last edited by a moderator:
Oa mwanangu au unapenda umaskini? Best wako huyo alinyimwa na huyo dam ndoo maana anachonga ngenga. Kwanini akuulize mahusiano wkt ilitakiwa wewe umtambulishe?
 
Aisee uamuzi unao mwenyewe after all mwanamke mpya kwako ujue ni wa zamani kwa wengine, hata huyo ulieachana nae kazini kwako akikutana na mwanaume mwingine atamuona mpya, wote sisi tumetumika na tutaendelea kutumika tu mkuu, maisha ni wewe mwenyewe na nafsi yako Huyo muarabu achana nae mshukuru tu kukupa taarifa ambayo imethibitishwa name muhusika mkuu.
Siku njema kwenye kutafakari kwako.
Huu ushauri umenikuna sana maana sie vijana huwa tunadhani msichana akae bila mwanaume hadi umpate. Ingawa sie ati ni ruksa kuwa na wengi. Je, hao tunaowapitia si lazima wapate wengine? Nadhani ni vyema kutofukunyua ya zamani katika maisha. Unakaribishwa Njinjo na Mpigamiti
 
sasa kinachokuliza ni nini mkuu ni mautamu au alivyokili kugawa k zamani
 
MWEEE!! KAKA UNAFAIDI.. KAMA UMEMCHOKA NIUNGANISHIE NA MIMI NIPIGE UKUNGA JAPO KWA KA BLOW JOB KAMOJA:glasses-nerdy:
 
Kuliko uishi na mtu usimuamini bora umuache tu. Everyone has his/her pasts.
 
Dubai dubai mpaka penziii.?
acha ujinga kwani wewe umetoka na wanawake wangapi.?
na yeye akiamua kufuatilia storia yako ya nyuma unafikiri itakuwaje.?
 
Ukitaka uinjoi Mapenzi basi we JITOE UFAHAMU TU...Ishi kama hakuna LOGIC duniani na usijiulize-ulize maswali kutaka kuchambua SITUATIONS na kujaribu kutumia Akili kwenye Mapenzi...Ukitaka kutumia Akili nenda kawe Mwanasayansi utusaidie Kuvumbua Dawa za Surua na Pepopunda...Ukiwa Penzini au Ukiwa unataka kuingia Penzini kaziache akili zako LABORATORY zisaidie kukuza minyoo...
Kila mtu anataka MPENZI WA PEKE YAKE lakini kila mpenzi unayegusa unakuta JAMAA WALIPITAGA ZAMANI na hawana idadi...Na ukijifanya kutumia AKILI kumuuliza
"Umewahi kulala na Wanaume wangapi before me",Jibu lao huwa ni rahisi kweli...."Wawili tu yaani we ndo wa 3",Wakati kumbe wewe ni kijamaa cha 54...Ana MAEX 53...Mtu ana MAEX 53 atakuwaje MPENZI WA PEKE YAKO???Ina maana wewe ndo unasugua na Steel Wire au??Kashaguswa na kila type,Pingili za Mihogo,Ndizi Kisukari,Tango,Tambi ya Jiko,Kinukta,Mnara wa Simu,Dudukila,na kila type na LAZIMA mmoja kati ya hawa MAEX alimfeel sana japo IT DIDNT WORK OUT wakaachana ingawa deep down wana feelings za kimyakimya...Kuambiwa wewe UNAPENDWA haimaanishi hamna EX ambaye kila akimuona ANALOWANA!Na MAEX wengine hawana huruma,hata wasipoonana Miaka 2,siku wakikutana ANALOWA jamaa anapitisha Dekio,na atarudi home atakutext,"I love you babe mi ndo nalala,Nakupenda sana"
Ukiamua kupenda WE PENDA TU,ila ukitaka kujua yanayojiri ndani ya Penzi lako UTAWEKEWA DRIPU BURE...Shkamoo wewe hapo ambaye EX WAKO WA 36 kila mkikutana lazima mpashe kiporo japo unampenda mmeo..Shkamoo Sana...Mapenzi matamu sana! By masanja wa .com
 
Wakuu nawasalimu wote,

Baada ya kuhangaika na wasichana wa kazini kwangu kwa muda mrefu bila mafanikio nikaona nibadilishe hali ya hewa, nitoke nje ya shirika kidogo. Nikapata binti mzuri na mrembo sana, shughuli zake ni mfanyabiashara, yeye husafiri kufuata vitu mbali mbali na kuleta kuuza hapa Dar, vitu hivyo huvinunua Dubai, Thailand, istanibul na Hong Kong mfano ni nguo za kike na za kiume na vitu vingine mbali mbali.

Huyu binti ndie hutuletea na kutuuzia nguo kazini kwetu wanawake kwa wanaume pindi akirudi na mzigo kutoka arabuni au Hong Kong ni katika kutuletea nguo ndipo nilipomtongoza na akanikubali, sasa hivi tuna miezi kama minne hivi kwa relationship. Ingawa mimi nilikua na binti hapa kazini lakini hakua akinipenda ni kama nilikua na force hivi so tukashindwana na nikaendelea na huyu mfanyabiashara.

Tatizo:-
Tatizo la huyu mfanyabiashara ni kuwa, juzi juzi nimekutana na mshkaji mmoja Mwarabu anasafiri sana dubai ,tulikua pamoja na huyu demu, tukaongea kidogo mshkaji akasepa baadae akanipigia simu akaniambia huyo ni demu wako nikamwambia hapana ni friend, akapumua kidogo akasema afadhali, akaniambia yeye na washikaji zake wameshapiga sana pale, kwamba demu ana group yake ya kibiashara wakifika Dubai huwa hawalali hoteli hufikia kwa mabwana zao wenye mageto huko ili kuokoa gharama mtaji usikate.

Kwa kweli nimekata tamaa sana, nilitegemea something like marriage will materialise katika uhusiano huu.Nimezungumza nae kuhusiana na tetesi hizi surprisingly hakukanusha, alichoniambia tu ni kwamba sasa hivi yeye hafanyi mambo hayo, aliyafanya zamani wakati anaanza biashara ya kusafiri maana mtaji ulikua mdogo baadae aliacha mtaji ulipokua mkubwa.

Hivyo anaomba nisimwache kwa taarifa hizo za zamani.Yeye kwa sasa anataka mm na yy tu settle down and have a family of our own. Wadau bado akili yangu ina mashaka sana na huyu binti, sio kwamba nimeshamshika na mtu au la bali ni shuhuda za watu kuwa wasichana wenye kusafiri kwenda arabuni wanakua malaya sana.

Hofu nyingine ni uwezo wake kitandani, hata nikisema niwapange wanawake wote niliowahi kuzini nao hawawezi kumfikia huyu binti kwa vyuma vizito mno alivyo navyo.Swali langu amevijuaje hivi vitu? Nani alimfundisha na amepata wapi uzoefu huo?Wakuu inafikia pahala nalia kama mtoto kitandani Kayajulia wapi haya kama sio huko Dubai?

Naomba msaada wenu wa mawazo

NB: Haombi hata senti amejijenga kuliko Maelezo, wazazi wake wanaishi Tanga hakusoma, aliishia form four.
Should i be worried about all these?

Help please

Ukimpoteza huyo binti utajuta. Nimependa kipengele cha yeye kuwa mkweli na kutokukuficha historia yake. Pia hata wewe huyo si mwanamke wako wa kwanza. Umeshasema unao wengi. Kwa hiyo choreni mtari, ya kale yamepita, anzeni upya. Au utafuta mwanamke bikira ili hali wewe mwenyewe sio bikira?

Funguka kimawazo, yaangalie maisha ya mahusiano katika upeo mpana zaidi. Anzia hapo ulipokutana nae kwenda mbele, achana na histroria.
 
Wanaokuwa maraya ni wale wanaotoka hapa na dollar 200 na ticket tu, niambie unatoka hapa una 5000$ unaenda dubai unakaa 4 days unarudi, kwanza muda wa kufanya umalaya utaupata wapi? maana ukiamka saa 3 asubuhi na madukani mpaka saa 4 usiku ndio unarudi hotelini kwako, rekebisha kauli yako ya kuwa unasikia wasichana wanaoenda uarabuni ni maraya sana,

wengine tunaenda huko kila mwezi na bado hatuwajui wanaume wa huko kabisa kwasababu kinachotupeleka ndio tunachoendea, ila kama huyo tayari ana historia ya kuwa alifanya hayo hakufai sababu huwezi kwenda kutafuta mtaji kwa njia ya haram hiyo, kwanini hakutafuta mtaji hapa dar ndio akasafiri? siku hizi bank kibao zinakopesha kwanini hakuchukua ata mkopo? hakufanya sababu akitafuta mtaji alifanya sababu ndio hobbie yake

$5000 duu hii ela kwa maisha ya dubai inatosha kweli?
 
yaani wewe unachekesha kweli kwanini hauendi nje ya ofisini?

uko unakoishi kuna nini umetenda kwa wanawake?

sasa bado anaenda kununua vitu na umeambiwa kinachofanyika kweli na bado unajiuliza? tena na yeye anafanya hao hao akiwemo.

ndio maana uwa nakushangaa maamuzi ya kikazi kuja kuuliza humu, inabidi sasa ujiangalie na kukaza buti inaonekana hili swala la kulala na wanawake ovyo unapofanyia kazi limekubadili hauko labda kama zamamni.

ukimuoa haya ndio umekubali kuwa na huyomtaka ndoa tu, sasa haushangai kuwa anajua ni mwarabu kakuambia na hajabishana nawe?

unamprnda haya oa ila usilalamike au kuomba ushauri. kampime una bonge la mke
 
We jamaa una fix,c juzi hapa ulituambia kuwa we ni HR na kuna demu kamwaga ugali we ukataka kumwaga mboga?
 
Back
Top Bottom