peno hasegawa
JF-Expert Member
- Feb 24, 2016
- 18,075
- 31,186
30-50 utasema unacho sasaSasa mbona wanawake wote wanacho hiko kitobo na hawana hata baiskeli.
30-50 utasema unacho sasaSasa mbona wanawake wote wanacho hiko kitobo na hawana hata baiskeli.
hao wanawake wengine wapo kwenye lile kundi la baba wa taifa aliposema tuache kuchimba migodi (madini) yetu hadi pale tutakapo wa peleka watoto wetu shuleSasa mbona wanawake wote wanacho hiko kitobo na hawana hata baiskeli.
Audi hata ikiuzwa laki 7, kwenye matunzo inakupiga middle finger kama umezoea probox na hizo wish zako na hapo ndipo heshima inakuja kwa mmiliki wa gari za Europe, comfortabilty, nguvu na speed usilinganishe na huo uchafu...Wewe acha ushamba AUDI ni gari ya bei ya kawaida kabisa
Sawa na kununua Wish , Caldina, probox
Watu wanazikimbia tu kwa sababu hakuna upatikanaji wa haraka wa spare parts na mafundi wetu wamelewa na japanise vehicles hayo ya ulaya hawajui kuyatengeneza
Hahaha wewe kile kitobo tayari ni asset nzuri sana.
wee! ndi kwenye bill of lading ?Tukiacha wale waliozaliwa na kukuta nyumbani yapo au walio pambana kiume na wakapata. Wengi wao magari yanatoka katikati ya miguu yao.
Samahani lakini