Hivi wadada vya under 30 wanatoaga wapi magari mazuri mjini hapa?

Hivi wadada vya under 30 wanatoaga wapi magari mazuri mjini hapa?

sijui mpaka man ananunulia demu gari anakuwa kapewa nini.mimi niliombwa simu tu tukaachana. nikawaza si bora hiyo laki 6 nikawatumia wanaukoo kijijini wakalimia,wakaniombea kwa Mungu
Wewe hela huna
 
Inaonekana mtoa maada hujawah kuhonga ,chuo tu vijana wakipata boom unakuta anamtoa demu wake out ,anamfanyia shopping ,kila siku cafeteria analipa chakula n.k ingali wote wamepewa kiwango sawaa ,sasa baada ya miaka. 3or 5 nan atakuwa na saving kubwa?

Wanawake wana cha ziada cha kuwapa pesaa ndo maana hata wake zetu wanafanya kazi wanalipwa mishahara lakn sisi ndo tunagharamia kila kitu kuhusu familia

Kuna familia baba na mama wote wanafanya kazi yenye mshahara sawaa na wanafanya sehemu moja ila mwanamke anagar na mwanamme hana anatembea kwa miguu

Sent from my TECNO CF7 using JamiiForums mobile app
 
Tukiacha wale walio zaliwa na kukuta nyumbani yapo au walio pambana kiume na wakapata... Wengi wao magari yanatoka katikati ya miguu yao.

Samahani lakini
[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Unakikuta Mdada mdogo tu hakijafika 30 yrs unapishana nacho kinadrive RANGE ROVER, wengine AUDI, PRADO na BMW hivi mnapataga wapi hizo ndinga.

Nikiwa kwenye kistarlet changu unapishana na dada sisterduu anasukuma ndinga hadi unaona aibu,

Kimahesabu ya harakaharaka gari kama AUDI si chini ya million 80 sasa kwa visistaduu unavyokutana navyo vinadrive haingii akilini kumiliki hiyo ndinga kwa umri wake,

hebu mtuambie mnapataga wapi hizo ndinga au ni za baba zenu nyie watoto wa kishua au ni nini?
Connection
 
Mkuu ukikuta under 30 kanunia gari ya mil 100 huko either kuhongwa , Ya nyumbani ,kwao washua ,au amepata bahati sana kupata mchongo adimu ambapo ni nadra sana...


Lakini binti under 30 ku drive gari la mil 25-60 ni kawaida tu ila ni kwa wachache waliopata kwa nguvu zao 100%
 
Ngoja nikuambie siri moja. Katika wakati ambao corruption iko juu serikalini na mashirika ya umma ni sasa hivi. Achana na hao wanaosema ''vyuma vimekaza'' . Usininukuu vibaya: ni kweli vyuma vmekaza tena kwa wengi, ila kuna wachache wanaopata fedha za kufuru. Hao hao ma-DC, ma-RC, mawaziri, makatibu nk. Upande wa pili kuna visichana vizuri-zuri vinachipukia siku hizi ambavyo viko disparate kufanya chochote ili vipate vitu vya kukoga nyoyo za wengine. Vipate ''picha nzuri'' za ku-post Instagram. Vipate magari ya gharama ya kuringia. Sasa pande mbili hizi zikikutana i.e. wanaume wenye uchu wa fisi wa kugegeda visichana vingi kadiri iwezekanavyo + fedha za ziada VS visichana vizurizuri vyenye uchu wa maisha ya juu matokeo yake yanakuwa hayo ma-Range Rover, ma-Audi, Prado na BMW unayoyaona.

Umemaliza kila kitu[emoji817]
 
Tukiacha wale walio zaliwa na kukuta nyumbani yapo au walio pambana kiume na wakapata... Wengi wao magari yanatoka katikati ya miguu yao.

Samahani lakini

Call a spade, spade ! @Mr.Q
 
Choose 2 assumptions which are true...


i.kubet
ii.katiikati ya mapaja
iii.dingilai au maza...




Oiii sikia ikikuuuma pita kushoto.
 
Back
Top Bottom