Hivi wadada vya under 30 wanatoaga wapi magari mazuri mjini hapa?

Hivi wadada vya under 30 wanatoaga wapi magari mazuri mjini hapa?

Unakikuta Mdada mdogo tu hakijafika 30 yrs unapishana nacho kinadrive RANGE ROVER, wengine AUDI, PRADO na BMW hivi mnapataga wapi hizo ndinga?

Nikiwa kwenye ki-Starlet changu unapishana na dada sisterduu anasukuma ndinga hadi unaona aibu.

Kimahesabu ya harakaharaka gari kama AUDI si chini ya million 80 sasa kwa visistaduu unavyokutana navyo vinadrive haingii akilini kumiliki hiyo ndinga kwa umri wake.

Hebu mtuambie mnapataga wapi hizo ndinga au ni za baba zenu nyie watoto wa kishua au ni nini?
WE WATIZAME TU NDG WALA USIJINGANISHE NAO SHUGHULI ZAO PEVU NDG,WAKIWA KWENYE ANGA ZAO NI HATARI SANA.
 
Dar inakaliwa na watoto wa wafanyabiashara wakubwa na viongozi wakubwa kumiliki gari hizo ni kawaida
Point,
Kama wapo vijana wa kiume wanatembelea gari hizo hizo katika age hio hio na ni za Nyumbani kwao, why not kwa wadada?

Kuachana na makanjanja, kuna wazee waliwekeza na zikawekezeka...
Achana na hawa
Screenshot_2021_0512_035411.png


Screenshot_2021_0512_035152.png


NaNa mtu ukileta utani wanao nao watakuna kushangaa watoto wa wenzao miaka hioo..
 
sijui mpaka man ananunulia demu gari anakuwa kapewa nini.mimi niliombwa simu tu tukaachana. nikawaza si bora hiyo laki 6 nikawatumia wanaukoo kijijini wakalimia,wakaniombea kwa Mungu
Hata uko kwa wanaukoo nako alishatuma
 
Point,
Kama wapo vijana wa kiume wanatembelea gari hizo hizo katika age hio hio na ni za Nyumbani kwao, why not kwa wadada?

Kuachana na makanjanja, kuna wazee waliwekeza na zikawekezeka...
Achana na hawa View attachment 1781496

View attachment 1781497

NaNa mtu ukileta utani wanao nao watakuna kushangaa watoto wa wenzao miaka hioo..
Kuna dada mmoja age 26-28 ni msemaji wa benki X baba yake ni engineer tangia miaka ya 70.
Demu anasukuma range moja Kali new model na bado anaishi kwao na kwao zipo Range nyingine 2.
Kuna wazee waliwekeza
 
Kuna dada mmoja age 26-28 ni msemaji wa benki X baba yake ni engineer tangia miaka ya 70.
Demu anasukuma range moja Kali new model na bado anaishi kwao na kwao zipo Range nyingine 2.
Kuna wazee waliwekeza
mwambie natoa watoto bure bila ndoa.mpe namba yangu.
 
Unakikuta Mdada mdogo tu hakijafika 30 yrs unapishana nacho kinadrive RANGE ROVER, wengine AUDI, PRADO na BMW hivi mnapataga wapi hizo ndinga?

Nikiwa kwenye ki-Starlet changu unapishana na dada sisterduu anasukuma ndinga hadi unaona aibu.

Kimahesabu ya harakaharaka gari kama AUDI si chini ya million 80 sasa kwa visistaduu unavyokutana navyo vinadrive haingii akilini kumiliki hiyo ndinga kwa umri wake.

Hebu mtuambie mnapataga wapi hizo ndinga au ni za baba zenu nyie watoto wa kishua au ni nini?
Wanachukua uku Kwa mpalange... ...mbona yapo kibao tu
 
Unakikuta Mdada mdogo tu hakijafika 30 yrs unapishana nacho kinadrive RANGE ROVER, wengine AUDI, PRADO na BMW hivi mnapataga wapi hizo ndinga?

Nikiwa kwenye ki-Starlet changu unapishana na dada sisterduu anasukuma ndinga hadi unaona aibu.

Kimahesabu ya harakaharaka gari kama AUDI si chini ya million 80 sasa kwa visistaduu unavyokutana navyo vinadrive haingii akilini kumiliki hiyo ndinga kwa umri wake.

Hebu mtuambie mnapataga wapi hizo ndinga au ni za baba zenu nyie watoto wa kishua au ni nini?
Kile kitega uchumi wanakitumia ipasavyo hadi kule underground siku hizi wanaruhusu sana packing
 
Mtawezena mkuu demu tangia sekondari yuko Uingereza karudi nchini ana Masters ya Public Relation.
Wakati baba zetu wako kijijini miaka hiyo ya 70, baba yake yuko mjini anachukua tenda za ukandarasi bandarini
[emoji23][emoji23]hatari kubwa.
 
wana nunuliwa na baba zao na kuendesha gari za kaka zao pia.
 
Unakikuta Mdada mdogo tu hakijafika 30 yrs unapishana nacho kinadrive RANGE ROVER, wengine AUDI, PRADO na BMW hivi mnapataga wapi hizo ndinga?

Nikiwa kwenye ki-Starlet changu unapishana na dada sisterduu anasukuma ndinga hadi unaona aibu.

Kimahesabu ya harakaharaka gari kama AUDI si chini ya million 80 sasa kwa visistaduu unavyokutana navyo vinadrive haingii akilini kumiliki hiyo ndinga kwa umri wake.

Hebu mtuambie mnapataga wapi hizo ndinga au ni za baba zenu nyie watoto wa kishua au ni nini?
Angalia tu na wewe isije ikafkia mahali ukatamani uwe mwanamke...
 
Wadada wa Dar es salaam wanatoa hapo nyuma mbaya kabisa
Yani mbele saizi hakuna kazi ni nyuma tu
Wanaamini mwanaume ili umshawishi atoe pesa inayoeleweka mpitishe off road
75% ya wadada wa Dar wanatoa huduma ya off-road ikiwemo wanandoa.
 
WE WATIZAME TU NDG WALA USIJINGANISHE NAO SHUGHULI ZAO PEVU NDG,WAKIWA KWENYE ANGA ZAO NI HATARI SANA.
Wewe acha ushamba AUDI ni gari ya bei ya kawaida kabisa
Sawa na kununua Wish , Caldina, probox
Watu wanazikimbia tu kwa sababu hakuna upatikanaji wa haraka wa spare parts na mafundi wetu wamelewa na japanise vehicles hayo ya ulaya hawajui kuyatengeneza
 
Wadada wa Dar es salaam wanatoa hapo nyuma mbaya kabisa
Yani mbele saizi hakuna kazi ni nyuma tu
Wanaamini mwanaume ili umshawishi atoe pesa inayoeleweka mpitishe off road
75% ya wadada wa Dar wanatoa huduma ya off-road ikiwemo wanandoa.
Ukweli kabisa huu...
 
Unakikuta Mdada mdogo tu hakijafika 30 yrs unapishana nacho kinadrive RANGE ROVER, wengine AUDI, PRADO na BMW hivi mnapataga wapi hizo ndinga?

Nikiwa kwenye ki-Starlet changu unapishana na dada sisterduu anasukuma ndinga hadi unaona aibu.

Kimahesabu ya harakaharaka gari kama AUDI si chini ya million 80 sasa kwa visistaduu unavyokutana navyo vinadrive haingii akilini kumiliki hiyo ndinga kwa umri wake.

Hebu mtuambie mnapataga wapi hizo ndinga au ni za baba zenu nyie watoto wa kishua au ni nini?
huwezi shindana na mwanamke wale wana line ya mauzo mgodi usiokauka hadi mauti iwatenganishe na dunia
 
Back
Top Bottom