Kuna ndugu yangu yupo huko ulipo.Hakukuwa na vurugu huku nilipo, ingekuwepo ningebaki ndani.
Mamdogo auntie bwana hizi simu tunaziharibu wenyewe na mambo ya VPN😁Kumbe simu siyo mbovu ila ni wewe tu huwa unai-abuse 🤣
Kama kwetuHakukuwa na vurugu huku nilipo, ingekuwepo ningebaki ndani.
walitoka wengi sana depend na mkoaKufa si mchezo. Walioandamana ni wachache kulingana na idadi kamili ya watanzania...
Ni kweli hakuna mwanajf hata mmoja aliyekufa aisee nawaona wote wapo humu wakiendelea kuhamasisha atiHapana ila nimewaza tu inawezekanaje members wote wako safe.
Naskia saiv unastukia tu haoo wamekuibukiaWatu wa “teeth” mmekuja kutafuta waandamanaji hadi huku ili muwape Treason sio?
tujiandae tu kisaikolojia....Kama kwetu
Hapakuwa na heka heka ile j5 mchana…
Ilaa usiku wake zilipigwa za kujeruhi na kuua.. zilisababisha nikae ndani kuanzia huo usiku mpaka j4 waliposema sasa kazi ziendelee 🥲
Bora lockdown ya korona, hii inatisha sana
Mimi nilitoka nikachukua matukio live, nili nusurika kukamatwa nikajificha mpaka tarehe 8 ndio nikawa huru nilikuwa natafutwa na mtu ninayemfahamu bila sababu za msingi kumbe snitch.
Nasikitika mrangi sijamuona jukwaani tangu apost picha ya maandamano, na hofia aliuwawa.
Nilianza kutafutwa na mtu ninayemfahamu bila sababu za msingi nikahisi ni mtego, maana alianza kuniambia nimekuona sehemu fulani ghafla umepotea uko wapi? Nikamuuliza yeye yuko wapi na kwanini ananitafuta hakunijibu, baadaye ananiuliza niko wapi aje nilipo?dah umenishtua sana, mwamba ni very senior humu jukwaani. ila mbona inaomekanwa hakapost kitu tuko September mwanzoni?
Nimejaa teleKuna member humu sijamuona Lord Denning kama sijakosea!
😂😂😂😂Mimi nilikuwa magetoni nafuatilia live kama nilivyoahidi mpaka walipozima intanetiView attachment 3499990
Nimejiuliza sana hili kwa sababu mpaka muda huu naona kila mmoja wetu yupo active na cha kushangaza hatuna kifo hata kimoja.
Kiufupi hili jukwaa ndio jukwaa pekee ambalo halijakumbwa na msiba kama majukwaa mengine kuanzia tik tok mpaka facebook.
Hivi mlitoka au mlikuwa mmejificha majumbani au mlimbikilia vijijini! Mi binafsi nlitoka ila ni ile 29 na 30 hizo siku nyingine nlijificha baada ya kugundua kuna masnipers washenzi sana.
Niwapongeza members wote mlioandamana na hamkufikwa na maafa, mitandao mengine inapaswa kujifunza kwetu.
TUSISAHAU TAREHE 9/12/2025 TUNATOKA TENA AWAMU HII LAZIMA KIELEWEKE.
Mkuu nilijua umekata moto!Nimejaa tele