Wana changanya sana..Sifa ya vitu vi3 anataka ziwe kwenye kitu ki1😃Ukimsikiliza Utazunguka Wilaya nzima hutopata😅Ndio lipoje hilo au nitajua nitakapoagizwa
Amen na iwe hivyoVumilia tu, siku ukipakata ka baby utasahau yote
kwaniniPeleka kwao huyo 🐕🦺
Ndio maana nimekuja hapa mnipe mbinu wakuu.Wana changanya sana..Sifa ya vitu vi3 anataka ziwe kwenye kitu ki1😃Ukimsikiliza Utazunguka Wilaya nzima hutopata😅
Mzigo ufike mkuu🙏Ndio maana nimekuja hapa mnipe mbinu wakuu.
Nani bonge mkuu.Oyaa Bonge umeshainyoosha bila kuvaaa mpira?
Haswa dear.Utayavumilia?
Mimi wangu kwa kweli nilimfanyia vitimbi ambavyo mpaka sasa nikikumbuka najisikia vibaya.Kwema wakuu..
Kununa, kususa, hasira na mengine ya kufanana na hayo ni hadi kujifungua?
Kadri siku zinavyosogea ndio vinazidi kuongezeka.
Wenye uzoefu tupeane mbinu ili mambo yaende sawa. Kipi cha kufanya/kutokufanya.
Ulimfanyia nini mwenye nahisi nitatosheka na wawiliMimi wangu kwa kweli nilimfanyia vitimbi ambavyo mpaka sasa nikikumbuka najisikia vibaya.
Baada ya mtoto wa pili mwenyewe akasema basi hawa wametosha, tukafunga 🤣🤣 endelea kukaza mkuu!!
🥳🥳😹Haswa dear.
Utulivu, nnikamwambia waited ndg zako uwatume hela ntatuma au ntaacha ........ Alikuwa mpole tuu changamoto za kawaida zip sio ety nimevaa koti jeusi analia nilimtandika kibao kumkumbusha hii ni danger coy hakuna mzahaAkachagua kipi?
Nipo natafuta ndizi mzuzu 🤣Utulivu, nnikamwambia waited ndg zako uwatume hela ntatuma au ntaacha ........ Alikuwa mpole tuu changamoto za kawaida zip sio ety nimevaa koti jeusi analia nilimtandika kibao kumkumbusha hii ni danger coy hakuna mzaha
Utakuja kuua upate kesikwanini
Mbn wajawazito wa vijijini hawadeki hovyoNipo natafuta ndizi mzuzu 🤣
Umeona wenzio?Oya master naona ushabutua unasikilizia.
Uhakika.
Mtamfundisha mtoto uchakaramu sasa, mpunguze mitiano..!!Tamu sana na joto limeongezeka na anavyoipenda