mshamba_hachekwi
JF-Expert Member
- Mar 3, 2023
- 24,944
- 81,586
Wewe je?Umeona wenzio?
Si wewe kila siku kujifanya mtoto uliyedumaa, hukui miaka nenda rudi..!! 😹
Nyani haoni ndukule.
Wewe je?Umeona wenzio?
Si wewe kila siku kujifanya mtoto uliyedumaa, hukui miaka nenda rudi..!! 😹
Mi mayai nimelia chips 😹Wewe je?
Nyani haoni ndukule.
leo asubuhi ilikuwa ni noma 😋😋Mtamfundisha mtoto uchakaramu sasa, mpunguze mitiano..!!
Siku ziende ashushe tu maana ni shida.Aririririiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii 🔥🔥🔥
Jirani hongera, soon tunapokea ka barbie awwww 😍😍😍
Mvumilie mama K akishusha ataacha yote..!!
kwamba haya yanatokea kwa wamjini tu ?Mbn wajawazito wa vijijini hawadeki hovyo
Kuua siweziUtakuja kuua upate kesi
naomba Lamomy na wengineo mtujibuHizi mood swings na emotional changes za wanawake wajawazito wanasema zina_root from hormonal changes during pregnancy.
Lakini Mimi Bado siamini hili Moja kwa Moja naona kama vile Kuna exaggeration na Makusudi Furani Huwa yanafanyika.
Kwanini nasema hivi,, Mwanamke huyo huyo akiwa kazini huoni akifanya dramas au hizo mood swings akimfanyia Boss wake, Atafanya kazi kama kawaida na atamu_handle boss wake na hata wafanyakazi wenzake as usual.
Lakini Sasa akirudi nyumbani Mume kazi anayo,,
Hawezi kufanya Chochote ,Kila kitu hakipenda ,, eti hataki hata kumuona Mumewe!!!.
Mbona Huwa Haiwi hivi kwa watu wengine wa njee?
Au Mood swings zinachagua wapi pa kuswing!!!??
Shida ipi na unachekelea kumtafuna na kujisifia wa moto?Siku ziende ashushe tu maana ni shida.
Mnamuharibu mtoto wajinga nyie..!!leo asubuhi ilikuwa ni noma 😋😋
Anaharibikaje sasa? Na ikiwa na muda gani yapaswa tuache ?Mnamuharibu mtoto wajinga nyie..!!
Ni wamoto kinoma hadi raha utelezi wa kutoshaShida ipi na unachekelea kumtafuna na kujisifia wa moto?
Ajichanganye aoneWanafanya makusudi 😹
Yanatokea lkn wa mjn madeko mengikwamba haya yanatokea kwa wamjini tu ?
Huenda ikawa hivyoYanatokea lkn wa mjn madeko mengi
Hizo ndiyo tabia zake halisi kama ulikuwa huzijuiKwema wakuu..
Kununa, kususa, hasira na mengine ya kufanana na hayo ni hadi kujifungua?
Kadri siku zinavyosogea ndio vinazidi kuongezeka.
Wenye uzoefu tupeane mbinu ili mambo yaende sawa. Kipi cha kufanya/kutokufanya.