Hivi Yanga madai yao ni nini?

Hivi Yanga madai yao ni nini?

Kule wamejaa wajinga, mawakili wao waliwaaminisha wakienda cas watapewa pointi tatu na kufidiwa gharama madai ambayo yalikataliwa.
Walipewa maelekezo na cas Nini cha kufanya Ila kwa ujinga wao wamekaidi wakakimbilia serikali ambako wamepigwa chini.
Wanataka kuwatumia wabunge wao lakini wakakutana na ubaya ubwela.
Wamebaki kutapatapa na kusema hawachezi huku wakitolea macho viporo vya Simba Ila kiwango chao cha akili kitaoneka tarehe 15 June Kama kweli watashikilia msimamo wao.
 
Nimefuatlilia sana kuhusu stance ya Yanga kugomea mechi. Naona huwa wanaishia na neno HATUCHEZI. Au tunaonewa. Au Dhulma!

Naomba msaada wa kujua hasa madai yao ni nini? Maana wanapingana mpaka na maelekezo ya CAS kama vile wapo Dunia yao;

Je, ni hulka tu ya uana harakati? Lakini wangeweka wazi msingi wa wanachopigania.

Je, ni kuahirishwa mechi trh 8 Mar? Hilo mbona wamejibiwa sana na sababu zipo wazi - vurugu za mabaunsa kuzuia mazoezi ya Simba. Pia ni mamlaka halali ya Bodi ya Ligi.

Je, ni kuukata uongozi wa TFF? Huu ndio utaratibu wa kuondoa uongozi madarakani??? Mbona mechi nyinginezo wanashiriki.

Naomba kujua hasa sababu za Yanga kufikia hadi kupingana na maamuzi ya CAS yaliyowataka kwenda TFF.
Hawa hawana tofauti na mbwa wenye kichaa cha mbwa, wanajua ni kubweka ovyo tu.
 
MaSwali kama haya hulizwa huku jamii forum na watu wenye akili , na sasa wanaojibu sasa akili zao wanachokijibu ni aibu
 
okay tufanye Yanga wanamakosa na ndio waliosababisha mchezo kuvunjika sasa inakuaje inapangwa tarehe mpya ya mechi bila hatua wala adhabu kutolewa? Ikitokea tarehe 15 mabaunsa wakawazuia 5imba tena getini itakuaje?
Walioahirisha mechi ndio waliopanga tarehe nyingine ya mechi, sasa wajitoze faini wao wenyewe? Ukitaka kuona faini subiri yanga wasitokee hiyo tarehe 15 kama wanao huo ubavu.

Vv
 
Nimefuatlilia sana kuhusu stance ya Yanga kugomea mechi. Naona huwa wanaishia na neno HATUCHEZI. Au tunaonewa. Au Dhulma!

Naomba msaada wa kujua hasa madai yao ni nini? Maana wanapingana mpaka na maelekezo ya CAS kama vile wapo Dunia yao;

Je, ni hulka tu ya uana harakati? Lakini wangeweka wazi msingi wa wanachopigania.

Je, ni kuahirishwa mechi trh 8 Mar? Hilo mbona wamejibiwa sana na sababu zipo wazi - vurugu za mabaunsa kuzuia mazoezi ya Simba. Pia ni mamlaka halali ya Bodi ya Ligi.

Je, ni kuukata uongozi wa TFF? Huu ndio utaratibu wa kuondoa uongozi madarakani??? Mbona mechi nyinginezo wanashiriki.

Naomba kujua hasa sababu za Yanga kufikia hadi kupingana na maamuzi ya CAS yaliyowataka kwenda TFF.
Kamuulize aliyekutuma
 
Walioahirisha mechi ndio waliopanga tarehe nyingine ya mechi, sasa wajitoze faini wao wenyewe? Ukitaka kuona faini subiri yanga wasitokee hiyo tarehe 15 kama wanao huo ubavu.

Vv
Basi wakacheze wao na mbumbumbu ambao wanapelekwa pelekwa tu sisi hatuna timu ya kufanya ujinga huo
 
Hata match ya mwaka juzi kama sijakosea ilisogezwaga tu masaa kadhaa wakakataa kucheza..😂
 
Je unauliza tu ili ku enjoy au wewe ni shabiki maandazi kama wenzio

Turudi kwenye maswali yako
Yanga si kama wanawaogopa simba!
1 Huwezikukosakujiaminimbeleyademuuliemkojoleazaidiyamakumi!
2 tarehe 8 hamkua tayari kucheza kwani wachezaji wenu muhimu walikua majeruhi,
Hivyo mkaona mtafute sababu yenye mashiko ili msicheze dabi
Na kilichompa simba nguvu ni UONGOZI!
3 yanga wamejua hilo na ndio maana hawataki kucheza hadi ZITOLEWE SABABU KUU MUHIMU ZA KWANINI WALIGHAILI MCHEZO WA AWALI.
Kwanza tuwatafute waliotuzuia kufanya mazoezi ndio wametufikisha huku.🤣
 
Je unauliza tu ili ku enjoy au wewe ni shabiki maandazi kama wenzio

Turudi kwenye maswali yako
Yanga si kama wanawaogopa simba!
1 Huwezikukosakujiaminimbeleyademuuliemkojoleazaidiyamakumi!
2 tarehe 8 hamkua tayari kucheza kwani wachezaji wenu muhimu walikua majeruhi,
Hivyo mkaona mtafute sababu yenye mashiko ili msicheze dabi
Na kilichompa simba nguvu ni UONGOZI!
3 yanga wamejua hilo na ndio maana hawataki kucheza hadi ZITOLEWE SABABU KUU MUHIMU ZA KWANINI WALIGHAILI MCHEZO WA AWALI.
Waliogopa kipigo sasa hivi wanajifanya wanataka kucheza, Mbumbumbu Team ni shida sana hawajui kama wao ndio waliosababisha yote haya wanajitoa ufahamu.
 
Nimefuatlilia sana kuhusu stance ya Yanga kugomea mechi. Naona huwa wanaishia na neno HATUCHEZI. Au tunaonewa. Au Dhulma!

Naomba msaada wa kujua hasa madai yao ni nini? Maana wanapingana mpaka na maelekezo ya CAS kama vile wapo Dunia yao;

Je, ni hulka tu ya uana harakati? Lakini wangeweka wazi msingi wa wanachopigania.

Je, ni kuahirishwa mechi trh 8 Mar? Hilo mbona wamejibiwa sana na sababu zipo wazi - vurugu za mabaunsa kuzuia mazoezi ya Simba. Pia ni mamlaka halali ya Bodi ya Ligi.

Je, ni kuukata uongozi wa TFF? Huu ndio utaratibu wa kuondoa uongozi madarakani??? Mbona mechi nyinginezo wanashiriki.

Naomba kujua hasa sababu za Yanga kufikia hadi kupingana na maamuzi ya CAS yaliyowataka kwenda TFF.
Yanga wanataka kujua kwanini Mechi iliahirishwa Tarehe 8?
 
Back
Top Bottom