Hizi biashara zake za Dubai zinanipa mashaka sana

Hizi biashara zake za Dubai zinanipa mashaka sana

caxton

Senior Member
Joined
May 8, 2015
Posts
145
Reaction score
157
Wakuu nawasalimu wote,

Baada ya kuhangaika na wasichana wa kazini kwangu kwa muda mrefu bila mafanikio nikaona nibadilishe hali ya hewa, nitoke nje ya shirika kidogo. Nikapata binti mzuri na mrembo sana, shughuli zake ni mfanyabiashara, yeye husafiri kufuata vitu mbali mbali na kuleta kuuza hapa Dar, vitu hivyo huvinunua Dubai, Thailand, istanibul na Hong Kong mfano ni nguo za kike na za kiume na vitu vingine mbali mbali.

Huyu binti ndie hutuletea na kutuuzia nguo kazini kwetu wanawake kwa wanaume pindi akirudi na mzigo kutoka arabuni au Hong Kong ni katika kutuletea nguo ndipo nilipomtongoza na akanikubali, sasa hivi tuna miezi kama minne hivi kwa relationship. Ingawa mimi nilikua na binti hapa kazini lakini hakua akinipenda ni kama nilikua na force hivi so tukashindwana na nikaendelea na huyu mfanyabiashara.

Tatizo:-
Tatizo la huyu mfanyabiashara ni kuwa, juzi juzi nimekutana na mshkaji mmoja Mwarabu anasafiri sana dubai ,tulikua pamoja na huyu demu, tukaongea kidogo mshkaji akasepa baadae akanipigia simu akaniambia huyo ni demu wako nikamwambia hapana ni friend, akapumua kidogo akasema afadhali, akaniambia yeye na washikaji zake wameshapiga sana pale, kwamba demu ana group yake ya kibiashara wakifika Dubai huwa hawalali hoteli hufikia kwa mabwana zao wenye mageto huko ili kuokoa gharama mtaji usikate.

Kwa kweli nimekata tamaa sana, nilitegemea something like marriage will materialise katika uhusiano huu.Nimezungumza nae kuhusiana na tetesi hizi surprisingly hakukanusha, alichoniambia tu ni kwamba sasa hivi yeye hafanyi mambo hayo, aliyafanya zamani wakati anaanza biashara ya kusafiri maana mtaji ulikua mdogo baadae aliacha mtaji ulipokua mkubwa.

Hivyo anaomba nisimwache kwa taarifa hizo za zamani.Yeye kwa sasa anataka mm na yy tu settle down and have a family of our own. Wadau bado akili yangu ina mashaka sana na huyu binti, sio kwamba nimeshamshika na mtu au la bali ni shuhuda za watu kuwa wasichana wenye kusafiri kwenda arabuni wanakua malaya sana.

Hofu nyingine ni uwezo wake kitandani, hata nikisema niwapange wanawake wote niliowahi kuzini nao hawawezi kumfikia huyu binti kwa vyuma vizito mno alivyo navyo.Swali langu amevijuaje hivi vitu? Nani alimfundisha na amepata wapi uzoefu huo?Wakuu inafikia pahala nalia kama mtoto kitandani Kayajulia wapi haya kama sio huko Dubai?

Naomba msaada wenu wa mawazo

NB: Haombi hata senti amejijenga kuliko Maelezo, wazazi wake wanaishi Tanga hakusoma, aliishia form four.
Should i be worried about all these?

Help please
 
caxton

SIKU MOJA JIFANYE UMEKOSEA NJIA UPITIE MLANGO WA JIKONI.....
:tonguez::glasses-nerdy:
 
Last edited by a moderator:
Ukianza kufuatilia historia ya nyuma ya kila utakayekuwa naye kwenye mahusiano hutofika popote. Kwa kawaida nyuma ya mafanikio yeyote yale huwa kuna mengi sana yamejificha, hivyo kama wewe umeridhia kuwa naye kama mke mtarajiwa unapaswa kufungua ukurasa mpya.

Pia usiwe mtumwa wa historia japokuwa hatupaswi kupuuza historia moja kwa moja. Watu hubadilika kutoka watu wema kuwa waovu na kinyume chake. Mtume Paulo ameandika vitabu kama 13 hivi kwenye Biblia na kumzidi hata Nabii Mussa aliyeandika vitabu 5. Lakini Historia ya mtume Paulo inatisha mno alikuwa muuaji mkubwa kabla uwezo wa Mungu kumbadilisha.
Tafakari halafu chukua uamuzi wa busara
 
Aisee uamuzi unao mwenyewe after all mwanamke mpya kwako ujue ni wa zamani kwa wengine, hata huyo ulieachana nae kazini kwako akikutana na mwanaume mwingine atamuona mpya,

wote sisi tumetumika na tutaendelea kutumika tu mkuu, maisha ni wewe mwenyewe na nafsi yako Huyo muarabu achana nae mshukuru tu kukupa taarifa ambayo imethibitishwa name muhusika mkuu.

Siku njema kwenye kutafakari kwako.
 
Watu wa humu kwa kupenda kudesa sina hamu nanyi. Yani kila tatizo hata liwe dogo vipi kama lako hadi liletwe humu na kuomba ushauri, ina maana bongo yako imeshindwa kabisa kuchakata ishu ndogo kama hii hadi uhitaji msaada wa wengine? Anyway nipe namba ya simu au Email ya demu wako nikunyooshee mapito! Naenda kupata lunch kwanza nikirudi nikute jibu.
 
Bingwa caxton , kwanza wewe mwenyewe ukojee?!! Upo serious kujenga familia....? Huku ughaibuni kuna siri nyingi hadi kupata mafanikio..!!!
Wish you good luck.
 
Last edited by a moderator:
Watu wa humu kwa kupenda kudesa sina hamu nanyi. Yani kila tatizo hata liwe dogo vipi kama lako hadi liletwe humu na kuomba ushauri, ina maana bongo yako imeshindwa kabisa kuchakata ishu ndogo kama hii hadi uhitaji msaada wa wengine? Anyway nipe namba ya simu au Email ya demu wako nikunyooshee mapito! Naenda kupata lunch kwanza nikirudi nikute jibu.
Mkuu, watu wanashauriana tu, hakuna anaelazimisha.......ni MMU !!
 
Sasa tukusaidie usilie kitandani au tukusaidie umuache vipi?

ungekuwa wa kumuacha ungeshamuacha kabla ya kuleta thread hapa

the fact hujamuacha now....inaonesha hutaki kumuacha......

:thumbup::thumbup::thumbup::thumbup:
 
sasa mkuu nipe namba ya huyo dada nimkanye asirudie kulala geto kwa washikaji dubai.
 
usije ukaruhusu mkeo au demu wako aende china au dubai kule ni full kujiuza kuna wake za watu wengi wanaenda kule kuchukua mzigo anakaa mwezi kwanza kuuza k akipata hela ndio anarudi haya nimeyashuhudia mwenyewe guazhou china wafrika full kujiuza kwa nite ni dola 100 hadi 50 ..

..hapo guazhou kumejaa wafrika balaa wengi wake za watu wabongo ndio usiseme kwa hio biashara wateja wakubwa ni wanigeria.......china maisha yao yapo chini sana hasa guanzhou ambako lipo soko kubwa la wafrika ..

...accomadation ni rahisi sana kuliko hata bongo pamoja na msosi tatizo ni hela ya mzigo na nauli ..hapo ndio hupelekea dada zetu wengi kujiuza ili arudi bongo na zigo la maana ..
 
usije ukaruhusu mkeo au demu wako aende china au dubai kule ni full kujiuza kuna wake za watu wengi wanaenda kule kuchukua mzigo anakaa mwezi kwanza kuuza k akipata hela ndio anarudi haya nimeyashuhudia mwenyewe guazhou china wafrika full kujiuza kwa nite ni dola 100 hadi 50 ....hapo guazhou kumejaa wafrika balaa wengi wake za watu wabongo ndio usiseme kwa hio biashara wateja wakubwa ni wanigeria.......china maisha yao yapo chini sana hasa guanzhou ambako lipo soko kubwa la wafrika ......accomadation ni rahisi sana kuliko hata bongo pamoja na msosi tatizo ni hela ya mzigo na nauli ..hapo ndio hupelekea dada zetu wengi kujiuza ili arudi bongo na zigo la maana ..
Nami nimesikia, kama wewe umeona basi haya ni ya kweli.
 
Wakula peke yako bado ajatokea wewe angalia malengo yako unaweza ukaja kupata mke asiye na kazi yeye kuchati tu ata luku ajui kuweka analala Giza siku aupo na bado watu wakamla
 
Back
Top Bottom