Hivi wanaosoma feza boys ni ma-genius au?

Hivi wanaosoma feza boys ni ma-genius au?

Feza boys siyo genius Bali aidha wana uwezo wa kifedha au kiakili na wakakodishwa hapo ili kuleta sifa!
Ukitaka kujua kuwa siyo genius fuatilia maendeleo yao wakitoka hapo halafu wakaenda A level shule za vipaji kama kibaha! Au wakaenda chuo kama Muhas, UDSM etc! Ni weupe tu wala hakuna ugenius wowote!
Hebu mnaosoma na wanafunzi waliotoka feza huko shule za vipaji au vyuoni leteni mrejesho hapa! Japo kweli wapo baadhi wazuri sana lakini hata shule zingine wapo baadhi ambao ni wazuri sana pia!
 
Feza kazi ya mwanafunzi ni kusoma tuu...hadi nguo wanafuliwa ...juhudi zaķo zote unaweka kwenye kusoma kwanini usifaulu
 
Back
Top Bottom