Hivi wanaosoma feza boys ni ma-genius au?

Hivi wanaosoma feza boys ni ma-genius au?

okoyoko

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2014
Posts
2,664
Reaction score
3,653
Hello guys

Kwa wale mliosomaga feza boys au wenye ndugu zenu waliopo feza boys, nasikiaga feza boys wanaonyeshwaga mitihani (sina uhakika). sasa swali langu linakuja hivi

1) Wanafunzi wa feza wanaonyeshwaga mitihani?
2)Au wanafunzi wanaosoma pale are extremely smart..

Mwenye ujuzi wa haya naomba anijuze
 
Labda nianzie hapa mkuu, hakuna mwanafunz wa feza ambaye huwa anaonyeshwa mtihani...
Pale kuna makundi mawili ya wanafunzi,

1. Kuna watoto wa kishua ambao wanauwezo mzuri darasani.

2.Kuna watoto wa kimaskini ambao wana uwezo mkubwa darasan... unakuta wamechukuliwa baadhi ya shule wamepelekwa pale wakasome bure, na wakawe chachu kwa wengine.

Nakuomba husichanganye uwezo mzuri na uwezo mkubwa... vijana hawa wenye uwezo mzuri ndo wanaopataga 2.10, 1.8, 1.7 hiv kwa advance..

Na hao wenye uwezo mkubwa ndo wanaopataga 1.3, 1.4.....

NB: Vijana woote wanaotakaga kujiunga feza kwa lengo la kwenda kupewa mtihani mwsho wa siku... huwa hawapati nafasi ya kujiunga hapo... maana hilo wazo tuu ni dalili ya uwezo mdogo.
 
Ishu ya kuonesha majib Amna m2 anaezatoa ushahd wa uhakika zaid ya majungu, bt knachowabeba wale wa2 ni training2.

Mm nmesomea kwnye shule ambayo ktk ranking za below 45 candidates tulkua hatutoki top5(except miaka hii)

But nliamin "with much efforts, a human being can possibly be trained to perfection"

But iktokea efforts ikpungua na performance lazma ishuke.

Tulpata div 1 darasa zima except wawili, but ukiangalia advance performance ilpungua xana.

Xo hwezkuconckude kwmba feza wanaoneshwa majib japokua inawzekana n kwel, bt amin pia uwezo wa kutrain watu hadi kfkia kiwango kama kile inawzekana no matter n bright au kawaida
 
Labda nianzie hapa mkuu, hakuna mwanafunz wa feza ambaye huwa anaonyeshwa mtihani...
Pale kuna makundi mawili ya wanafunzi,
1. kuna watoto wa kishua ambao wanauwezo mzuri darasani.
2.kuna watoto wa kimaskini ambao wana uwezo mkubwa darasan... unakuta wamechukuliwa baadhi ya shule wamepelekwa pale wakasome bure, na wakawe chachu kwa wengine.

Nakuomba husichanganye uwezo mzuri na uwezo mkubwa... vijana hawa wenye uwezo mzuri ndo wanaopataga 2.10, 1.8, 1.7 hiv kwa advance..
Na hao wenye uwezo mkubwa ndo wanaopataga 1.3, 1.4.....
NB: vijana woote wanaotakaga kujiunga feza kwa lengo la kwenda kupewa mtihani mwsho wa siku... huwa hawapati nafasi ya kujiunga hapo... maana hilo wazo tuu ni dalili ya uwezo mdogo.

Ahsante mkuu Bonobo
 
Ishu ya kuonesha majib Amna m2 anaezatoa ushahd wa uhakika zaid ya majungu, bt knachowabeba wale wa2 ni training2.

Mm nmesomea kwnye shule ambayo ktk ranking za below 45 candidates tulkua hatutoki top5(except miaka hii)

But nliamin "with much efforts, a human being can possibly be trained to perfection"

But iktokea efforts ikpungua na performance lazma ishuke.

Tulpata div 1 darasa zima except wawili, but ukiangalia advance performance ilpungua xana.

Xo hwezkuconckude kwmba feza wanaoneshwa majib japokua inawzekana n kwel, bt amin pia uwezo wa kutrain watu hadi kfkia kiwango kama kile inawzekana no matter n bright au kawaida[/QUOTE

uandishi wako tuu unaonyesha katika wale wawili ambao hawakupata div one wewe ni mmoja wao.
 
Hata mimi niliwahi kusikia kitu kama hicho,ila kwa utaratibu wao wa kuchukua vipanga tupu sioni kwanini mwisho wa siku shule za zisipasue tofauti na hizi nyingine za serikali zinazochukua hata wenye uwezo mdogo..
 
Labda nianzie hapa mkuu, hakuna mwanafunz wa feza ambaye huwa anaonyeshwa mtihani...
Pale kuna makundi mawili ya wanafunzi,

1. Kuna watoto wa kishua ambao wanauwezo mzuri darasani.

2.Kuna watoto wa kimaskini ambao wana uwezo mkubwa darasan... unakuta wamechukuliwa baadhi ya shule wamepelekwa pale wakasome bure, na wakawe chachu kwa wengine.

Nakuomba husichanganye uwezo mzuri na uwezo mkubwa... vijana hawa wenye uwezo mzuri ndo wanaopataga 2.10, 1.8, 1.7 hiv kwa advance..

Na hao wenye uwezo mkubwa ndo wanaopataga 1.3, 1.4.....

NB: Vijana woote wanaotakaga kujiunga feza kwa lengo la kwenda kupewa mtihani mwsho wa siku... huwa hawapati nafasi ya kujiunga hapo... maana hilo wazo tuu ni dalili ya uwezo mdogo.
Umemaliza mkuu.
 
Ishu ya kuonesha majib Amna m2 anaezatoa ushahd wa uhakika zaid ya majungu, bt knachowabeba wale wa2 ni training2.

Mm nmesomea kwnye shule ambayo ktk ranking za below 45 candidates tulkua hatutoki top5(except miaka hii)

But nliamin "with much efforts, a human being can possibly be trained to perfection"

But iktokea efforts ikpungua na performance lazma ishuke.

Tulpata div 1 darasa zima except wawili, but ukiangalia advance performance ilpungua xana.

Xo hwezkuconckude kwmba feza wanaoneshwa majib japokua inawzekana n kwel, bt amin pia uwezo wa kutrain watu hadi kfkia kiwango kama kile inawzekana no matter n bright au kawaida
Naamini wewe utakuwa miongoni mwa hao wawili ambao hawakupata daraja la kwanza!
Mtu aliyepata daraja la kwanza utaandikaje boko hivyo? "Xo" ndio lugha gani, au kichina?
 
Mimi nadhani ni juhudi za wanafunzi na walimu ndio huwapa matokeo mazuri.
 
Pamoja na kuwa makini katika kuchagua wanafunzi bora hata waalimu wanatunzwa vizuri. Hakika wanajitahidi
 
Mpe mtoto mahitaji yake yote ikiwemo usafiri usiompa bughudha
Mpe mwalimu mshahara mzuri na stahiki zake zingine kama nyumba,usafiri,Fedha za likizo ,promotion na usimrundikie mwatoto 70 kwa chumba kimoja cha darasa,
mpe vitendea kazi kama vitabu vya ziada na kiada, mpe kila anachostahili kua nacho kama mwalimu
Kisha mpe jukumu moja tu la kumtunza huyo kijana kiakili ,hapo ndio utajua maana ya Ku impart knowledge
Lakini usitarajie mazuri kama hali ilivyo katika shule zetu itaendelea kama ilivyo
Kitabu kimoja-wanafunzi 50
Darasa moja tena linavuja -wanafunzi 100
Mwalimu anadai fedha za likizo,mshahara kama posho vile, usafiri kwake mpaka aparamie daladala mwisho anafika shuleni vishikizo vya shati vyote kaacha ndani ya coaster,bado maneno ya karaha ya viongozi akam akina makonda na wenzie
Alafu uendelee kuwaza Kwann Fedha na si mchikichini wala Benjamin
 
Naamini wewe utakuwa miongoni mwa hao wawili ambao hawakupata daraja la kwanza!
Mtu aliyepata daraja la kwanza utaandikaje boko hivyo? "Xo" ndio lugha gani, au kichina?
hahahaaa
 
MAZINGIRA NI KITU MUHIMU SANA KATIKA ELIMU, MAZINGIRA YANACHANGIA UFAULU KWA KIASI KIKUBWA SANA, UNAPOKAA DARASAN NA WATU WANAOSOMA WEWE PIA UTASOMA TU, UNAPOKAA DARASAN NA WATU WAPIGA SOGA HUWEZ KUSOMA NA WEWE UTAPIGA SOGA. SHULE KAMA FEZA BOYS INACHUKUA WANAFUNZI WANAOJIELEWA WANAFIKA SHULE WANAKUTANA WOTE WANAJIELEWA, MAZINGIRA WANAYOISHI YANA KILA KITU MWANAFUNZI ANACHOHITAJI ,MWANAFUNZI ANAFANYA KAZI YA KUSOMA TU HATA DARASA KUFAGIA HAFAGII KUNA WAFANYA KAZI
 
Back
Top Bottom