Hizi abaya zinawatia uchizi wake zetu

Hizi abaya zinawatia uchizi wake zetu

Paul dybala

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2023
Posts
553
Reaction score
2,266
Wakuu...wife wangu leo nimeamini ya kuwa ni kweli bado mtoto sana...asubuhi ya leo amegoma kwenda msikitini,amegoma kupika kisa abaya.

Iko hivi anadai abaya zilizopo ni za mwaka jana na zimepitwa na wakati,,nikamuuliza unataka kuiharibu bajeti niliyoipanga kwa muda mrefu...saivi utoe laki ya abaya ili uwaoneshe majirani kwa ajili ya siku moja tu?

Nikamwambia embu utavaa siku nyingine hii siku ni moja tu acha ipite.,,naona ndio kanuna..isitoshe unamaabaya karibia manne humu ndani acha leo mtoto avae wewe utavaa siku nyingine...lakini pia ushakuwa mtu mzimaa pressure ya nguo ya sikuu kuu unaitoa wapi au unataka tutibuane saizi.

Ikumbukwe leo tumeamka chalii wetu anajiskia vibaya mno...nikamchukua yeye na mtoto hao kwenye boda tukaelekea hospital...pale imekata vipimo,dawa...usafiri kama 50000 hivi.

Wakuu nimempotezea huyu kiumbe ...nimeenda africana nikanunua jogoo nikapika mwenyewe na pilau...nimeona bado kanuna hadi saivi..nimesaidiana na wana tumetoa kitu maisha yameendelea nasubiria usiku sijui atanipa...haya bhana kataa ndoa wanazidi kupata point tatu muhimu.
 
Wakuu...wife wangu leo nimeamini ya kuwa ni kweli bado mtoto sana...asubuhi ya leo amegoma kwenda msikitini,amegoma kupika kisa abaya.

Iko hivi anadai abaya zilizopo ni za mwaka jana na zimepitwa na wakati,,nikamuuliza unataka kuiharibu bajeti niliyoipanga kwa muda mrefu...saivi utoe laki ya abaya ili uwaoneshe majirani kwa ajili ya siku moja tu?

Nikamwambia embu utavaa siku nyingine hii siku ni moja tu acha ipite.,,naona ndio kanuna..isitoshe unamaabaya karibia manne humu ndani acha leo mtoto avae wewe utavaa siku nyingine...lakini pia ushakuwa mtu mzimaa pressure ya nguo ya sikuu kuu unaitoa wapi au unataka tutibuane saizi.

Ikumbukwe leo tumeamka chalii wetu anajiskia vibaya mno...nikamchukua yeye na mtoto hao kwenye boda tukaelekea hospital...pale imekata vipimo,dawa...usafiri kama 50000 hivi.

Wakuu nimempotezea huyu kiumbe ...nimeenda africana nikanunua jogoo nikapika mwenyewe na pilau...nimeona bado kanuna hadi saivi..nimesaidiana na wana tumetoa kitu maisha yameendelea nasubiria usiku sijui atanipa...haya bhana kataa ndoa wanazidi kupata point tatu muhimu.
Wakati wenzako wanatafuta wanawake wenye akili wewe ulikuwa unasema bora uoe la saba ona sasa 🤣
 
Abaya ndo kitu gani?

Huyo mwanamke umemlea mwenyewe yaani unahemea alafu unapika kweli hivi ww ni mwanaume kweli au bushoke

Kwa upande wangu ningemchukua dogo tunaenda sehemu tunapata chakula alafu wife namuacha aendelee kuvuta mdomo.

Wanaume dizaini yako ndo mnasababisha kataa ndoa wabebe point za bure
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom