Hizi biashara zake za Dubai zinanipa mashaka sana

Hizi biashara zake za Dubai zinanipa mashaka sana

Hajambi huyoo.....hahahaha mkuu wachana nae, utakuja juta siku.
Daaah ila hawa wanawake bwana shida sanaa.....Nikimuangalia mwanamke wangu alivyojahaliwa nabaki natikisa kichwa najiambia yaweza ikawa kuna mengi siyajui (Mungu epusha mbali). Haya mambo haya acheni tu.
 
Wewe Naona Unataka Jamaa AFE Tu Kwani Unamtia NDIMU Na KUMTANGULIZA Kaka Wa Watu Wakati Unajua Fika Kuwa Huko China Dada Zetu Wanafumuliwa Sana MARINDA. Mtoa Mada SIKUSHAURI UENDE UKAFE Kwa Wivu Huko China Bali Wewe Acha ABANDULIWE Tu Huko China Na Akirudi Jijini Na Wewe UNABANDUA Kwani Wala Haipunguzi Hadhi Ya Kiumeeee!

Hahahahahaha
 
Back
Top Bottom