Hivi walokole hamuwezi kuabudu kimya kimya!??

Hivi walokole hamuwezi kuabudu kimya kimya!??

Mimi mnisaidie ni wapi kwa hapa Dar nitapata ule mchele ambao nikiupika unapata ile harufu ya wali ukiwa jikon

Yaaan michele ya siku hizi haina harufu kabisa ..

Au ni sehem nazonunua mimi tu??
Kapime kwanza corona mkuu
 
Nenda katoe malalamiko kwa mwenyekiti wa mtaa atalifanyia kazi mie mtaani kwangu ilikuwa hivyohvyo tena wao wanasali mpka sa 4 alafu wanaenda kulalala wanatuachia hizo speaker tunapambana nazo usiku kucha , nikaenda kuwashtaki wakatulia siku mbili baada ya hapo wakalianzisha tena
Nikarudi tena kwa mwenyekiti alafu nikaenda na police kabsa , walipigwa biti la hatari mpka leo hii sijawahi sikia kelele za usiku mwisho ni saa 12
 
Mungu wao ni kiziwi lazima wapige mekelele waweze kusikilizwa.

Mungu wa kweli hahitaji kupigiwa makelele, anahitaji unyenyekevu, kujishusha na kuongea nae kwa staha.

Changamoto: Walokole hebu nenda kaombe kazi kwa sauti na lugha zisizo eleweka shakarobaboboobobotesa kamafatahaguliwedasamo. Eti umenena kwa lugha. Ama Muombe baba, mama, mjomba au mtu mwingine kwa sauti za kelele Kama mfanyavyo uone Kama utafanikiwa. Mungu haihitaji makelele Bali moyo wa upole na unyenyekevu katika maombi.

Ukifuatilia kwa karibu hakuna watu wenye pesa na elimu wanasali huko kwenye makelele maana wanajua Mungu hatosikiliza hayo makelele.

Tuombe na kusali kwa upole na unyenyekevu na sio makelele na kujikweza
 
Misikiti iko umbali kutoka kwenye makazi ya watu? Hata ikiwa mbali, mmefu ga loud speaker, wengine wanatumia loud speaker zenu kugongana kimoja chabasubuhi
Mkuu kufananisha kero za adhana za msikitini na makanisa ya walokole ni vitu viwili tofauti sana. Msikiti ina ratiba maalumu na si zaidi ya dakika 5 au 10 tu.
 
Maeneo ya Bugarika Mwanza kuna kanisa lilibomolewa kisa kelele. Wananzengo walijiorganize wakatoa malalamiko na serikali ikawasikiliza. Panaitwa Kona ya Ngeleja karibu na Maghorofa ya National Housing
 
Hii ni shida Sana inaendelea hapa mtaani

Watu hatulali Hawa walokole wa kanisa la hapa mtaani mida hii wanaungurumisha music na kuimba kwa kelele Sana

Nashindwa kuelewa kwa nini serikali isipige Marufuku mtindo huu wa kuabudu kwa kupiga muziki tena wa juu Sana Hali inayopelekea noise pollution kwa wakazi husika.

Mida ya usiku ni muda wa kupumzisha akili na kunakuwa na utulivu wa Hali ya juu,sasa Hawa walokole wanapoanza kupiga miziki yao inakua kero kwa watu wa maeneo ya jirani.

Niambie wapi naweza kwenda kutoa mashtaka dhidi ya hili kanisa manake ni kero sasa kwa hii style yao ya kuabudu ni kelele mtaa mzima.
Ila kelele za hawara wako anapougulia utamu wa ukuni unaona sawa tu sie tukuvumilie😁😁😁 malipo ni hapa hapa braza!
 
Kunya anye kuku akinya Bata kaharisha,

Ile azana ya saa 11 mnasema inawaamsha kama alarm vile ila hii ya walokole inawasumbua.
Adhana dakika ngapi? Nyie mnaanza saa 12 jioni hadi kesho yake asubuhi na mnaweza kuwa watatu ila kelele zake kama miatatu hv
 
Adhana dakika ngapi? Nyie mnaanza saa 12 jioni hadi kesho yake asubuhi na mnaweza kuwa watatu ila kelele zake kama miatatu hv
Bado hpo mna mikesha yenu ya kila ijumaa waislam tunakesha? Kwa siku tuna swala 5 na kila moja haizidi dk 10 acha ushabiki jadili kwa kutumia akili mnakeraaaa
 
Hii ni shida Sana inaendelea hapa mtaani

Watu hatulali Hawa walokole wa kanisa la hapa mtaani mida hii wanaungurumisha music na kuimba kwa kelele Sana

Nashindwa kuelewa kwa nini serikali isipige Marufuku mtindo huu wa kuabudu kwa kupiga muziki tena wa juu Sana Hali inayopelekea noise pollution kwa wakazi husika.

Mida ya usiku ni muda wa kupumzisha akili na kunakuwa na utulivu wa Hali ya juu,sasa Hawa walokole wanapoanza kupiga miziki yao inakua kero kwa watu wa maeneo ya jirani.

Niambie wapi naweza kwenda kutoa mashtaka dhidi ya hili kanisa manake ni kero sasa kwa hii style yao ya kuabudu ni kelele mtaa mzima.
We mtoa maada labda wakati huo unakuta huna usingizi tu,, usiwapangie watu muda wa kumwabudu Mungu au staili ya kuabudu, lazima watu wakeshe maana nimaagizo ya Mungu, Kesheni mkiomba maana hamujui siku wala saa yakuja mwana wa adamu.

Lazima waitumie neema iliyopo kumwabudu kabla bado wapo hai.
Swala la kusema serikali ifanye ratiba,, sisi tunaishi kama Mungu anavyo taka siyo serikali.

Hilo tamko unalo toa nila mpinga kristo.
 
Duuuh....Mimi imenibidi nizoeee tu...ikifika sakumi wanaaza kuimba KILA siku...masoezi ya kwaya...
Ikifika ijumaa satatu mkesha.wanaimba mpaka sasita usiku..
Jumapili.kwanzia sanne Ni ibada wataimba na kuomba Hadi sa sa Saba mchanaa....alafu wataanza tena sakumi jioni...

Nyimbo zao nimezikariri ....nazijua vizuri tu....tumelalamika tumeona tukubali Hali.
 
Duuuh....Mimi imenibidi nizoeee tu...ikifika sakumi wanaaza kuimba KILA siku...masoezi ya kwaya...
Ikifika ijumaa satatu mkesha.wanaimba mpaka sasita usiku..
Jumapili.kwanzia sanne Ni ibada wataimba na kuomba Hadi sa sa Saba mchanaa....alafu wataanza tena sakumi jioni...

Nyimbo zao nimezikariri ....nazijua vizuri tu....tumelalamika tumeona tukubali Hali.
Jiunge nao tu ndugu yangu[emoji1787]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hii ni shida Sana inaendelea hapa mtaani

Watu hatulali Hawa walokole wa kanisa la hapa mtaani mida hii wanaungurumisha music na kuimba kwa kelele Sana

Nashindwa kuelewa kwa nini serikali isipige Marufuku mtindo huu wa kuabudu kwa kupiga muziki tena wa juu Sana Hali inayopelekea noise pollution kwa wakazi husika.

Mida ya usiku ni muda wa kupumzisha akili na kunakuwa na utulivu wa Hali ya juu,sasa Hawa walokole wanapoanza kupiga miziki yao inakua kero kwa watu wa maeneo ya jirani.

Niambie wapi naweza kwenda kutoa mashtaka dhidi ya hili kanisa manake ni kero sasa kwa hii style yao ya kuabudu ni kelele mtaa mzimu

Uzuri wa wakristo/walokole hawaangaiki na mtu watoto wamama mdogo kelele zao huwa hawasemi, wanapiga kelele alfajili, mchana , jion hadi usk hapo haujachanganya kelele za sikukuu zao kama unakaa sehemu ambayo wapo waislam wengi lazima ukome (kwa hapa moshi pasua na njoro) sometime huwa wanakesha lakini wakristo hatuna time nao sasa wewe mkristo sali sauti itoke nje ya mlango wako wanakushitaki kwa balozi/au mwenyekiti


Povu lks
 
Duuuh....Mimi imenibidi nizoeee tu...ikifika sakumi wanaaza kuimba KILA siku...masoezi ya kwaya...
Ikifika ijumaa satatu mkesha.wanaimba mpaka sasita usiku..
Jumapili.kwanzia sanne Ni ibada wataimba na kuomba Hadi sa sa Saba mchanaa....alafu wataanza tena sakumi jioni...

Nyimbo zao nimezikariri ....nazijua vizuri tu....tumelalamika tumeona tukubali Hali.
Mbona kelele zenu huwa hatuzisemi
 
Duuuh....Mimi imenibidi nizoeee tu...ikifika sakumi wanaaza kuimba KILA siku...masoezi ya kwaya...
Ikifika ijumaa satatu mkesha.wanaimba mpaka sasita usiku..
Jumapili.kwanzia sanne Ni ibada wataimba na kuomba Hadi sa sa Saba mchanaa....alafu wataanza tena sakumi jioni...

Nyimbo zao nimezikariri ....nazijua vizuri tu....tumelalamika tumeona tukubali Hali.
[emoji3][emoji3][emoji3] kwamba umekariri nyimbo

Sent from my itel S42 using JamiiForums mobile app
 
Mimi mnisaidie ni wapi kwa hapa Dar nitapata ule mchele ambao nikiupika unapata ile harufu ya wali ukiwa jikon

Yaaan michele ya siku hizi haina harufu kabisa ..

Au ni sehem nazonunua mimi tu??
kama husikii harufu una dalili za 'nyumonia', nenda kapime
 
Back
Top Bottom