Hivi Wanawake kama Huyu Wapo Humu JF?

Hivi Wanawake kama Huyu Wapo Humu JF?

Juzi nilipata kibarua cha kukata majani huko Goba. Nilipewa pande hili na jamaa yangu mmoja hivi. Kwahio nilikuwa naenda kwenye kibarua huku boss simjui. Kufika eneo la kazi mjengo nilioukuta si mchezo, hapo kwenye garden pembeni zimepaki ndinga tatu kwa uzoefu wangu ya bei ya chini ni 28m hivi!

Baada ya kufika hapo nikaambiwa nimsubiri boss, akatokea dada mmoja mzuri sana nikaambiwa ndio boss mwenyewe niongee nae. Basi nikaongea na yule dada tukakubaliana ujira wangu nikaendelea na kazi huku najiuliza huyu binti mdogo hivi silaha hizi anazomiliki kwa zama hizi kazipata wapi?

Kama kawaida yangu nikikutana na mtu yuko vizuri huwa sijivungi nauliza siri ya mafanikio, dada huyu pamoja na mafanikio yake hana nyodo kabisa, tuliongea mengi na mwisho nikajua ni boss fulani katika moja ya kampuni kubwa Tanzania. Je nyinyi mnaotuponda humu sisi masikini tusio na magari wala nyumba ndio mko level za huyu dada nini? Je wanawake kama huyu dada(young, successful and humble) mpo humu?
Kama ni Neema yumo humu pia.
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Kumbe humjui Miss Natafuta? ndio huyo ulikuwa kwake.hahhahahaha
Mmmh.hii chai na hili joto...
Ukute yumo muulize anatumia jina gani humu
Sisi wengine maskini
Itakuwa wapo..em tuwasubiri waje
Wapo mkuu hujabahatika kukutana nao ipo siku utaitwa sehemu nyingine kunyeshea maua utaongeza kwenye list
Haya majibu yananiambia HAKUNA
HUENDA HUYO BOSS AKAWA EXPERT MEMBER HUM
 
aliniita kwake nkafanye installation ya security cameras,,.mzuri Sana na hana maringo,,.niliingia hadi bed room kwake..ni true story..nshapiga nae selfie..yuko vizuri..
Haha kwa kweli mi ni[emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Back
Top Bottom