Hivi wanawake mna nini nyie!

nyie kizazi gani hampendi kuhonga? mbona waoga hivyo? kuhonga ni mazoezi ya kutunza familia sasa kama huwezi kuhonga itakuwaje utakapo ambiwa baba koti lake limeisha anasikia baridi hivyo naomba hela nimpelekee koti jingine lakini wewe mama yako anaumwa hivyo usahihi hapo usitishe kupeleka gharama za matibabu kwa mzazi wako upeleke koti kwa mkweo halafu kwa hili eti watu watadai umekaliwa kumbe mapenzi tyuuuuuuuuu!
 
hao ndio wanawake...wana kipochi manyoa wanaume hatuna...so lazima watuzingue....hutaki utamu jikate zako....
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…